Thông báo Điều chỉnh bùa Phong Ấn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. định chạy PA mấy lần mà ko có ai chạy cùng...tự nhiên nghe cái tin này đau tim tý thì đi luôn...
    sao bác chơi Sốc vậy.. ít ra cũng phải ra cái hạn để ae còn chấp nhận dần dần chứ...

YeuVoNgo thích bài này.
  2. Chuẩn đồ đã mất giá rồi lại còn thêm phần này có mà tha hồ đồ mặc , dân buôn account cười to nhất

abinh thích bài này.
  3. ông có buôn gi đâu mà khóc

4. Nói chung khó để chiều tất cả mọi người lắm!bây giờ trừ khi a fan cho giảm giá rs và tăng giá khi cắm acc thì chả có ma nào phản đối:D

5. tôi không buôn nhưng ý tôi là nhưng ông gom hàng dưới 20K point dư thì tha hồ đổi đồ bán , còn tài khoản sau khi dùng hết point dư rồi thì bỏ chứ bán ai mua nữa

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

à DK MinhHuy đây à :D, hot phết

abinh, HighElfYeuVoNgo đã thích.
  7. ko phải.. cái gì cũng phải hợp tình hợp lý...
    bỏ cs đi thì hợp lý... nhưng mà đùng 1 cái là bỏ luôn
    ae chơi sao kịp

Nguyentamhy2016 thích bài này.
  8. nghỉ 6 tháng thấy ông anh bảo có cái phong ấn chạy skill ngon, nghe dụ dỗ mua acc đc 2 hôm thông báo nghỉ phong ấn lại phải đăng bán acc hic hic hic

HighElf thích bài này.
  9. Lập tốp đi bro đê mình còn xúc nào
    Tối đánh lô tạch hết thì nhọ :))

Em Về Đi thích bài này.
  10. mai di ông bạn ơi, tối mai mới đổi đc sdt

11. Bỏ phong ấn luôn đi bác @fantasymc cho ae cày kéo cho đông vui tý.:)).may mà lên 800skill rồi :)

YeuVoNgo, HighElfEm Về Đi đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Khốn nạn thế max 800 rồi bảo bỏ phong ấn :D

xuananhcz, YeuVoNgoHighElf đã thích.
  13. mình max từ ss8 nên chả có ý kiến gì. ý kiến mỗi cái nhỏ nhỏ thế này:
    chợ ảo skill ma rôm đồng nghĩa nhiều người cày và mua bán dễ thì Fan được lợi không cần biết, không cần quan tâm giá skill là bn ( 2 tỷ zen và phí bán 1/2 skill nó đi về đâu =)). 1/2 skill này cũng phải cày hoặc ăn cs mới có chứ nhỉ :)) )
    chợ ảo skill đóng băng thì .... chả được gì :D
    ra cái phong ấn những acc max từ ss8 mới gọi là bị bất công vê lồ :))

xzaixzai92yeuanh86 đã thích.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Được cái số mình cũng may mắn, mới chơi quen được mấy anh em tốt có, chưa tốt cũng có tuy nhiên tốt nhiều hơn chưa tốt nên cũng được hỗ trợ nhiều nhất là trong cái khoản cày cắm skill này :D. Trộm vía chơi lại từ tháng 3/2016 đến giữa tháng 10/2016 max 800 skill rồi, cơ mà cũng tốn cả núi tiền và chạy x2 + P18 vỡ mặt ra, nói chung là cũng đổ tiền chẳng ít đổ công chẳng phải vừa :D. Khi ra phong ấn mình lĩnh hội ngay, tranh thủ đều đều tuần nào cũng chạy...............đến giờ vẫn chạy cả acc phụ...

YeuVoNgoHighElf đã thích.
  15. ai vậy ta

HighElf, Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lại thuật lại ko chính xác.
    Chuẩn là phải : Vẫn giao lưu bình thường

abinh, ConBuom, HighElf1 người khác đã thích.
  17. Ahihi, lại còn thế nữa.

ConBuom, Em Về ĐiHighElf đã thích.
  18. Dk này có họ với xeko
    Nghe đồn Dk này đã bị vào sổ đen của 1 nhóm nào đấy và xác định chạy phong ấn những ngày x2 hoặc phòng vip là bị ks.

abinh, YeuVoNgo, ConBuom1 người khác đã thích.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thôi theo anh là mấy anh em mình max skill nên stop ở đây no comment thêm nhường lại cho các bạn x5 và 1 số bạn x1 ý kiến.
    Mình có được gì đâu nói vài câu vào lại bị ăn gạch.
    Mình cũng có mấy acc mới hơn 500 skill định cuối tuần chạy phát cho lên nhưng lại mất phong ấn tiếc quá.
    Tính mình lười nhác lại là dân lao động, ngày làm việc bốc vác mệt mỏi rồi nên tối về ngó tí nhìn nhân vật mình quẩy quẩy, chat vài ba câu với anh em, nhặt đc ít zen và ngọc thấy vui vui chứ ko có sức mà ngồi cày cuốc thêm ở game nhiều :D. Fan ra cái Phong ấn mừng như bắt được vàng vì thấy tiết kiệm được thời gian và có lợi cho cả mình cả game.
    Cũng mỗi người mỗi cách chơi khác nhau thôi ngố ơi, có người như a e mình là vui rồi, có người phải khổ khổ tí lâu lâu tí, phải tự hành hạ mình chút thì mới thấy vui :D, bao giờ chẳng thế có nhiều quan điểm khác nhau thì cách chơi cách nghĩ khác nhau lời qua tiếng lại là điều đương nhiên :D.
    Mình thì lại dễ tính, thay đổi sao cũng dc miễn là bản thân mình thấy vẫn vui là ok =)) chơi game mà có phải game chơi đâu <<< câu này của thằng @shanghai

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi