Dw cộng skill Quyền lực gậy 1 tay max tốc vẫn 760

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi vetninja, 16/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính thưa các anh @GangterMU, @ViperMUHN, @fantasymc, em có thắc mắc như trên Dw cộng skill Quyền lực gậy 1 tay max tốc vẫn 760, không biết trong tương lai các anh có thể fix giúp em nói riêng và các gamer chơi dw nói chung không, vì như thế chơi gậy 1 tay sẽ bị thiệt thòi và lãng phí mất 30đ vào skill đó. Anh em nào cộng lên được 770 tốc cho mình xin cái ảnh nhé vì mình mới cộng thử có vài điểm thấy không lên được tốc thì ngừng cộng cho đỡ phí điểm, và nếu không phải thì mong Admin và anh em bỏ qua cho sự thiếu hiểu biết của mình nhé. Xin cảm ơn.

Last edited: 16/11/15
    BaBykool1 thích bài này.
  2. đúng. các anh xem lại nhé

vetninja thích bài này.
  3. MU này khác mấy MU kia, max speed các class là 760, nói chung ai mới chơi MU này giống mình thì bỡ ngỡ nhiều thứ lắm, điển hình là MG đúng phế ở MU này, về sau chắc tuyệt chủng luôn quá.

vetninja thích bài này.
  4. cứ đồ ngon vào chém 2 cái chết 1 thằng ngay

vetninja thích bài này.
  5. mình cũng nhiều cái bỡ ngỡ lắm, hình như ss cũ dw vẫn lên đc 770 tốc mà ss10 ko đc, mns trứ danh thiên hạ mà tăng hơn 100% quái k4 vả vẫn chết, giờ nhiều point hơn trước nên cũng đỡ hơn rồi :)

6. Đừng giỡn chứ bạn =)) chém nó chết chắc tại nó thương hại nên nó đứng yên cho chém quá =))

vetninja thích bài này.
  7. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

ss10 chứ có phải ss67 đâu mà đòi :))
    Chơi ko test cứ ko đúng bản cũ là gào :))

vetninja thích bài này.
  8. thì bảo chém mà. mình có bảo là đánh nhau đâu, đi qua tarkan hoặc k3 chém bừa bọn đang train cũng coi như giết dc người rồi :))

vetninja thích bài này.
  9. thì đang test đây bạn trước đó có ai nói cho đâu mà biết ai biết thì nên phổ biến cho ae thêm hiểu biết chứ nhỉ :)

10. cái mns ở bên non rs mới chuẩn chứ bên này tăng cho 7k agi thì dc 180% nếu % chuẩn chắc bất tử mất :D

vetninja thích bài này.
  11. đúng k chuẩn lắm về speed

vetninja thích bài này.
  12. hình như ko thể hấp thụ đc hoàn toàn, trc mình chơi mu fpt 100% là 100% quái hay người đánh chỉ miss và miss mỗi đồ 380 đâm bục được phê vãi :)

tuancoiz4 thích bài này.
  13. Thế bác thích speed như ngày xưa ak. them 10 speed mà không đánh đc ra skill thì DW lại phế (^^). Các class speed là 760 max còn DL là 699 max

vetninja thích bài này.
  14. Nó cũng phải có mốc agi chứ nhỉ chứ làm gì có ai chịu để đánh ko ra skill, đương nhiên là để 770 vẫn hơn rồi, với cả ko có tác dụng cũng uổng, nhiều bác tăng rồi coi như lãng phí mất 30đ, ko hề nhỏ. Nói chung nếu Admin đã sửa thì sẽ hợp lí thôi ko phải lo :)

15. đúng vậy :) cái này đúng nè speed + thêm của gậy là cái quái gì vậy :D

vetninja thích bài này.
  16. hayyeudi

hayyeudi Guest

dung gậy 1 tay phí mất 30 điểm mt k có tác dụng

vetninja thích bài này.
  17. 770 là ss6 thôi, ss8 max cũng 760 mà, ssx cũng thế

vetninja thích bài này.
  18. TÔI ĐÃ CHUYỂN TỪ TĂNG MT MAX SPEED QUA KHIÊN,XUỐNG KHIÊN TIẾP RỒI ĐẾN MNS,TÔI THÍCH ĐI VÒNG KO THỂ PHÍ 30 ĐIỂM VÔ ÍCH 8->

coixuongkkvetninja đã thích.
  19. tẩy đi dùng 2 tay mất hơn 1 tỉ chứ nhiêu =))

vetninja thích bài này.
  20. kingcat87

kingcat87 Hiệp Sĩ

đề nghị admin fix skill Máster tăng speed gậy 1 tay của DW , nhiều người speed 740, sau khi tăng 10d vào vẫn 740, ko lên 1 speed nào cả @_@

vetninja thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi