Góp ý gửi anh Fan về chủng tộc MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OnlySu, 29/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đồng quan điểm, cần nâng tầm mg lên cao, train hay pk nên mạnh một phát, ngày xưa mình chơi con mg đầu tiên năm 2003

TruongSo thích bài này.
  2. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

ai có bảng skill MG chiến hem cho xin vơi :D

3. bn sk rồi đưa cộng cho, dame chém phát 1

4. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

474 :)) đang + nửa chiến nửa phép

5. Mu là game nhập vai chuyển thể và có cốt truyện. Mà đã là truyện hay phim thì đều phải có nhân vật chính nhân vật phụ. Ai cũng muốn làm nhân vật chính thì ai làm nhân vật phụ đây. Thế nên các nhân vật các class trong game sinh ra đã có nhiệm vụ riêng của nó r. MG nó là cave biến thể của DK và DW. Em nó sinh ra là để fam quái thôi. Nó thuộc về lịch sử nên k thể thay đổi d

6. còn đâu thời MG ks Speed nhỉ :D nhà nhà chơi MG , người người chơi MG :D

7. h em nó farm cùng bãi vs F ở map cao có ks dc mắt =))

8. Hồi mới open MG chả bá :))) chém nhanh damg nhanh ks nhanh pk cũng nhanh , DK Dl cày khổ ải ! Mỗi con sinh ra một nhiệm vụ ,bảo fan fix thì fix đc mà biến thể quá

TruongSo thích bài này.
  9. MG 120~130k point k buf, đồ tương đối chém DK top mặc sk ngọt như mía.

nghiahy thích bài này.
  10. bản trước mg có sp 1 con mg ttd 35 ko dư ko vc đúng 1 mình 1 bãi ko ai ks được cả sever toàn thấy mg thì chả thấy ai chơi mg kêu ca gì đến bản này kém 1 chút thì kêu ca nhiều quá

11. mg thấy vẫn tốt mà các bạn. quan trọng là người cầm mg SẮM ĐỒ có ngon và đầy đủ như các tộc khác không.pk có full buzz và lượng skill có nhiều không ko đã. mỗi phiên bản là một khác. phiên bản này thì chấp nhận như vậy chờ phiên bản sau
    trước thấy mg top thieugia pk ầm ầm trên arena

12. 366EC28D-3F4A-416F-B611-59C2B0F9EA41.jpeg Này thì phế

13. Công bằng mà nói thì Fan cho mg thủ cao lên thêm tí so với hiện giờ là ok rồi. ăn thua ae chịu đầu tư đồ ngon như các top DL,DK và sk chuẩn thì pk vẫn ngon. ko nói là vip nhưng ko đến nỏi phải ức chế như bây giờ. Và 1 cái rất quan trọng mà Fan chưa fix đc cho Mg đó là kiss chém lửa bị lag .

yadhannaS thích bài này.
  14. Nhìn dmg vẫn sướng chơi game đâu phải chỉ pk
    Mà tầm này full buf chém đc tất

15. Anh Fan fix cho MG mạnh mẽ lên cái yếu đuối quá thảm hại vãi

16. theo truyền thuyết thì mg rất mạnh vì nó là bộ tộc magic được kết hợp 2 bộ tộc knight(dk ) với wizard( suol) thường hướng phép thuật của dw và dũng mãnh của dk. vì nó mạnh quá nên theo truyền thuyết khác nó bị phong ấn giảm sức mạnh bởi 1 cái áo choàng.a e cời đồ ra thấy áo choàng đó . hêhehe

TruongSophucphuong đã thích.
  17. cái này hình như ai cũng biết

18. Thế thì đề con nhà bà nghị anh @fantasymc mở phong ấn Cho MG để em ý hot hòn họt và A,e sẽ lao vào đầu tư cho em nó :)

TruongSo thích bài này.
  19. nói thật . Hàng ngày cứ 19h30 tối tớ hay dạo quanh map arena bem mấy thánh ttd hoặc acc clon 35% đầu bãi ... trực chờ nhặt zen :))

20. Anh em cho hỏi giờ MG ks đc chủng tộc nào ko a

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi