Điểm danh ae thái bình lập team nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DrThanh, 16/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hehe đội tuyển net mà cu nghiêm bôn
    Tiến bi tôi môt hai thằng tây ninh
    Cu hiệp gà

2. hôm Open vào nhé - vào hết 1 Guild đông vui :D

3. Ok :))

4. Có tôi đây,tại ban ngày đi làm,tối ms ol được.
    Ae chơi thì kiếm team chơi cho vui.Đồng hương cày kéo lập Guild cho thích ae ạ

5. ae choi ben này co hay kg vây

6. Chưa open mà,17h 5-9 mới mở

Tình Xưa thích bài này.
  7. k tìm thấy nội dung rồi

8. vầng em lập GRoup Guild rồi.
    tiền hải phải tầm 10 anh aem rồi :D

9. anh ơi anh add fb em: 0968992626 rồi em mời vào Groupd nhé - bọn em ở tiền hải tâm hơn 10 ae chơi rồi :D

10. đúng là dân Thái nhà mềnh đi đâu cũng gặp, chơi game cũng gặp. dân Thái có ai bít BacCai bên TL k nhỉ.

11. bác ở Thái Bình chơi acc BacCai à

12. để xem anh em thế nào đã anh. Ko ai lập thì em xin lập Guild ThaiBinh

13. hay a nghĩ tên Guild gì tên liên quan đến thái bình nghe cho nó khác lạ tí đi nhỉ :D @DrThanh

14. Quê Thái Bình thôi chứ người ở Bình Phuoc, cũng hay về quê Thuy. Liên, Thái Thuỵ

15. vậy cũng là gốc gác thái bình rồi :D

16. Thái Bình có Hoàng chơi con elf HANH hồi bên Thần Long, bữa mình call Hoàng nói Hoàng chơi lại nhưng k biết có bơi lên diễn đàn k nữa

17. Con phò selupan đầu tiên bị BacCai thịt. Đang háo hức chờ sev mở lại đây. Giờ giới hạn 3 acc 1 pc nên sev và bãi triant cũng đỡ, toàn người cày tiền k.

18. Mih cũng nghỉ đc 2 năm bây giờ VQ mở mới cbi chơi lại.. huy động ae tại tiền hải chơi cũng đông.. còn ae ở trên TP trước có chơi cùng anh Hoàng, Hưng, Anh Sơn Galaxy - nhưng nghe thấy bảo anh ý mất.. A hoàng vẫn thỉnh thoảng onl diễn đàn, còn mấy anh kia k nhớ ních diễn đàn là gì nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi