Fan xem thế nào mạng toàn dis thôi

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi MrAnhKiet, 31/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đăng nhập vào game chơi được vài phút là ngưng kết nối :( có ae nào bị tình trạng trên không ?

TuanChua87gjahao đã thích.
  2. mình cũng thế #:-s

3. mình cũng bị. 3 acc mấy hôm nay cứ diss liên tục

4. bị sao thế nhỉ vào game chỉ được vài phút là lại ngưng kết nối :(

5. đang ức chế đây. 3 acc cắm qua đêm. vừa dậy thấy mất kết nối rất là ức

6. em cắm đêm nào cũng dis trong khi đó mạng k vấn đề j

7. bạn vào game + lướt Wet nên đí đúng ko. Mình bị vậy từ lần bảo trì trước. nên bh chỉ cắm mỗi MU thôi. lướt wet... là ngồi mt khác. dạo này chơi bất ổn lắm:))

8. Mình cũng đang bị tình trạng dở người này hành hạ.

9. Đây là tình trạng chung của anh em khoảng 1 tháng gần đây. Cứ được 1-2 hôm ngon thì lại 1-2 hôm chán, nhiều lúc còn ko muốn vào game nữa.

10. duyngoc111

duyngoc111 Guest

dạo này Fan mải tán gái nên ko chăm lo cho ae tận tình nên mơi bị thế đấy =D>=D>

11. bạn 4 Ac là còn ngon đấy , mình chạy có 1 Ac thôi mà còn dis lên dis xuống đây này :(

12. thấy bác nào bảo dùng cốc cốc là ko bị nữa mà mình vẫn bị :-ss

13. em cung bi tinh trang nay lau nay ma ko lam cachnao dc
    bac fan xem khac phuc cho ae voi

14. thông báo cho toàn thể ae nếu cắm MU và muốn lướt Web nếu k muốn bị Dis thì đừng lướt Web = Google chrome mà hãy dùng Cốc Cốc. IE hay Fifox sẽ thấy khác biệt.nếu mọi người k bị Dis nữa xin 1 Like

15. Không vào wet là sẽ ko bị dis cậu ạ. mình thử rồi. chớm vào Chome là kiểu gì cũng Diss

16. nếu lm theo chỉ dẫn của tôi thì vào Web vẫn k Dis MU.thực ra bác Fan đã có bài thông báo Google chrome lỗi rồi. mọi người dùng Cốc Cốc hoặc Firefox nhưng mọi người k để ý thôi

17. Mạng tớ vẫn bình thường mà. hay do đường dây mạng chỗ các cậu

18. Oh thế à. tại k có tgian đọc nên k để ý thôi. Cảm ơn câu trả lời của bạn. rất đáng để đọc.kê kê. dùng chome đisss su
    ốt thôi. Nản lứm

19. cưới ai cho chơi

20. mình dùng Cốc Cốc vẫn bị mới hài [-X

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi