Góp ý Đôi Lời Góp Ý Về S11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TruongSo, 24/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Top lạc đề . Nên đọc kỹ hướng đẫn sử dụng trước khi dùng .

2. @fantasymc bác nên nâng giá ruud cho đồ ex không thì ngọc lên giá ghê quá ae khó khăn trong việc nâng cấp đồ.

TruongSo thích bài này.
  3. Arena bãi vip nhất, ngồi cắm mặt cả ngày cày skill cũng không đủ 10 tỉ exp
    SS8 chịu khó ngày 12 13 tỉ là bình thường.

TruongSo thích bài này.
  4. Anh nói thế hơi mất quan điểm của em.

Có 2 cách để sở hữu 1 acc khủng
    1. Tự cày
    2. Đi mua

Tất nhiên là tự cày thì sẽ lâu khủng hơn, hay nói như anh em vẫn nghĩ là "tâm huyết hơn"
    Nhưng đầy người cày xong đem bán, gọi là nghề cày cave kiếm tiền đấy, thì cái đấy có gọi là tâm huyết không ?
    Chắc chắn là không rồi.

Còn 1 số khác mua về để trải nghiệm vài bữa đem bán thì cũng không gọi là tâm huyết được, nhưng giả dụ như em hay @Xanhxao đã xác định mua acc là không bán
    Trừ khi acc nhiều dư hơn rẻ hơn :))
    Thế thì cái định nghĩa tâm huyết nó không rõ ràng lắm.
    Chỉ có định nghĩa "tâm huyết với MUHN" thì ko ai có thể chối cãi được thôi.

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tâm nghĩa là bên trong, nội tâm
    Huyết là máu
    Tâm + huyết : chảy máu bên trong =))
    Chơi game đến mức tâm huyết a dịch tạm là quên ăn quên ngủ dẫn tới chảy máu trong ( nguy hiểm phết ). Phim chưởng gọi là Nội Thương =))

El Gringo thích bài này.
  6. Thêm ý kiến nữa là: mình rất thích màu xanh của đồ thần khi rơi.
    Lên SS11 màu xanh đó đã không còn. Nhìn đồ thần mà như đô exp mất cảm hứng :D

7. theo tôi thấy ss11 sự kiện nhiều vô đối nên đi chơi sự kiện hay cắm chuột cầy rác hay hơn đi chỗ khác đấy với cả các bô láo không còn mặn mà với ss11 nữa nên phải có thời gian để ổn định lại tư tửng

TruongSo thích bài này.
  8. chuẩn theo mình nghĩ ở đây là:
    Tâm huyết là gắn bó với muhn ý, và gắn bó với nhân vật mà mình yêu thích, chứ ko phải gắn bó với acc

9. M đo arena cứ 1 sum 1 suol 2 ttd pt thêm con ttd nữa là ngon. C sống ai cũng ích kỉ. Mình vác suol nên xin pt cũng mõi mồm ko ai pt nhé

Em Về Đi thích bài này.
  10. bác top có ý cũng hay đấy . nhưng nếu giảm ẽp phòng thường thì cày sk cũng hơi vất. chi = tăng exp ảena lên là đẹp hơn rồi :))

TruongSo thích bài này.
  11. Chơi game chủ yếu là vui Acc có giá trị là thấy vui. Đồ có giá trị là thấy thic. Còn tâm huyết thì ít lắm mọi người đừng nói hai từ tâm huyết nghe buồn cười @@

Em Về ĐiTruongSo đã thích.
  12. Phải
    phải tọng cái B vào mồm bạn này. Ng ta đang cho ý kiến có phải kêu đâu :))

TruongSo thích bài này.
  13. Chuẩn.ngọc hà hồ đi cc đc toàn đồ thần nhìn mãi màu xanh củ chuối này cũng chán bác nhỉ :))

visaolaitheTruongSo đã thích.
  14. Bây giờ đi arena tôt nhất là không được pt.
    Như kiểu đua gui không cho pt ấy.
    Vậy nó mới vui.

BossBeMiluTruongSo đã thích.
  15. ý kiến hay nhất mà mình từng xem :D, fix thỏ yếu hơn 1 chút nữa là chuẩn bài...

0984066841visaolaithe đã thích.
  16. Chưa đua G bjo nên k byk. Có G nào đua cho xjn slot đua cho vui để trải nghiệm ko nhỉ

TruongSo thích bài này.
  17. Thỏ khỏe quá đame lâu chết cũng chán.

TruongSo thích bài này.
  18. " Tâm Huyết " cái từ này được gamer MU sử dụng rất nhiều tương đương với 2 từ " Trá Hình "

TruongSo thích bài này.
  19. Nếu anh có fb, add fb em sẽ hiểu thêm về cụm từ "trá hình" =))

20. Do từ khi lên ss11 chơi chán quá nên mn chỉ cắm không vào chơi mấy nên ảena vắng là phải .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi