Thông báo Điều chỉnh bùa Phong Ấn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tổ lái là sao bạn nói 1 ngày chạy pa 2k5 bạc
    Thì t bảo nếu bạn không chạy pa dc thì lấy 2k5 đó mua 3cs dc 10 ngày dư ấy chứ cắm máy cho nhàn
    Bạn lại nói tớ làm sao mà có time 10 ngày
    2 cách đó 1 nhanh 1 chậm mà bạn cũng không làm dc thì bạn có thể thuê người chạy pa mà muấn nhanh nữa thì lên chợ mua còn máu hơn thì làm con lô bạn hiểu chứ :D
    Còn lộng ngôn thì mình nói 1 số thành phần ấy vào chửi bới này nọ ấy mà :D chứ đâu nói bạn đâu :P

Em Về Đi thích bài này.
  2. Thánh nói mà cứ gộp gộp chung thế này, ae lại xích mích k hay =))

Em Về Đi thích bài này.
  3. ko chơi được thì nghỉ đi cay cú cho hại sức khoẻ

meomeo thích bài này.
  4. không công bằng với bất cứ ai cả. đã bỏ là bỏ luôn không thì để hẳn. mình cầy cả tuần chỉ lấy điểm phúc duyên nhưng bây giờ thì sao. ờ thằng mạnh thì mạnh hơn thằng yếu thì chết cm luôn. bùa Phong Ấn giúp a fan thu lại được 1 lượng lớn bạc cũng coi như điều tốt nhưng làm như này lại sai rồi. haizz

CapDomos thích bài này.
  5. *** bà mày không phải nên lớp

6. Anh @fantasymc là số 1. Thế này về sau lại đông vui rồi.

abinhmeomeo đã thích.
  7. Hôm rồi mình có góp ý với lão ... là trên 500 skill thì mới mặc được đồ socket. khả năng sắp thành hiện thực =)) :))

xzaixzai92 thích bài này.
  8. cảm ơn anh đã nắng nghe ý kiến của ae gametthuvn.net và anh đã có một quyết định đúng cho ae gamethuvn.net cũng như tương lai của MU Hà Nội em mong rằng MU Hà Nội sẽ là một game trường tồn mãi mãi

9. mặc dù tôi chưa được 500 skill nhưng ủng hộ admin

abinh thích bài này.
  10. Tiện thể bác giới hạn mua phong ấn với cho đổi rinh pen sk bác ko fix nốt mấy cái acc 20k dư trở xuống
    hiện nay nhưng acc 20k dư trở xuống cắm fan quá nhiều anh fan lại phải bán thanh lí kéo theo nhiều thứ mất giá
    anh có thể cân nhắc cho những acc có số poil dư từ 20k trở xuống ko cắm đc fan nữa mà cho đổi vũ khí hoặc đồ
    Như thế sẽ giảm thiểu được số lượng acc rác cắm fan mà ng chơi lại có đồ để dùng

11. Làm thế đồ lại mất giá

12. Cái này cũng giống như ngày trước bác @fantasymc bán đồ fun các chủng tộc mua = lần Rs + phúc duyên thôi mà

abinh thích bài này.
  13. Đồ giờ cũng đang treo sạp khá nhiều, ae có của ăn của để thì đã sắm sửa hết cả, ae k có thì cũng đã có hàng bình dân cho mình. Gio đổi thêm cũng chẳng biết bán cho ai.

abinh thích bài này.
  14. Bạn vào game sem đi tôi thấy nhiều người còn ko có cái w2 mà bay ấy chứ đừng nói đến đồ
    Acc cám fan cũng lấy bạc để mua đồ thì a fan cho đổi thẳng sang đồ luôn có phải tiện hơn ko

15. Công nhận có 1 số cái tớ thấy thiếu thật, nhưng 1 số cái lại thừa, nếu lấy acc đổi đồ thì phân ra nhiều mục, mảng. Nếu cậu có thể tính ra chi tiết thì tốt :)

16. chúc mừng ông nhé =))

abinh thích bài này.
  17. thanhks

xzaixzai92 thích bài này.
  18. shop admin mở rộng thêm nhiều mặt hàng hơn trước mà tính mua được cả bằng point dư có khi lại hay

mrdoan189 thích bài này.
  19. Like này, shop admin mua đồ như trước ấy

20. Bác fantasy cho nốt tháng này đi chư nhận vật yếu skin ko có nữa nhọ dùi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi