Offline GangterMU vào cho chủ G lớn gặp =))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi cand114, 1/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ai cãi nhau bem bỏ mẹ nó đi :))

2. Sấp to quá ^_^

3. ACC YenYenTran cũng được xem là account vip trong BV từ trước đến giờ nhé! Ở đó mà có chuyện của tôi :))

4. Bạn thấy mình có từ ngữ nào là vô văn hóa?
    Còn bạn đồng tình với vô văn hóa thì cũng chỉ là kẻ Vô Văn Hóa, kẻ bỏ đi của xã hội thôi.
    Mời bạn ra khỏi topic của mình, đừng nói là ko biết đọc nhé^^

Víp_ĐạiCa thích bài này.
  5. tự nhiên vào TP của người ta nói rồi giờ bảo người ta câm ^_^ bạn thật là ảo

6. ảo cmm à bake dog?

7. Cậu để ý câu chữ và ngôn từ giúp mình nhé.
    Có gì cứ bình tĩnh nc thôi ko nên nặng nề với nhau làm gì cả.

hoangdieuVíp_ĐạiCa đã thích.
  8. nó vào nói xong rồi quay ra ấy =)) bó tay

cand114 thích bài này.
  9. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Để tôi giúp bạn loại bỏ đối tượng này.Bản thân tôi cực ghét mấy tp có ăn học đàng hoàng mà lại tuôn ra những lời lẽ như những con người thiếu học.Và những kẻ đồng tình thì còn hơn cả những kẻ vô văn hóa

cand114hoangdieu đã thích.
  10. trong pic của chủ thớt thì thấy nhân vật yenyentran chửi GT
    nhung GT la ai vậy.??
    từ ngữ Việt Nam nhiều nghĩa lắm cơ .

11. GT là ai thì tôi ko quan tâm lắm, theo tôi và số đông anh em hiểu thì GT là GangterMU. Nhưng TP của tôi lập ra để loại trừ kẻ vô văn hóa là chính.
    Bạn hiểu chứ

12. Phải loại bỏ triệt để 2 thành phần trên bác ạ

13. 1.0 mình chửi Admin là block vỡ mồm!

14. T
    theo tôi hiểu thì GT là Gan To :))

15. hiểu theo ý mình nó là cái gì thì nó xe là cái đó mà =))

16. còn ở đây chả . chả có con ng nào đẹp đẽ cả. nói . ng ta ko tốt chả nhẽ . k ngta k có cơ hội sửa . sai m đến cả . tổng thống . mỹ ô ba ma . còn có . nhữg phút bức súc thần kinh k ổn định cả . nếu . ai cũng hoàn hảo . thì thế giới này ko có chuyện hiếp dâm . đây chỉ là . 1 chút hiểu lầm . tôi chả bênh ai nhưng . 1 ng mang chuyện sấu của ng khác ra bêu rếu . thì cũng chả tốt đẹp gì. tốt nhất pm riêng vs KÁI TỪ. GT. mà bạn cho đó là ai

17. TuyệtTình.Cốc

Topic này ko sai phạm điều gì mà phải đóng,và bạn cũng chẳng có quyền gì mà yêu cầu người có thẩm quyền vào đóng topic.Còn bạn nói ko có ai tốt đẹp rồi đem chuyện xấu của người khác ra bêu riếu thì cũng chẳng tốt đẹp gì,là sai hoàn toàn.Chỉ có những kẻ đồng tình với những cái sai trái thì mới bênh cái sai của nhau.Chỉ muốn hỏi bạn 1 đôi điều bây giờ bạn hoặc người khác nhìn thấy 1 tên ăn cướp hoặc 1 kẻ giết người rồi người ta đi báo công an thì bạn cũng nói người ta chả tốt đẹp gì ah, rồi làm như thế là bêu riếu người ta ah.chỉ có những kẻ đồng tình cho cái sai của người khác thì mới nói như vậy.Tôi hoàn toàn đồng tình với chủ topic khi up bài tố cáo ngôn từ vô văn hoá của nhân vật đó lên đây,chưa cần biết là chửi ai nhưng lời lẽ thì đã đủ bằng chứng để cho 3 chữ vô văn hoá trên đầu rồi.

cand114 thích bài này.
  18. TuyệtTình.Cốc

Tôi không muốn tranh luận với người bảo thủ không chịu hiểu.Thứ nhất tôi chưa nói cái gì hay gọi ai là con nọ con kia mà bạn dám vu khống cho tôi.Tội đó tôi sẽ cho bạn thẻ để cảnh cáo vì tội dựng chuyện sai sự thật.
    Thứ 2 tôi đề cập đến tội ăn cướp và giết người chỉ là 1 ví dụ để bạn hiểu là sai thì có quyền tố cáo.Căn cứ vào cái gì mà bạn dám nói người đi tố cáo không tốt đẹp gì.Xã hội bên ngoài thì theo luật pháp bên ngoài.Trong game thì có luật pháp trong game.Đừng có bảo thủ mà đi bênh cho cái sai phạm của người khác. Và điều cuối cùng tôi muốn nói chính bạn mới là người không hiểu biết gì,khi vào topic tố cáo của người ta nói người ta không tốt đẹp gì,rồi lại vô duyên đến mức yêu cầu khoá topic trong khi topic không có sai phạm gì.Nếu bạn còn tiếp tục dựng chuyện về tôi nữa tôi sẽ ko nhẹ tay với bạn nữa đâu.

Last edited: 3/9/16
    cand114 thích bài này.
  19. chửi như vậy ai cũng thừa biết là có kẻ gian vào ác zùi

20. cay cú thật hehehehe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi