Thông báo Giới thiệu điểm tri ân

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cũng chẳng thấy thông báo gì trừ xoạch cái bó tay :)), thôi chẳng sao :)) 1 cảm giác rất yomost

ConBuom thích bài này.
  2. đang nhem nhe đổi dc 10k điểm rồi thế nào 1k bạc dc 99d thì bjo mới đủ :)) k có sói rồi thôi đi ngủ :)

TruongSolovegirltb đã thích.
  3. tóm lại là vẫn mất tiềng ngu hết

4. thế này thì chắc giá sói sẽ dịu đi không còn cao nữa

5. Nghe tri ân nó có gì ko phải, tri ân là 1 món quà nào đó cho 1 khách hàng gắn bó 1 sp.
    Đây là gì?
    Chỉ là ưu đãi cho những ai sử dụng dịch vụ trong thời gian này đc.
    Ông nào lập acc mới xài hết dv trên là đc, chả cần thâm niên lão làng.
    Ông nào gắn bó 1000 năm văn hoá với muhn mà ko xài các dịch vụ trên thì nghỉ đi nhá :v
    Chịu "tri ân"

TruongSo, lovegirltbBossBeMilu đã thích.
  6. Ui acc nhiều điểm tri ân nhất mới đc có 1k :((

7. Cũng chẳng nhiều đâu, đa số acc người ta gắn bó rất lâu rồi mới đủ, còn acc mới đổi số điện thoại hay không sờ đến cũng không đủ điểm đâu.

TruongSo thích bài này.
  8. Cũng mừng vì chơi Mu lâu rồi mới thấy 2 từ Tri Ân. Mong là mai Admin chuyển Sói :D

ConBuom thích bài này.
  9. ngon thất giờ với để ý MG ghẻ củ mình đc >3k điểm ko biết có sự kiện nào phù hợp ko?

10. Amh
    @fantasymc nên để điểm này cho ae đăng ký lâu dài hay hơn. Chứ như ý của anh nó mang tính kinh tế nhiều quá, chứ nó ko mang sự gắn bó lâu dài.
    Góp ý ưu tiên:
    Ac đăng thời gian sớm nhất
    Rs nhiều lần nhất/1 tháng nhất định (thời gian Fan lựa chon)
    Sau đó mới lựa chọn đến các điều kiện nêu trên

11. mình có 25k tri ân hí hí, may là suốt ngày vay fan, và trả nợ đúng hẹn,làm con sói thôi

Em Về ĐiBossBeMilu đã thích.
  12. nghe hai từ tri ân...anh Fan nên ưu tiên ACC nào đã gắn bó lâu dài, đã lập từ những năm đầu ý...thế mới đúng nghĩa với hai từ " Tri Ân "

13. Trong lúc Lấy shk có fai thoát acc ko nhỉ

14. đã nhắn tin ngay và luôn! hihi

Em Về Đi thích bài này.
  15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tính ra vẫn rẻ chán, lát đổi cash mua huy hiệu 50 ngày là đủ luôn 20k tích luỹ. Cắm fan lấy 10k nữa làm con Sói :D.

Xanhxao thích bài này.
  16. đổi bao nhieu cs thì đủ nhỉ

17. đã ai có sói chưa vậy?

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Theo như tớ tính thì cứ 100 bạc bạn sẽ được 110d tích lũy theo cách đổi như sau:
    - Lấy 100 bạc đổi 100 cásh = 10đ tích lũy
    - Lấy 100 cash mua huy hiệu qua web shop (1cash = 1 điểm) = 100 đ
    Tổng là 110đ.
    Nếu mua cash >30 ngày thì còn được giảm 20% nữa cũng vẫn ngon mà :D

19. Kính thưa là tri ân cái gì khi mà nạp bạc đổi lấy điểm + thêm bac = con sói tri ân kiểu này giống y như cái quỹ bình ổn xăng dầu lúc bán xăng 15k trích ra 2 k vào quỹ song xăng tăng 17k lại bỏ 2k vào cho giá 15 thực ra là ứng tiền trước của người tiêu dùng song lúc cần lại lấy tiền đó ra bình ổn cuối cùng người thiệt vẫn là ngu dân đúng là cái xã hội chủ nghĩa .. xã hội mu :D

ConBuomnguyenbacanh84 đã thích.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cũng tùy cách nghĩ và cách chơi của từng người thôi cậu, có người không thích có người thích. Cá nhân tớ thì sau khi phân tích ra thì vẫn thấy lợi hơn ( nạp 10 triệu thẻ như trước ) nên tớ là tớ vẫn đổi Sói lần này thôi tội gì.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi