Thông báo Giới thiệu điểm tri ân

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vậy chốt lại SHK hàng fan chỉ có 199 hp:(
    Tớ có con SHK + 0 HP 255 nên mới hỏi thế hehe.

1caychuoi9 thích bài này.
  2. Nhưng SHK15 của fan thì thấy bền lắm, đeo vào quái vã lâu mất máu cực kỳ luôn, nếu hàng khủng có agi cao thì chắc hầu như ko mất máu sao ấy :D

3. fan cho 255 mau thì nhìn đẹp hơn....

1caychuoi9 thích bài này.
  4. Ừ mình cũng thích thế, cũng không hiểu ý của fan là gì mà lại cho nó không được "toàn vẹn" :-??:-??:-??

hailua2000 thích bài này.
  5. Nt qua telegram dc ko cậu.

6. tớ vừa nt fan chiều giờ đã có sói rồi.. của cậu sao lâu thế...

7. Sao ko thêm mục chuyển điểm tri ân sang acc khác miễn sao cùng sdt nhỉ a Fan ?

BossBeMilu thích bài này.
  8. nếu vậy tôi đâu cần bỏ ra 7k bạc mua cash.

9. Có shk rồi.máu có 199 máu :)

10. Lắm sói 15 thành nhảm cũng nên

11. Tính sơ sơ 200 ng đổi sói là fan đc gần 2 triệu k bạc rồi
    Mà sau khi đổi sói ko có tác dụng lắm bán thưo acc thì rẻ tận cùng :))

12. bác fan đang cố tình điều chỉnh giá bạc cho ổn dinh ấy mà

6868 thích bài này.
  13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Con SHK + 0 của tớ đeo cắm bãi chẳng thấy tí hp nào luôn ấy :)), PK thì chưa thử :D.

14. Thân..
    Thân..
    Điều kiện tốt thì thich nghi tốt bạn ợ những lần ss4 ss6 ss8 đâu có như này lúc đó làm việc đâu có cá nhân hoá ss11 tính năng tốt hay tôi không phủ nhận cái đó tôi chỉ lấy cái bình quân để nhận xét 1 cách thực tế hiẹn tại bây giờ .. mỗi người có quan điểm riêng nhưng góp ý thì fan bảo thủ có lắng nghe đâu :D riêng cái vụ 8 tộc gh 4 acc và sp thế nào bạn tôi chắc về sau tiếp sẽ có thêm ttd nữa cho coi còn khắc tộc thì là bài ca muân thủa nhưng mà đừng uu ái dk quá..bạn chơi game tôi cũng chơi game nhiều người khác ý kiến rất tâm huyết mà sao nhỉ??? Fan đã nói thấy mà không nói coi như bỏ qua 22''

1caychuoi9BossBeMilu đã thích.
  15. ĐIều chỉnh á thế cuối cùng thuộc về ai
    Kiểu quan chức bây giờ đó :))
    Xin lỗi đã nói thẳng a fan

coixuongkkBossBeMilu đã thích.
  16. Cảm ơn chị ADMIN giúp đỡ rất nhiều anh em muốn sở hữu SHK+15
    Tuy cũng khá cao với đồ BHVV nhưng em cũng cắm acc mua tạm 1 con dùng

17. tất cả bạc cuối cùng cũng về fan rồi fan chi trả cho các sự kiện nữa chứ..

18. A @fantasymc cho hỏi sao acc Tjger của e vay bạc tính khoảng 2 tháng trở lại đây cũng tầm gần 200k bạc rùi muk sao vào thấy có 0 điểm tri ân vậy a. Nạp thẻ gate liên tục. Hay do e mới đổi tên acc BabyKid => Tjger nên các điểm tích luỹ nạp thẻ vs điểm vay bạc ko dc tính hả a. Tò mò quá

hailua2000 thích bài này.
  19. Đổi tên acc là không có tri ân, acc tớ cũng bị này

20. Ý kiến nhiều và cần phải tôn trọng lẫn nhau fan chưa fixx sắp fix hay không fixx thì cũng im đã ức chế còn ức chế hơn nói vào thẳng vấn đề thì lại bị coi là lôi kéo phá hoại fan im lặng là sao hay là thuyết âm mưu của fan nhỉ ... tôi không cổ suý cho tư bản nhưng mà đôi khi cái tư tưởng xã hội chủ nghĩa bao cấp thì nhìn đâu cũng có VIỆT TÂN đó bạn xã hội của dân do dân vì dân đó mà.

lovegirltb thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi