Góp ý Fan xem xét lại quái ở Karutan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sankyo, 15/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày trước ae cắm ở karutan1 đông vui như hội còn bây giờ thì như cấm địa bởi vì quái ở đó ăn máu tm quá nhiều mà it exp hơn k3 do đó mọi người lên k3 hết còn k1 vắng tanh.Vì vậy có ý kiến mong Fan xem xét để ae có thêm bãi cày rs với sk

Lai La Anh, yadhannaSL3n0v0 đã thích.
  2. nói chung fan nên phân bố quái đều các máp và % tương đương cho ae có nhiều bãi đỡ phải ks nhau

thomoc thích bài này.
  3. Cũng mong như bạn. :D ở k3 vẫn k thích bằng k1 k2 ngày trc

4. k1 và k2 giờ chỉ là bãi cày rác thôi mà

=)) đâu còn hứng thú cày SK ở đó

5. Mình cũng thấy nhớ k1 k2 ngày trước, vip k2 ngang ngửa thậm chí còn hơn vip k3, khái niệm k1 k2 là karutan 1 2 chứ ko phải kanturu 1 2. Có điều đúng là cắm karutan giờ mất máu TM ghê gớm, còn việc cho cả karutan và kanturu cùng nhiều quái thì hơi khó, 1 trong 2 thôi để còn có tính cạnh tranh không thì ai cũng nhiều MT hết.

thomoc thích bài này.
  6. Trước nhớ cái bãi karutan 2 bên trong vs ngoài quái ngùn ngụt h vắng vaiz

7. Cày rác ở đó thì ko ai ks chứ h mà fan fix cho quái ăn máu tm ít đi là đông vui ngay .
    Nhiều lúc x2 mà k3 ko có bãi cắm đành xuống k1 nhưng mất tầm 3 chục máu xót hết cả ruột gan :(

8. căn bản là quái tản quá. 2 con mg ăn còn không hết quái mới chán.

9. ít người thì bị tản quái thôi chứ tỷ lệ an máu tm như k3 thì cắm ở k1 vẫn sướng hơn k3.
    ở k1 mg nên quảy rồng có cave thì sẽ hút quái về nên tản quái cũng ko fai vấn đề lớn chủ yếu vẫn là ĂN MÁU TM QUÁ NHIỀU

10. Vấn đề ở đây la
    Mong fan fixx cho quái ăn ít máu tm thôi, mong bac xem sét

Sankyo thích bài này.
  11. căn bản là 1 dame die quai nhà có điều kiện nên không phải ngại vẫn đề TM.ngại mỗi quai ra lung tung không theo quy luật thôi :((

12. Chuẩn luôn mong bác xem xét (có dc hay ko cũng thông báo cho ae 1 tiêng nha đại ca )

13. Mỗi lúc 1 khác mà

14. Cũng khó bạn à. cái riêng của ss8 mà

15. Mấy con bọ cạp ngày trước ttd 35% cũng cày được
    Bây giờ vắng lắm

16. Fan xem đính chính lại cho ae ngày càng đông vui ( muhn - numberone ) mà

17. Quái khoẻ thế thì ttd nào dám lên, cày dc 1 lần rs chắc mất con tm ấy chứ . Đại gia nào chịu dc khoản này thì e bái phục

18. Mình ngại ks ở K3 nên toàn cày rs và cắm skill ở Karutan 1 này, mà cũng không đại gia đâu :)

bxtrieux5 thích bài này.
  19. trước tôi hay cày ở k1 nhung tới sáng mở ra xem nhẹ thì 20 ko thì 30 tiết tm @@

20. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

còn đâu ngày cắm vip karutan 2 và pk đỏ lòm :-<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi