Thông báo Đổi số điện thoại đăng ký account qua SMS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi saivado1, 6/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lần trước là e nhầm. Hi.
    Nhưng lần này chính xác 100% mà vẫn chưa đc các a à

2.  

Các file đính kèm:

3. saivado1 thích bài này.
  4. saivado1

saivado1 SuperMan

@phonghon: Chúc mừng bạn đã đổi số thành công!
    Tuy nhiên, bạn có thể vào mục sửa bài để bổ sung thay vì comment liên tiếp bài viết nhé!

phonghon thích bài này.
  5. Vâng. Thanks a

6. image.png
    Mod kiểm tra giúp mình với . Nhắn tin đổi sdt đến mấy lần mà không được

7. saivado1

saivado1 SuperMan

@vipproyb: Bạn đã thực hiện bước 1 đăng ký ở QLACC chưa?

8. Đây nè mod. Mình làm đầy đủ rồi mà vẫn không được

9. image.png

10. Mod kiểm tra giúp mình chưa vậy?

11. saivado1

saivado1 SuperMan

@vipproyb: acc heay của bạn đã chuyển số điện thoại đăng ký sang số mới là 098***587 theo SMS của bạn rồi nhé!

Last edited: 9/8/16
    vipproyb thích bài này.
  12. Cám ơn mod cám ơn bác @fantasymc . Cho em hỏi thêm chút nữa là sao em chuyển mấy lần nhắn tin cho bác fan mấy lần mà không được vậy ah?

13. anh @ saivado1 cho e hoi 1 chút vê vấn đề bảo lãnh ac là _ Lần cuối cùng sử dụng mã ưu tiên cách đây tối thiểu 60 ngày . nếu trong tg e ko được sử dụng mã ưu tiên để làm đúng yêu cầu bảo lanh ac thì em co thể sử dụng dc mã google thay thế chứ. ??
    vi du. ung bac hay huy bao hiem

Last edited: 12/8/16
  14. mod cho hỏi sao đổi số rôi nt theo cú phaps rồi mà sao vẫn chưa đc là sao vậy kiểm tra dum tôi với

15. 121291

121291 Cư Dân

mình bị mất sdt mà còn mail thì bảo lãnh acc như nào vậy mọi người ?

16. saivado1

saivado1 SuperMan

@chetchua :
    - Dịch vụ bảo lãnh acc dành cho những trường hợp bị mất số nhưng còn một số thông tin có cơ sở để phục hồi và dành cho những acc đang không trong thời gian bảo lãnh.
    - Dịch vụ này không áp dụng cho việc lợi dụng cố ý để được đổi sang số mới.

>> Các acc đang trong thời gian bảo lãnh (bảo lãnh vĩnh viễn theo số) sẽ không được bảo lãnh tiếp để đổi sang số khác.
    Phải chăng bạn đang muốn bảo lãnh cho acc bangvu8288 sang số khác (acc này là acc bảo lãnh vĩnh viễn theo số) bạn không đổi sang số khác được. Và có lần admin fantasymc đã báo vấn đề về acc này tại topic của bạn: http://diendan.gamethuvn.net/threads/bao-li-van-d-bao-lanh-mong-admin-giup.855403/

- Về mã Google và mã ưu tiên là 2 mã hoàn toàn khác nhau. Đối với các acc có khả năng bảo lãnh không phải acc trên.
    + Thời gian tính sử dụng mã Google lần cuối cùng không liên quan tới thời gian tính sử dụng mã ưu tiên lần cuối cùng để tính thời gian thỏa mãn điều kiện bảo lãnh acc.
    + Mã Google hiện tại không có chức năng thay thế mã ưu tiên để thực hiện chức năng yêu cầu phải sử dụng mã ưu tiên: hủy bảo hiểm, vay bạc...

@icafe: acc đang trong thời gian bảo lãnh không được phép đổi số.
    @121291: Bạn có thể cung cấp tên acc, số và email đăng ký để tôi kiểm tra qua đây hoặc nếu muốn bảo mật thông tin có thể qua đối thoại riêng và chú ý đọc lại thật kỹ các điều kiện bảo lãnh trên quản lý acc xem acc đã thỏa mãn chưa? Sau đó tôi sẽ kiểm tra và có một số yêu cầu thêm để xác minh bạn có đúng là chính chủ hay không? Nếu được tôi sẽ hỗ trợ bạn để có thể đổi sang số mới.

17. @saivado1 - Dịch vụ bảo lãnh acc dành cho những trường hợp bị mất số nhưng còn một số thông tin có cơ sở để phục hồi và dành cho những acc đang không trong thời gian bảo lãnh.
    - Dịch vụ này không áp dụng cho việc lợi dụng cố ý để được đổi sang số mới.
    acc cua em đã bị mat sdt va ko thể lam lại dc số. dang phai chờ qua 60 ngay ko dc dùng đến mã ưu tiên, nên em mới hỏi la có dc dung mã gg thay thế để huy bh đồ hay ung bạc ko. "đôi khi bí quá cần ung bac xài "

18. 121291

121291 Cư Dân

acc: phiungday; sđt 091****777; mail boy_k*****@yahoo.com
    ngày hôm qua mình có gửi để lấy MUT nhưng sđt để đăng ký họ ko cho mình, mong giúp đỡ ạ

19.  
  20. anh ơi nick em là London mà em nhắn tin mãi ma ko đổi đc là sao hả anh fan anh xem xét giúp em mới kính mong anh,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi