Góp ý Gửi adm mong anh xem xét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhaonhao8x, 22/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nghĩ lại thì thấy fan để 600 skill mới mua được PA là có lí do, thấy có mấy ông gì gì đó bảo ăn PA ngày được 300 tỉ exp nếu cày bãi vip arena , thử tính xem , ngày x2 exp làm 1 cái team 5 ăn PA 5 crồi đi cày arena xong đổi point dư cắm fan thì ngày kiếm 40k bạc như chơi =))

mrdoan189 thích bài này.
  2. đề nghị a fan cho 800sk mới ăn đc PÀ.e xin hết.=))

3. Theo cá nhân mình thì luật ra phong ấn như hiện tại là ok mình chỉ góp ý về chi phí đổi po sang phút thôi.còn chi phí reset thì mình thấy đắt quá thôi.cá nhân mình đang chơi acc reset 1k5 mỗi lần reset mất 40b mà mình còn bận đi làm vẫn uỷ thác kha khá tính rẻ cũng 500b 1 ngày 1 tháng cũng tốn cả triệu bạc.ad @fantasymc xem thế nào có chế tài mới bên mảng reset cho ae cầy kéo

dungchamvaoem thích bài này.
  4. c ngày nào cũng max 12 lần rs vip. t 6 lần rs thường mà còn ngán 8-x
    acc suol hiện tại @KhoiMy đang cầm nha c.

5. Uh cậu thôi mặc kệ đời trôi thôi.ly dị thì thôi mà 1k6 rồi

dungchamvaoem thích bài này.
  6. nó là bạn t chắc ko ly dị đâu :D yên tâm mà cày đi.

7. Bác @fantasymc giảm giá rs cho ae cày kéo vs

8. con lạy mẹ...800 con cày tới bh đây hả.hi

thomoc thích bài này.
  9. Thế thực tế là mình cày chay x2 bãi arena cùi + DV mà đc 180 tỷ là sự thật rồi, tưởng tính nhầm :)):))

10. mình chuyên cày rs lên cũng ko mấy khi để ý đến giá cả , nhưng như hiện tại cày rs tốn phết , có 2ac muốn cày lên 1k mà ngại cày vì chi phí =))

11. nà thì nhanh quá, ae nhận chạy ngày có 1xx tỷ mà

12. mua theo giờ cũng đc, nhưng khoảng 150b/giờ là cũng đc rồi

13. đang 250cs=250b kìa.
    khét lắm

14. Quá đắt do với quy định nhỉ.

15. đấy, khoảng 120 - 150 cs /giờ là cũng tạm tạm thôi, chứ 250 cs thì mặn quá

16. tính như vậy đưng chơi nữa bác à

17. giá acc cao tý cũng k sao đâu. mà giá acc bây giờ thảm quá

18. mấy bác cho em hỏi it hơn 600sk có mua đc cái PA theo giờ ở trong game ko

19. mua đc chứ. mà tội j phải mua vậy cho đắt ra em. dk ăn phong ấn 1 theo ngày là 600 skill mà

20. Bạn không thấy tỷ lệ rao bán acc nhiều hơn là mua vào sao, đến acc top1 người ta còn bán nữa là acc cùi. Rs quá cao, giá bán rs lại quá rẻ, mất cân bằng thì bảo sao game thủ không thích cày kéo, game thì hay đơ và lag, event thì hạn chế ....:)):))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi