Thông báo Điều chỉnh mã ưu tiên (KHÔNG áp dụng)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko đưa mã ưu tiên cho ai là an toàn nhất

2. Tất cả acc cùng đk của 1 số đt có thể dùng đc dãy số MUT qua sms

3. đỡ tốn mut nhung nếu giả sử sơ ý thì thôi rồi 1 hay 100 acc cũng đỡ phải lấy mut cho lần sau nữa(:|

4. @fantasymc :
    Thật sự thì ưu điểm lớn nhất mà em thấy là giảm chi phí lấy MUT.
    Còn bảo mật thì em nghĩ là do chính bản thân mình mà thôi. Anh có ý thức bảo vệ account của anh tốt thì hacker hay những thằng đểu cũng khó mà lấy MUT của anh được, còn ngược lại anh chủ quan không tìm hiểu kỹ các biện pháp bảo vệ thì dù 10 Admin cũng không thể có cách nào bảo vệ được cho anh.
    - Tóm lại ra cái này là nhằm các bạn quan tâm đến MUT tiên hơn, vì chỉ cần cho biết 1 mã là coi như đi nguyên cả dàn acc. em thấy hiện giờ cũng rất nhiều AE vì tin tưởng nên cho nhau qua lại MUT. Nhưng lúc bị đâm sau lưng thì chỉ biết trông cậy vào Admin, Admin không vào cuộc điều tra thì lập tức nào là em tâm huyết nọ em tâm huyết kia rồi có khi cả gạch đá Admin nếu không giúp member :))
    - Cái này theo em là không cần triển khai. Sẽ kéo theo rất nhiều trường hợp phức tạp khác mà tỷ lệ thiệt hại cao hơn gấp nhiều lần so với cách cũ.

5. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

bác lên để 2 lựa chọn đi. 1 là lấy mã ưu tiên theo từng acc và 2 là lấy mã theo số điện thoại.

6. kiểu gì em chẳng yêu , e chơi ơ nhà mà thế này tiện , giảm chi phí

7. upppp. ủng hộ anh

8. cái này đồng quan diểm với tớ này !

9. Ý kiến hay và hợp lý nhưg 1 mã ưu tiên dùng cho tất cả acc dk 1 số đt thì khi 1 ai đó biết acc chíh và xin 1 mã ưu tiên của acc phụ thì sự việc rất phức tạp nên Fan cần xem xét kỹ vấn đề này
    Trừ trường hợp các bạn chủ acc k cho bất kỳ ai 1 mã ưu tiên ngoại trừ chính bản thân mình

10. dễ hiểu mà bác nói chung là 1 lần lấy mã ưu tiên sử dụng đc cho tất cả các acc có cùng sddt đăng kí.
    thêm 1 câu ? là thời gian sử dụng trong bao lâu vậy bác :D

11. ủng hộ cách này của bác Fan.
    theo em nên có thêm sự lựa chọn đc lấy 5 hoạc 10 hoặc 50 MUT để ae có thêm sự lựa chọn.

12. cái này rất là tiện cho ae đây.vì khi nt 1lần là có thể dùng cho vài acc.

13. up bá nên cho cả 2 cách 1 mới 1 như cũ cho ae dễ xử lý

14. anh em là gì . có ip là bình thường mà

15. quá hay và hợp lý cho anh em

16. mình có 4 5 cái acc. kiểu này tốt rồi. chỉ cần nhớ acc. là đủ

17. cũng ko khả thi hơn là bn
    đã ko lộ thì ko sao
    lộ 1 mất thêm...

18. Nhưng cũng có thể có nguy cơ mất acc hàng loạt. Dù sao thì có thay đổi hay không thay đổi cũng được. Kiểu gì cũng chơi

19. trước giờ 1 sđt vs đằng ký nhiều acc nhưng mà 1 acc gửi thì nhận riêng như này cũng có cái tiện mà cũng có cái hại , nhưng mà trường hợp hi hữu rất hiếm khi xảy ra :) vote 1 phiếu

20. đưa mà uuw tiên rôig thì đừng hỏi. cai đấy là tối kỵ mà

21. Hj em chỉ mua bán acc mới Sài MUT nên mấy cái này không quan trọng lắm ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi