Góp ý gửi anh Fan về chủng tộc MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OnlySu, 29/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bài viết này mình mong anh Fan xem qua về việc nên buff cho MG để có thể đa dạng các tộc
    t1 : về train , khởi đầu lẫn late chỉ gọi là nhanh cho qua , nhưng mà càng late càng chẳng ks dc crep với tộc F mà các bãi quái ở bậc cao lại thưa , không rộng rãi như map devias hay là atlans vv.vv ns chung là cũng chỉ thoải mái khi đã có lượng poin cao tầm 30k nếu k có đồ ngon
    t2: về pk : mình phải nói về vấn đề này thì cực kỳ mỏng mảnh , 65k vit mà k đồ k buff thì tính dc chắc khoảng 130k máu , thủ thì đánh giá max giấy nhất game ? dù nhìn chỉ số khá cao , nhưng mà quái nó đấm thì chỉ gọi là sml chứ không muốn nói là pk với người , mấy anh em fan của MG thì có đề cập đến 1 anh MG top gì đó pk khủng , mà nhìn lại set đồ ngta và cách người ta pk với ai lại là vấn đề khác? ,
    Dame thì tăng max str thì rất to , mỗi tội dame dc 1 cái xác định ăn PC chết hoặc là chưa dame bị quật chết vs lượng def và hp có sẵn quá nhiều :))
    đánh giá pk chỉ pk dc người nhỏ poin hơn hoặc người k có đồ , chứ gặp cỡ mấy ông x1 có tiếng thì chỉ có nằm hoài
    mình cảm thấy MG thật lép vế so với các class khác , nên mong Fan có thể buff lại về khả năng pk của tộc này
    hoặc thực sự nếu k thể thay đổi về pk thì cũng nên cho tộc này mạnh về khoản train , chứ lép cả 2 vế này hỏi sao tộc MG thực sự ít trên MU

2. Vote 1 phiếu cho top.

thienson36 thích bài này.
  3. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

buz khì hơi khó vì từ xa sưa khai sinh nó đã ko có buz
    còn mình cũng mong fan fix chỉ số +point cho MG cho bằng với các chủng tốc khác
    trước kia còn trọng dụng từ ngày em F xênh đệp bắng băng là em MG phế toàn tập đến chiêu quét rác cũng ko ks nổi :))

Bảo Vy thích bài này.
  4. Xưa nay pk chỉ thấy DK DL QB SOUL SUM GL cùng lắm thêm F :)
    MG đúng là bị lãng quên quá lâu rồi.

5. Thời hoàng kim của mg đã qua rồi
    Trc ng ng mg nhà nhà mg
    Mỗi phiên bản nó 1 khác,hãy chấp nhận đi

6. Vậy mới dìm đc acc và đồ mg xuống. Nó cave suốt từ 1.0 đến ss11 rồi. Có lẽ fan cho nó nghỉ ngơi chút. Chắc vài ba năm nữa em ý sẽ đc sủng ái lại.

7. ý chủ thớt ko phải là cho Mg có skill buff :))

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhớ xưa kia bên THN adm cho MG có cả gồng máu lẫn mns ;))

LeopardzStop đã thích.
  9. Bên mấy bản ss6.9 mg đánh hỏa trảm hay chém lửa gì đó còn nổ combo như dk nữa
    Chắc kết hợp tất cả những thứ đó vào mg số 1 train + pk luôn ^^

tocbacvjp thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vẫn thua DK ;)), nói chung MG vẫn chỉ là cave thôi :).

11. Tranh thủ lúc sét Gaion và Myuren chỉ có giá vài K bạc thì anh em găm hàng đi. Tộc MG sắp phất rồi.
    Trước kia khi còn hot thì phải ~10k bạc mới mua được 1 set.

12. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

cave giờ còn phế :))

13. Cave gia trì thuê vẫn là số 1

vannghiaxd thích bài này.
  14. ngày ăn 3 con boss là đc rồi =))

15. 3 boss rs 1 phát là huề chả dc tích sự gì nữa

16. Mg h phế toàn tập,Mình chơi soul cũng thấy bất công cho mg h kis quái thua con ef cùi nản quá

17. Chả qua bác k biết cách ks của mg thôi ^^

18. donam204

donam204 Chiến Binh

Bây h mà giảm dame ks boss tăng khả năng pk chắc mấy thằng ôm boss nó lại khóc cho mà coi. Còn các bác muốn pk sang dl hay dk xem cày sk hay lv là chán ngay ý mà

19. Dl cày sk vs lv mà chán á
    Quật xích hơi bị bá đó

20. 1 tộc ko có tự buff mà vẫn cùi bắp nhất hệ thống class thì adm ko quan tâm đến magic rồi

TruongSo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi