Em sai!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi banban1, 21/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em đã sai khi quá gắn bó với cái diễn đàn này?Từ lúc biết đến diễn đàn và tham gia thì em không có 1 ý định nào khác ngoài ý định muốn xây dựng nó càng ngày càng tốt hơn.cũng phải đến gần nửa năm qua hầu như không ngày nào là em ko online trên diễn đàn.Vậy mà hôm nay bao nhiêu tâm huyết của em đổ vào acc banban đã trở thành công cốc.Em biết mình có chat nhảm nhiều,em cam tâm chịu thẻ phạt nhưng hôm nay em quá buồn về cách làm của anh CadHung khi anh cho em 2 thẻ để rồi em bị baned.Em không nói là 2 thẻ đấy là sai nhưng anh đâu biết là em bị 8 điểm mà có đến 5 điểm đã hết hạn mà chưa được gỡ.Phải chăng em đã sai.em chờ câu trả lời từ anh suốt từ 12h trưa đến bây giờ.em chán quá..thực sự chán.

ăn_chơi.4_mùanh0k_lak đã thích.
  2. bane 1 tháng à:D:D:D:D:D

banban1 thích bài này.
  3. chị Blue vào xem rồi cũng bước ra lặng lẽ.chắc chẳng ai đồng cảm với mình ở 4room này rồi.Buồn quá thôi ra đường chơi trung thu cho khuây khỏa

banban thích bài này.
  4. banban

banban Guest

hihi em vui quá từ giờ không chat nhảm nữa hihi

5. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

bao giờ trung thu thế? :(

6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Luật là luật, em hay bất kì ai đi hay đến anh không quan tâm, và anh luôn chỉ thị BQT không được phép tư tình. Làm gì có chuyện định cho thẻ lại phải chờ thẻ cũ của em hết hạn? Có bao nhiêu lần nhắc nhở, nương nhẹ, thay vì cho thẻ thì chỉ nhắn tin nhanh... vẫn spam, em là cái gì mà BQT phải ưu tiên em hơn những người khác, họ bị banned nhưng có lập topic để hỏi, rồi tìm câu trả lời không?

Muốn câu trả lời kiểu gì?

banban1 thích bài này.
  7. vâng em biết lỗi rồi anh ạ.anh closed hộ em với :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi