Góp ý Fan xem xet về đồ nhóm 3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PhongCachSong, 5/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Để tạo điều kiện cho ae giảm bớ chi phí mua đồ để a em có thể bán trao đôi hoặc đổi chủng tộcma đồ ko bị xếp xó mong fan xem xet cho ae phục hồi đồ nhóm 3 bằng điểm phúc duyên thêm 1 khoảng thời gian nữa

Quá Chán Đời thích bài này.
  2. Đồ nhóm 3 và đồ nhóm 4 = nhau từ khi sang ss8 rồi. Các bạn phải học cách chấp nhận . Đời bất công mà .

Quá Chán Đời thích bài này.
  3. đồ n4 là đồ vẫn trên chợ ảo và phục hồi được fai ko ae?thấy mn nói n3 với n4 mà ko hiểu lắm

4. theo tôi hiểu đồ nhóm 4 là đồ đc fan kí tặng vidu nap the lấy đđirm thưởng . ns sẽ đi cùng acc của bạn đc fan bao hiểm vĩnh viễn nhung ko ban giao dich đc. đồ nhóm 3 là đồ ngày xưa bị hack tìm về ko có bao hiểm ko giao dich đc giờ fan ko cho chuọc bang phúc duyên nữa

5. vậy còn đồ phục hồi được bằng phúc duyên là nhóm 2 ak bạn

6. mhayf xưa mới có cho phục hhòi bằng phúc duyên đồ bị hách là dồ nhóm 3

7. giờ cũng hơi lờ mờ hiểu rồi hjj

8. mẹ nói câu dở ẹc giờ ông có tiền đồ nhóm 3 nhóm 4 ông giao dịch đi . muốn fan tạo điều kiên phục hồi cho khỏi phí

9. mình cũng có acc có đồ nhom3 mong fan xem sét giúp ae gamethu

10. cũng mong fan cho phục hồi đồ nhóm 3= phúc duyên :D

11. khó của nam cường fan đã quy dịnh từ lâu rùi mà dành chấp nhận đi nhé

12. mong bác Fan cho đổi điểm pd lấy đồ n3 đi :D

13. Tóm lại để nguyên. Đồ nào đồ đấy k mất giá trị đồ :))

14. k hiẻu lắm, ý là muốn đồ nhóm 3 bán được ý hả

15. vote cho bạn. mong bác fan xem xét lại lúc anh em đổi sang chủng tộc khác đỡ phí đỡ phí

16. nghỉ rồi mà vãn quan tâm tình hình chính trị của MU hả

17. Cũng có ít đồ n4 mà chỉ ngắm chứ ko làm j đc

18. phục hồi đồ nhóm 3 đâu đơn giản đâu nhớ ngày xưa cày rs lấy pd rồi dịnh giá mất bao nhiêu % nữa chứ fan cũng có lợi mà

19. 1 phiếu

20. Mình không hiểu thế nào là đòi hỏi trong khi đó phục hồi cũng bằng có khi hơn giá trị nữa nếu adm không cho phục hồi thì cho bảo hiểm để mất còn chuộc lại được hơn nữa chuộc lại fee sao thiệt thòi cho những người có đồ nhóm 3-4 vậy sao adm không hỗ trợ theo cách nào đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi