Góp ý Gửi đến các bạn G Nghệ An sống bẩn bự nhất BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi sieugachip, 2/8/14.

?

Các bạn thấy bọn nghệ an canh map đêm như nào

1. Hạng không phải người

18.8%
  2. Vô công dồi nghề

56.3%
  3. Thiểu năng trí tuệ

25.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) 5 6 ng đánh 1 trong đêm khuya thanh vắng k bóng người ng bị pk là ngu á ? nhưng về phần tao , tao có chửi nhau đâu @@
    chú có được đi học k ~ =)) cắn theo đàn thì khôn sao =))

2. =)) Game nào là vậy ? thì cũng có 1 mức độ cùng là ae chơi vs nhau người ta đã có lời mà còn pk , thích pk cho pk chán rồi còn thế nào :)) ,
    1 điều đặc biệt là G nghệ an k có tuổi canh map ban ngày chỉ cắn về đêm :)) .

3. =)) chỉ có ng nào tính chó óc chó sống vs chó thù dai hơn chó bẩn bựa như chó thì ms sủa dc như bạn ^^ . cảm ơn =)) next

4. Game mà ko PK trắc trả ai chơi đâu
    PK núc nào là quyền của ng ta ma
    giáng chịu đi loi lên đây lắm í

5. đăng cái píc lên ai cũng chửi như con chó k thấy nhục à? cặn bã của xã hội

6. k chịu đc nhiệt thì nghỉ đi thớt C====3

7. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

Thứ 1 : luật game k cấm pk hay đóng cửa map
    Thứ 2 : bạn nói đúng đấy,bọn tớ bị rảnh đấy, đêm hôm rảnh rỗi cày xong thì tụ tập nhau chém gió vs pk chơi sau 1 ngày làm việc hay học tập căng thẳng , nói thật cảm giác đóng cửa map nào đó vui ơi là vui :)) ( có thể nói là giải sờ - trét =)) )
    Thứ 3 : nếu bạn là con người khôn bạn sẽ kìm nén ức chế lại và đừng có cái kiểu "vơ đũa cả nắm" chửi cả dân Nghệ An + G NgheAn.người ta thường bảo dân NgheAn đoàn kết lắm,chả chọc vào tổ ong thì thôi,1 khi đã chọc thì bạn thiệt chứ ai vào đây? ( hậu quả bây giờ là cả cái topic này 90% là chửi bạn)
    Thứ 4 : đừng chửi người khác RR khi mình k đủ khả năng pk và k thể nhịn cơn giận của mình khi bị người khác Pk :)
    Chốt hạ : nên học kiềm chế bản thân + tu luyện Pk nhiều hơn để Pk lại bọn tớ cho đỡ tức :))

8. Chui thì mình không chửi chỉ nói lên cho mọi ng biết G NgheAn có 1 số thành phần bựa nhếch thôi.
    Còn chửi thì những thằng trẻ trâu thích thể hiện mình trong cái toppic này thôi . Còn 90% toàn Nghệ An :D theo đàn mà. còn nếu k phải nghệ an có ai ns ji quá đúng . các bạn rảnh vồnnnn ~

9. K ảng được ji khác à ~ cắn mỗi 1 bài m có thấy chán không =))))

10. Còn nói đến nhục thì có khi G NgheAn trước khi chơi uống thuốc chống nhục hay sao ấy :D . Đi đâu tụi n chả bảo tụi G nghệ an cắn thần mã canh cửa đêm . Có ngon canh sáng tao xem :D . có tiếng cả rồi =))

11. 1 thời gian t cũng dc vào trong map.cũng hiểu dc cảm giác bị PK.1 ngày cũng bị PK vài chục lần
    lần 1 lần 2 cáu quá.chửi nó 1 câu,nhưng lần sau rút kinh ngiệm
    xin nó 1 câu.^:)^nó cho vào thì vào.ko dc thì thui. ra chơi trò khác :D nó đã chả cho vào thì đợi lúc ko để ý thì chạy thật nhanh vào.
    còn các bạn ngoài map ko thể hiểu dc cảm xúc khi bị PK cổng map đâu
    các bạn thử đi cày lv cày zen.bị nó PK vài lần xem cảm giác ntn.có quay lại chửi nó ngay ko.
    PK ko ai cấm oke.người ta đã mở lời xin thì hãy rộng lượng bỏ qua.còn mấy thằng bị PK 1-2 lần quay ra chửi thì bị gét là đúng.ko nói lzi
    đây là ý kiến của tớ.oke
    ko có tính gây war =))
    chỉ là góp ý thôi.còn tiếp nhận hay ko.tùy ở các bạn

12. tao là người TPHCM mày không biết thì đừng cắn bậy ... thằng gà bị pk ức chế sủa lung tung :))... em xin tên nv bác ... cho xong đố cha bác thoát khỏi bị Pk đấy ..

13. Thế mà khối đứa TP như bạn Đ.éo theo đc nhà quê này đấy.thế có nhục không?

14. Hãy khóc đi khóc đi...đừng ngại ngùng!

15. nói chung là chủ toppic nó bị ngu.lập topic bị ăn chửi lập mà éo gì ko biết.chơi game mà ko PK thì bạn bỏ Game đi là vừa đấy.bạn quá trẻ trâu

16. các hạ trẻ con quá :3

17. Cái thằng ngu học , phải đăng nhập để chửi cái =))
    Bố súc vật học , động dục học , óc heo học =))

xJameBollx thích bài này.
  18. Chuẩn đó tỉ tỉ :))

19. vãi cả học :3

20. Thế này đủ gạch xây biệt thự rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi