Góp ý FAN XEM SET FIX LAI 1 SỐ MÁP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PhongCachSong, 4/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đề nghị fan xem xet fix la map karutan 1va 2 . dọc máp k2 phía sau vip hay gọi là k3 ngược để anh em có điểm cắm cầy skill , những map này có mà như ko có chạy dọc máp ko môt bóng người vậy nếu ko cầy đc thì để làm gi fan . Vấn đê ở đây là sô lượng quái và điểm tụ quái hay gọi là bãi cắm gần nhưng ko có > đã thử tes 1 hôm ở bãi karutan2 ngược rồi tem cầy gần nửa ngày mới max lv thì cầy skill thế nào quai chết mà mãi mới xuất hiện chắc đây cũng là ý kiến của 1 số anh em sau 1 ngày cầy cuốc muốn cắm rồi đi ngủ mà icarus full k2 full k3 full . AE đc lợi thì fan cung đc lợi nhiều cầy rs rồi đổi skill đều mất phí cả hơn nữa 1 phần nào còn rút ngắn khoẳng cach về poin về skill với các char top vip

Last edited: 4/7/15
    S2HanemS2 thích bài này.
  2. Tôi cũng thấy điều này là cần thiết. SS6 nhiều bãi cắm skill k3 dễ thở. chứ h k3 mấy cái bãi cùi cũng chen chúc nhau trong khi map k1-k2 cũ vắng tank
    Thất thoát quá nhiều tài nguyên

3. quái tản quá không thể cắm đc. nên fix lại quái chỗ này =D>

4. có bãi đấy . nhưng mà quái tản mạn. bãi k3 ngược cần 2 mg hoặc soul quẩy rồng ms ăn dc hết quái. t vẫn cắm nhặt zen mà :)

5. nhiều bãi quái đông quá thì còn ai đi ks nhau nữa, như thế nhàm lắm:)

6. Chủ top muốn fix chắc để tiện đua guild hở, yên tâm là mai đua guild karutan sẽ full bãi :))

7. như thế thì TrumSP của ta đỡ phải tranh dành ks AE nữa rồi =))
    Like

8. Ủng hộ chủ tóp mong admin xem xét chứ k3 luôn trong tình trạng nghẹt thở

9. Cũng đúng , hiện nay có rất nhiều map bị bỏ quên . Có khi chẳng bao giờ đi tới . như thế rất phí . a fan xem cho mấy chuồng quái ở mấy map đó để a e cày kéo . Đỡ vất vả . :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi