Góp ý Fantasym và bợm là 1 ae nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hieukhoi1992, 19/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

tao nằm vùng battu home ngocdy từ cái thời lâu lắm r mà k nghĩ là có hack , chơi game pk ngu lại đổi người ta dùng hack , tao là tao chúa ghét mấy thằng trẻ trâu như vậy , ko khác gì mấy thằng 2003-2005 bắn đột kích , cứ bị người ta giết thì y như rằng thằng giết auto hack , bố tổ sư khỉ , MU này tao chơi lâu tao phải dám phán 1 câu là 99,99% ko có hack , khẳng định luôn ae battu và liên minh cũng không dùng hack =)) @Thiên Thanh Hi xác nhận hộ em là a ko liên quan gì tới game cũng như liên minh tụi em cái , ko cứ có mấy thằng thiểu năng trí tuệ phán Hi béo là Bợm toét thì e đau đầu lắm :))

Hùng Boy38FC, Ngọc FinalBợm. đã thích.
  2. Toàn các ông đối địch vào chém như thật, có bằng chứng ở đâu tôi chửi nhau ở diễn đàn lôi gia đình ra mà không bị cảnh cáo hoặc cho thẻ thế.

BaBykool1 thích bài này.
  3. sao mấy ông ghét bất tử thế :)) vụ gì mà khiến ae ghét battu vậy :v tôi thấy đó là 1 G mạnh các ông không lật đc nên ghét á :)):)). Trước tôi xem cái clip trên youtobe của Hạ Long Bay ông ấy có nói vì sao battu người ta mạnh mãi :)) vì họ Đoàn Kết thế thôi :D

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

@hieukhoi1992 "Cường Fan" trong zalo của bạn tôi không biết là ai. Nickname của admin fantasymc trên zalo không phải là "Cường Fan".

Bạn là @gamethux5, tôi từng đọc qua một số bài viết khá thú vị của bạn. Nhưng dường như gần đây bạn bị trầm cảm? Liên tục gửi bài chửi BQT và người khác là chó nên bị mod Thanh Nghị banned. Sau khi chuyển qua nick này thì tiếp tục có bài xuyên tạc. Tôi quyết định banned hieukhoi1992 kể từ thời điểm này.

@minhtoanmobile Bạn hỏi tử tế thì tôi cũng trả lời chân thành, tôi nói hơi thẳng nhưng không có ý chê bạn. Riêng câu hỏi của bạn đã cho thấy cách bạn và một số người suy nghĩ đã giới hạn các bạn tìm đến câu trả lời rồi. Tại sao?

Diễn đàn này tôi là phụ trách cao nhất, nhưng tôi không quản lý chi tiết. 99% các topic/bài viết là do các mod, smod phụ trách xử lý. Chỉ khi xảy ra sự việc liên quan đến BQT, nghiêm trọng hoặc có tranh chấp/khiếu nại mà cần cấp cao nhất là tôi phân xử thì lúc ấy tôi mới có mặt; trường hợp tôi tình cờ thấy sai phạm nào đó và xử lý thay các mod đôi khi cũng có, nhưng rất hiếm.

Điều đó nghĩa là gì? Nghĩa là ở một xã, có người bán thịt mâu thuẫn với người bán rau, chính quyền xã đứng ra xử lý, hoặc cùng lắm có khiếu nại thì bên huyện xuống giải quyết. Nhưng người bán thịt không phục, dựa vào cảm giác, cho rằng người bán rau là người nhà của tổng thống nên được ưu tiên hơn mình. Rồi tự nhiên ông tổng thống không làm gì, không biết người bán rau là ai cũng bị xuyên tạc, đổ oan.

Suy nghĩ như thế theo bạn thì nên đỡ kiểu gì? Xã hội này không thiếu những người như thế, họ luôn cho rằng khi họ cảm thấy người khác hơn mình, thì nghĩa là người khác được trời cao ưu ái.

Tóm lại, tôi rất ít khi có mặt, mọi thứ đều do các mod. Các mod cũng kiểm soát lẫn nhau, họ biết rõ ai đã làm gì hoặc không, và biết mod khác có làm đúng luật diễn đàn hay không. Họ biết rõ tôi chưa từng can thiệp hoặc đưa ra bất cứ chỉ thị nào là phải ưu tiên ai hơn ai. Nếu bản thân tôi làm gì không minh bạch, các mod cũng có anh em game của họ chứ? Hãy yên tâm chính các mod sẽ coi tôi không ra gì đầu tiên, không đến lượt các bạn.

Còn liên quan đến game, khi bạn đưa ra vu cáo mà không chứng minh được, hoặc chính admin game là fantasymc cũng không chứng minh được thì đương nhiên vu cáo ấy được coi là không có căn cứ, các mod được quyền khóa topic. Đổi lại người khác vu cáo bạn thiếu căn cứ, mọi chuyện cũng tương tự.

Trên diễn đàn, nếu bạn tham gia nhiều thì tôi nhờ bạn lưu ý giúp. Bất cứ topic nào mà mod xử lý hai bên vi phạm không đều nhau thì bạn có thể khiếu nại với tôi.

@duongqua1102 Tiện tay banned nick này luôn vì câu "có thể thân nhau và cùng 1 phe cánh là chuẩn".

Close topic.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi