Thông báo Điều chỉnh các sự kiện kể từ tháng 12/2015

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 30/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đua 24h quá dài hại não

Tuan Chua thích bài này.
  2. Hơi khó hiểu. Giờ ăn nhau ở ngày cuối rồi :)

3. tất cả các sự kiện trên mình không tham gia nhưng thấy đua top ngày chủ nhật quả thật thời gian quá dài, tuy nhiên sự kịch tính thì chưa rõ có khác so với việc dồn từ 20>24h không? và kết quả của top ngày hôm đó có update liên tục không?
    Và có phải rs các ngày khác 4 lần để chờ đến ngày đó hay không? hay chỉ tính mỗi ngày đó thôi.

4. Báo adm k fix. Lại fix cái gì đâu k. Phát nản. Định hôm nay rs kiếm điểm TOP nâng giới hạn sk. Giờ sửa vậy, lại đang đứng ở 177sk...biết làm gì h? rs vip? ăn chơi 1 tháng r cuối tháng đua lấy top? r trong ngày cuối đó có lên nổi 200 k? Chả hiểu nghĩ cái gì nữa?!?

5. liên tục thay đổi và thay đổi liên tục

6. Thế bỏ săn đồ thần à huynh =))

7. 179 : 1 là mãi . 79 là 79 mùa xuân :) số đẹp trong mobi
    168 : 1 - mãi , 6- lộc , 8 bát
    Đọc theo kiểu : mãi lộc phát
    Còn Fan chọn số đẹp thì cũng không có j làm lạ :)

8. Hoan nghênh bác Fan rất cần sự đổi mới như vậy

9. điều chỉnh thế này là hợp lý cho tất cả AE ,

10. thích nhất là tăng giá truy tìm BV :D

11. ngon thế nhề thank Fan

12. Ko hay lắm vì phần thưởng ít quá nhiều pro chuyên cày tôp ngày sẽ ko vui

13. Một sự cách tân rất đáng để hưởng ứng!

14. cũng hay đấy. vừa đc rs lại đc bạc

15. Bác Fan cho hỏi quy định nhân vật chính được nhận thưởng là nhân vật chính trong ac hay là nhân vật tham gia sự kiện. Mà quy định như thế này thì các nhân vật đã RL và có số lần rs >1000 không được tham gia à?
    Mong bác cho câu trả lời rõ ràng!

16. Rõ thế còn gì. Giờ fan đang hạn chế pon dư, không khéo cbị ngừng life cũng nên vì ác nhiều pon dư cũng nhiều rồi.

17. Thế quy định tặng thưởng nhân vật chính trong ac là như thế nào? giờ ac có nhân vật nhiều point dư nhất, rs nhiều nhất là nhân vật chính đúng không?
    tham gia sự kiện có được lấy nv đấy đi săn bảo vật và nộp bảo vật ghi điểm hay không? và phần thưởng có được cộng vào nó hay không (nó là nv chính)?
    Chỉ cần rõ ràng cái quy định NHÂN VẬT CHÍNH của bác Fan là ra thôi. Ai biết cho câu trả lời thỏa đáng với

18. bạn đã Truy tìm BV lần nào chưa....
    Truy ttìm Bảo vật chỉ hiển thị tên ACC nộp đồ ghi điểm chứ ko hiện thị NV nộp đồ nhé
    cho lên acc đấy NV nào là chính thì đc tính.

19. mọi người cứ nghĩ là nghèo sẽ đc chút ít.. nhưng các bạn thử nghĩ xem sau khi thay đổi số điểm cơ bản như vậy thì sau 24h điểm cơ bản của Top 200 rơi vào tầm 10000 điểm.. chia ra đc 16.8 bạc/1 lần rs.. vậy các bạn rs vip 2 bao bnhieu bạc và số bạc sau khi nhận giải đc bnhiu.. khéo còn ÂM chứ đừng nói là lãi đc cho ng nghèo

20. chỉ có @fantasymc hưởng lợi từ sự kiên này mà thôi :P
    bỏ ra 168k giat thưởng thu về tầm 300k bạc phí RS :)
    chưa kể tm và CS

_[OnlyLove]_ thích bài này.
  21. chỉ có @fantasymc hưởng lợi từ sự kiên này mà thôi :P
    bỏ ra 168k giat thưởng thu về tầm 300k bạc phí RS :)
    chưa kể tm và CS

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi