Góp ý Game lag 1 cách khủng khiếp , có bác nào bị như em ko

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mèo Hoang19, 21/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

có cách fix nhưng nó chê thì kệ nó cho nó sốg chung với lũ xog tự nó hết @anh2khanh

Thiên TônEm Về Đi đã thích.
  2. Hehe tao vk con nhà cửa điện nước đầy đủ , làm thật còn đc cần gì phải xem rồi vào nhà vs quay tay như mày :))
    :))

3. toàn mấy ông hay xem phim xxx vớ vẩn xong suốt ngày kêu lỗi này lỗi nọ. nản
    mà chung quy lại có mỗi 3-4 ông thấy tháng nào cũng kêu vài lần trong khi không hạn chế xem mấy cái kia đi.

cái pc vs cái điện thoại phục vị công việc vs game, nên tránh xa cái phim xxx ra.
    Xem lắm đến nỗi trang QLACC còn chèn cả QC mới vãi chưởng @SH300ii nhỉ:))

lovegirltb, Em Về ĐiTay Thép đã thích.
  4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

do hôm đó cài phần mềm nó cài phần mềm t3 vô k để ý , h oke rồi máy chỉ có sandbox và mu với trình cốc cốc , hết

còn fix lỗi trên thì có nhiều cách nhưng vẫn như chủ thớt nói thôi "tất cả là do ăn ở"

Mèo Hoang19shanghai đã thích.
  5. k lag j cả ma. mình vẫn chay 4 acc bt ma.

6. Công nhận do ăn ở thật , cho con bé p bên cạnh dùng nhờ wifi , trưa nay mượn máy nó có tý việc vào máy nó mới thấy có địa chỉ xvideos.com thì mình đã hiểu tại sao lag =))

7. đẹt..j mà vào là cứ bảo sập thế. để ae con đầu tư đồ chứ. lag là do mạng thui.tôi cắm 4acc vẫn bt ma

8. ăn vụng mà không biết đường xoá cache đúng là dại :))

Mèo Hoang19 thích bài này.
  9. chắc lại do cách ăn ở thôi =))=))=))

10. Máy cá nhân chắc nó nghĩ ko ai vào , như t cũng vậy có bao giờ xóa cashe đâu :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi