Góp ý đôi điều góp ý với bác Fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tokyo Buồn, 11/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thứ nhất vấn đề point nv3 bác nên bỏ hẳn luôn,vì trước sau gì nó cũng mất,chứ cứ vài hôm lại tụt 1 ít thế cảm giác nhân vật mình không có tiến triển gì,rs tăng thêm mà dame vẫn dậm chân tại chỗ,cũng như học võ vậy càng tập mà thấy mình càng kém đi hoặc dậm chân tại chỗ,cảm thấy chán nản,cứ rs thêm vài lần thấy mình tăng dame lên sẽ thấy hứng thú hơn.
    vấn đề thứ 2 là về các thắc mắc của gamer những lỗi cần sửa,khi họ lập topic thì nên trả lời họ là trường hợp của bạn đã được tiếp nhận chờ xử li trong thời gian sớm nhất,ai cũng hiểu là a fan bận giải quyết nhiều trường hợp khác nhưng còn các mod để làm gì? a thử nghĩ xem khi họ thắc mắc nhắn tin,lập toppic mà không thấy ai đếm xỉa đến thì có ức không?mình đã gặp qua vài topic cay cú bỏ game.thiết nghĩ nếu có mod nào đó đứng ra nói câu bảo bạn ý đợi BQTsẽ xử lí sớm nhát khi có thể thì đã không có chuyện bỏ game hay chửi bậy.

dqk123hnLong Nguyễn đã thích.
  2. Mình cũng muốn mọi thắc mắc của anh em sẽ được phản hồi lại, dù là mod hay A Fan phản hồi cũng được, anh em đợi lâu quá sẽ xót ruột dẫn đến tức tối

3. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Ghi nhận lời góp ý của bạn. Chúng tôi sẽ cố gắng để phục vụ cộng đồng tốt hơn, tuy nhiên cũng phải thông cảm cho.
    Một số topic nội dung ko rõ ràng/cụ tỉ (cụ thể-tỉ mỉ) sẽ hay bị bỏ qua và đại đa số vấn đề bạn nêu trên rơi vào trường hợp ấy.

Long NguyễnTrương Quảng đã thích.
  4. như trường hợp này của e đã cụ tỉ chưa bác nghị?e lập topic nhiều rồi đó,còn lưu sẵn trong world để copy pate thoi đó =)) cả nhắn tin nữa mà không thấy hồi âm ý
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/a-fan-giai-quyet-giup-vu-nay.765645/

5. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Topic này mới viết trong hôm nay mà! Tôi sẽ chuyển Nội dung đến ADM nhờ trợ giúp ngay.
    Cảm phiền bạn chờ hồi âm nhé tình yêu b-)!

ZzsuolzZ88xx, dqk123hnTokyo Buồn đã thích.
  6. đã da 1 loai poin mà lai làm mất đi có phải là k lên k?

7. cảm ơn tình yêu :">

8. Ý kiến của chủ tốp rất hợp lý
    Nhất là pont nv3 nên bỏ luôn là tốt nhất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi