Góp ý Gửi Fan về server 7.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoahong110, 15/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như mọi ng đã biết sau khi Cường fix cho server 7 pk đc đã kéo đc một số a e trở lại. Tuy nhiên mình nghĩ cần tăng thêm exp cho a e phòng 7 để kéo thêm dân số và sự cạnh tranh cho đúng nghĩa với x5 của mọi phiên bản trước. Vì hiện tại một số a e ko đủ khả năng chơi x1 mà về x5 thì lại ko bõ nên mất đi một lượng a e tâm huyết đáng kể. Vậy hi vọng Cường có thể cải thiện để cho những a e tâm huyết chơi lại đc game ít nhất là với cảm giác tính từng point lv rs tăng từng tí một cảm giác sẽ rất phấn khích.

2. Vote 1 phiếu , thử đặt phiếu bầu xem lão Cường có giải quyết không, hy vọng thôi.

hoahong110 thích bài này.
  3. e nghe a KHÁNH nói a có QB x5 vào giao lưu đi anh :D

4. Làm gì có đâu e. A time chơi x1 còn ko đủ Khánh h nó bá đạo x5 thì phải nhưng cuộc chiến ko đối thủ thì cũng mất vui.

5. dk a KHÁNH rs hơn 100 lần thì bá đạo sao a ^^

6. đây cũng là 1 ý kiến . giờ QB bá sv7 . sợ quá

7. Công nhận một điều là từ khi ADM fix PK đc phòng 7 thì ae rất phấn khích lúc đầu, bây h thấy quá vắng, thỉnh thoảng vào buổi tối mới thấy các pro choảng nhau trên k3:D

ADM fix cho thêm tí exp là p7 lại đông vui ngay:)

Tuan Chuahoahong110 đã thích.
  8. thế ai là bá đạo sv7 hiện tại
    dưới 50k pois

9. Nếu mình ko nhầm thì là dk bạn ah. Trong trường hợp bằng point bằng đồ dk vẫn hơn bạn nhé.

10. ví dụ 1 vài char có số má chả hạn

11. Mình đang nói về chủng tộc ko nói về tên nhân vật bạn ạ. Hiện tại bằng đồ và point thì dk vẫn nhỉnh hơn các chủng khác.

12. DK chỉ x1 thôi a,x5 ko ăn thua :D

thainguyentc thích bài này.
  13. mày đùa ak . nếu nói riêng x5 thì cái thèng . bxtrieux5 cầm DK vip hơn tụi mày nhiều đấy .:))

14. k dám đâu, DK tôi rất nể phục 2 người. 1 là @pollo cầm dk topplayer. 2 là người cầm dk venus6789 cũng là jetjet ngày xưa.
    Các pro khác chưa có cơ hội giao lưu lên k dám nhận xét.

15. tao déo cần biết vip hay ko DK nào vào cứ xác định sẽ được team tao chăm sóc >:)

16. X5 chơi pk theo team thì thể hiện anh hùng đẳng cấp sao được, đánh hội đồng x1 về còn chết nữa là >:)
    P/s : @JohnChiangVn xúc 2 vuốt của tôi về mà chơi đê !

17. X5 giờ DK có pen sket + RC hay MNN vs 3xx sk là bá rồi. Sau đến QB.. vì QB dame to máu nhiều (so với mặt bằng X5 point ít) với lại đồ QB cũng rẻ không cần đầu tư nhiều mà vẫn vô địch :)

thainguyentc thích bài này.
  18. X5 có team QB chơi xã giao hội đồng ghê lắm :"> các chủng khác không ngóc đầu lên được cậu à >:)

JohnChiangVn thích bài này.
  19. đang dùng cặp vuốt có 800 bạc cũng tạm ổn rồi,cặp ông rẻ tý cũng đổi chứ 2k5 chịu rồi

20. trước mình cũng chơi đẹp lắm rủ solo DT vui vẻ thôi nhưng mà bị mấy con DK lag kỳ lân xong nó quây nên giờ đi pk chỉ đi thêo hội thôi :">

Tay Thép thích bài này.
  21. 2k3 xúc đê :"> bằng giá lúc tôi mua :D

JohnChiangVn thích bài này.
  22. Rất hay , ủng hộ chủ top , quan trọng là thu hút đc a e về đông , chứ giò đúng là thấy p7 hơi vắng thật . Mới cho 1 con ef sang x1 vì buồn quá :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi