Góp ý giá trị acc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutho2112, 13/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vẫn ngoan mà, đi nhẹ nói khẽ gọi dạ bảo vâng, rs tốn quá, không thì cũng tranh thủ giấc này rước ít em 20k dư về nuôi :D

2. Theo cá nhân thì nên cho rẻ hết xuống. MU rẻ rẻ thôi. Chơi game toàn mấy chục tr sợ quá. (Acc+đồ)

zzbaokezz thích bài này.
  3. fix rồi nè aee :
    Điều kiện vay: phải thỏa mãn tất cả các điều kiện sau:
    1. Nhân vật chính trong acc phải reset trên 1000 lần HOẶC có trên 25.000 point dư

piazozip, hunter985manhen đã thích.
  4. chuẩn men là vừa fix rồi. quá hợp lý rồi ae. Fan cũng ko lo bù lỗ vs những acc rác nữa :D

Em Về Đihunter985 đã thích.
  5. dù không đủ điều kiện cắm fan nhưng cũng vui, trước giờ tự hào có cái acc cắm dc 10k, đợi năm sau cày cố lên 1k vậy ~o)~o)~o)~o)~o)

6. Fix như giừo còn thấy hợp lý,chứ 2k rs thì đúng là vđ

hunter985 thích bài này.
  7. Nhờ những đứa thế này fan mới làm căng đây... cày r cắm fan riết mà đây mà....NOTE="tekybl, post: 9318639, member: 63894"]Anh Fan không chấp nhận cày rác thì những người nông dân chân lấm tay bùn như bọn em phải làm sao :(
    Cá nhân em có găm khoảnh 20 acc từ 20k dư đổ xuống còn k có cái acc lào rs trên 2k :(
    Anh Fan tha mạng. :([/QUOTE]

8. Người Việt Nam! là thế bạn ạ. Cái gì rẻ thì chê ẩm chê ôi. Cứ phải đắt, nhiều tiền mới có nhiều ng chuộng nhé. :)) đồ rẻ là MU sập luôn :D

Em Về Đi thích bài này.
  9. game này còn may chán là còn được thu mua lại acc đấy.mấy trò khác vứt cả đống tiền vào như,CF , biệt kích,LOL,audition,dota,Mu mobile ...vân vân mây mây có
    sắp dc cắm acc rồi,chính sách này còn ưu ái chán với gamer cứ gào cho lắm vào đến lúc bỏ cắm bạc thì có mà đi tự tử à

Em Về Đi thích bài này.
  10. n mà sập thì ... ahihi không nói tiếp được

11. mình thấy ae lợi dụng lòng tốt của admin quá.

1. admin cho ae cắm tạm acc để lấy sjc dùng khi cần thiết.
    mà sjc vay thì phải trả, còn thêm cả phần lãi nợ .
    chẳng hiểu sao chức năng này lại ảnh hưởng tới game thủ nghèo. :-q
    ae cắm quá nhiều acc vì mục đích kiếm tiền,
    số acc thừa đã quá nhiều nhưng số acc mới lại không giảm vì đầu ra không cần lo, cứ cắm 10 acc hay 100 acc đều ok. không ai mua thì mang cắm fan => easy money.
    ae thử lên bảng phong thần xem, trong vòng 1 tháng (14/8 - 14/9) thôi đã có 200 acc cắm forever cho fan (mình nghĩ thế) =D>

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chẳng biết làm gì ngoài Like, có chỗ nào ấn phát 999 like ko để mình Ấn cho bạn ahihi

13. ấn lỗ nh! ạ, chỉ sợ bác đc 100 ấn thôi ,haha

Em Về Đi thích bài này.
  14. em thấy còn có 1 dòng
    Tùy thuộc vào level Thuộc tính của nhân vật đó:
    1. Mốc tối thiểu: level thuộc tính từ 50 trở lên
    2. Mức vay : xxxx
    có ai hiểu cái mục này k ạ.
    hay chỉ quan tâm đến rs và point dư
    trước có acc 10k dư đổi đc 5k bạc vẫn thích hơn lúc fan fix lên 20k dư
    còn bây giờ thì ........... bế tắc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi