Góp ý Fan cho số lần rs hiện bên cạnh tên nhân vật được k?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguoidep, 8/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là để phân biệt ttd 35% ,15%, 0% ,... ^^
    Có thể hiện số lần rs bên cạnh tên nhân vật được k bác Fan nhỉ ( 1 số trường hợp không chính xác vì số poit dư)
    Nếu được vậy thì dễ phân loại ^^ biết chọn đối thủ để pk hoặc pt kiểu cổ điển ^^

Tay ThépTiểu Tử đã thích.
  2. Hiển thị rõ rang chứ k mấy lần rõ ràng tuyển 35 mà mấy anh đến pt ms biết là éo có tí ℅ nào. Lúc ấy bỏ pt lại có chuyện ^^

Bianconeringuoidep đã thích.
  3. Anh bật enter chát lên click vào khung Hệ thống xong ấn F5 nhé ấn 2 lần hoặc kéo khung chát lên là thấy :)

Boy8xHDnguoidep đã thích.
  4. Thấy cả số lần rs của đối phuơng à em?

5. Đấy là điều chỉnh kích thước khung chát mà .

nguoidep thích bài này.
  6. Giờ phân biệt tt phức tạp quá nhỉ

nguoidep thích bài này.
  7. Phân biệt để chọn bạn mà chơi cho dễ. Chọn nhầm mà kick nó
    Thì ăn đu đủ với hành ^^

BianconeriTiểu Tử đã thích.
  8. Vậy nên team mình lúc nào cũng còn 1 slot. Nhưng nhiều khi ngại ko muốn gọi :((

nguoidep thích bài này.
  9. Quan trong là a fan lên có hình thức phân biết TTD thôi

nguoidep thích bài này.
  10. Đang chạy lv cần ít ttd để lên exp nhanh mà chẳng biết pt ai khi có 1 đống đến xin pt. Phức tạp khó chịu quá, sao Fan không để ttd như s8 hay, dễ phân biệt nhỉ

nguoidep thích bài này.
  11. Không chỉ biết số lần rs của nv mình thôi :))

nguoidep thích bài này.
  12. Của mình thì mình biết rồi mà em!
    Ấn C lên là đầy đủ mà!

13. Mình cày room pk cứ đứa nào kêu tuyển ttd đảm bảo mình lên sọc cho 1 hit. Thích ttd về làng mà tuyển :)

Bianconeri thích bài này.
  14. Ko biết bạn chơi char nào .. để hôm nào cày sv pk mời lên pt nhờ bảo kê giúp :)) e qua svpk ko bị xịt sói cắn tm thì cũng về làng đến phát ngán ... loạn .. :))

nguoideprenlynguyet đã thích.
  15. em tưởng bác bá cháy ở x1 chứ phá thì dễ rồi 1 team cứ đập vài con ttd + xịt sói đám còn lại :)) cày thế éo nào được ...!
    Nhưng giờ có tm event đồ thì chúng nó cho qua acc phụ rồi thuê....lại còn bùa chống pk .... khó phá hoại hơn trước :((

nguoidep thích bài này.
  16. có chỗ thấy rs mà anh.. ấn C lên là có ^^

nguoidep thích bài này.
  17. P7 thoải mái còn x1 thì khó ăn đc hàng các đại gia. Nhưng mình chọc cho nó tức phải bỏ train đi bem mình là vui rồi :)

nguoidepBianconeri đã thích.
  18. Thấy reset thằng khác ấy em. Để pt kinh nghiệm hoặc để biết tầm nó thế nào để pk ^^

BaBykool1 thích bài này.
  19. Sao thấy toàn đại gia mà quan trong jTTD nhỉ,cày 1h ko max,cày thêm 20 phút nữa chắc là max mà,mềnh là mềnh pt hết,ai xin là pt,chứ các ae khác ko có team khéo,lại ko phải TTD,TTX thì cày kiểu gì. :D

Bianconeri thích bài này.
  20. Lại nhảm rồi ...
    Thao tác này là mở rộng khung chat chứ xem làm sao được số lần reset ?

21. Chỉ còn cách thì thầm vs nhân vật này đợi họ rep thôi :)) nhưng phải chung server

nguoidep thích bài này.
  22. iêm là iêm đồng ý ^^

nguoidep thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi