Góp ý Gửi adm mong anh xem xét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhaonhao8x, 22/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vấn đề phong ấn
    Như hiện nay ko bán phong ấn cho nhân vật dưới 600 skill em thấy cũng hợp lý nhưng mong adm xem xét giảm giá mua phút vào sv 18 = PO hiện tại 8 Po = 1p sv 18 => sẽ phải online 8 ngày thì mới được 1 ngày chơi ở p18 như thế những nv dưới 600 skill sẽ rất khó để đạt đến 600
    Góp Ý
    Có thể giám giá đổi Po lấy phút vào p18

Vấn đề chi phí reset
    Như hiện này thì phí rs 500-1000 là 30b/lần 1000-1999 là 40b/lần phí rết online là 6b/lần vậy tính ra 1 ngày 12 lần sẽ tốn khoảng từ 360-500b 1 ngày tính ra cũng mất khoảng 30-40k 1 ngày 1 tháng cũng mất khoảng 1tr-1tr5 như em thấy là chi phí hơi cao => nhiều nv cầy cố lên 2000 lần sẽ túc tắc rết ngày 1 lần
    Gop Ý
    Mong ADM xem xét giảm chi phí reset để game thủ có hứng cầy kéo
    có gì ae góp ý thêm để game được hoàn thiện và đông người chơi hơn

2. Like giàn đc thì tốt cậu

3. Nên để giới hạn mua PA 1 ngày là 500sk là hợp lý

CapDomos, ngockhanh8mrdoan189 đã thích.
  4. Mình thấy giá rs cũng đắt quá, tính ra 3.000 đ/ lần x 12 lần = 36.0000 đ/ ngày. Như vậy thì cũng hơi mặn, đi làm công ăn lương, được 100k/ ngày mà chơi hết 36k ( chưa kể tiền điện ) thì cũng khoai. :P:P

thomoc thích bài này.
  5. Quan trọng ko có PA còn lâu mới cầy lên đc 600 sk

6. điểm po sv18 như thế là hợp lí,tránh tình trạng đất chật người đông,còn mấy vấn đề kia hoàn toàn đồng ý với chủ top

thomoc thích bài này.
  7. Mình đã đủ skill và không có nhu cầu skill nên không bình luận nhiều, đang yên vui, anh em cày kéo tít mù khói lửa, ngày nào x2 ít nhất MU có 20 team cắn PA. Giờ x2 thấy nhạt quá, mọi người cày skill, còn mình rs chơi, vậy nên mình chỉ cần giá rs giảm xuống để anh em cày kéo thôi :-bd

8. bạn làm công chức có phong bì, có món khác, nhưng bạn nói đúng giá rs hơi chát ( hơn cả tiền mạng và tiền cap nhà tôi cộng vào) ăn xong suốt ngày cày skill cũng chán....

9. Biết vậy còn mình chỉ cắm chay với TM thôi đc bao nhiêu thì đc

10. 400 skill là mua dc rồi ông nào bảo 600 mới mua dc
    60 Mở Phong Ấn 1999 cash Tăng 1000% điểm exp khi luyện Master Level
    Dùng chung được với bùa Master khác
    (chỉ có tác dụng khi bạn đạt level 400, đã hoàn thành nhiệm vụ 3)

11. hay nhưng không khả thì vì fan sẽ bớt lợi nhuận trước mắt
    tính về lâu dai fan lại có lợi

tóm lại " rẻ bán dc nhiều còn hơn đắt bán dc ít"
    vẫn câu nói huyền thoại từ 2012 mỗi khi góp ý cho fan

SH300ii thích bài này.
  12. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

mình mong bác fan fix rs 300l là được mua PA là đẹp, cày lên 600sk cũng toét mắt.

13. Hình như là 400 lv... và trên 600skillk

14. cày skill mà đạt 600lv thì phải có 620tỷ exp mà cày từ 1-500 là 306 tỷ như vậy cày từ 500-600 = cày skill từ 1-500, cày đến 480 skill đã thấy ì ạch kinh khủng rồi cứ nghĩ đến chặng đường từ 500-600 nữa nản kinh khủng khiếp, giá như để 500 mua được PA thì sẽ kích cầu được thị trường cash cho bác Fan, tại ngày trước ae cứ phàn nàn này nọ rằng cày skill quá dễ dàng nên giờ cố chịu thôi, đúng là cái mồm làm khổ cái thân

15. đồng ý với chủ tốp về khoản chi phí rs là hơi cao.còn mọi khoản khác có thể coi là ok rồi

16. Càng dễ càng mau nản... 1 câu chân thành cho chủ TOP

17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Những thằng nó góp ý bỏ phong ấn này nọ xong h nó bán mẹ nó acc rồi anh ạ =)), khổ ghê, tội mấy em lỡ té nước theo mưa giờ ko dám thốt lên lời vì trước lỡ blabla.

Last edited: 22/12/16
    ngockhanh8 thích bài này.
  18. ko làm như thế để mấy ông ý "Cạp Đất Mà Ăn" ak :))

19. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

mình chỉ mong bác @fantasymc giảm phi Rs
    cho mình có cảm giác cày vs Ae chứ ngày minh rs 2 lần hết 80 bạc chả dám Rs

20. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

thực ra toàn bộ những luật lệ đều do mọi người thôi.
    trước kia mở ai cũng được dùng thì hết người này. đến người kia kêu lên kêu xuống.
    giờ anh Cường @fantasymc đã theo đúng nhu cầu anh em. 600 skill.
    giờ lại 500 skill.
    nói cho cùng thì không bao giờ chạy được theo được sở thích của tất cả.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi