Góp ý Góp Tý Ý vs a Fan về SV10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi HeroCarave, 3/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =)) bác đừng nóng. cứ hóng đã xem sao. fix quái thì không tearm cũng có ăn được cry đâu. cứ kệ đi.

2. vietsum1

vietsum1 Hiệp Sĩ

cày 4 ngày không ăn được con box 3 @@

3. mỗi tháng thay đổi 1 kiểu. không biết tháng sau se thay đổi gì nữa đây.
    1 lồng chim cứ tháo ra rồi lắp lại nhiều lần kiểu gì cũng có ngày bỏ đi 8->

Tuan Chua thích bài này.
  4. Chuẩn , mình chỉ lên crywolf nhặt zen thôi mà bọn nó cũng không cho gặp là giết nản vl. @fantasymc cứ fix cho mạnh vào xem mấy thằng mạnh nó có 1 mình ăn boss được nữa không :))

5. càng mạnh càng tốt thế chơi mới sướng ít poin còn thích nữa

6. Ngày 4/7 EV Tân thủ đã trải qua 4 ngày rồi ACE ah.
    Đây là minh chứng cho những thay đổi của bác Fan nhà ta :
    Chúc AE P10 nhiều vui vẻ.

BaBykool1, Tuan ChuaTay Thép đã thích.
  7. Quái khỏe thì tăng độ khó và tạo cho mình cảm giác chơi chứ có gì đâu . Ai chịu đc thì ở lại ,chứ mà cứ dễ thì acc ttd nhan nhản ra . Bán cho ai . :(

8. vẫn thấy p10 50/100

9. game là của tao, thay đổi thế nào thì tao thay đổi, chơi thì chơi, ko chơi thì nghỉ ;))

10. Tháng này e định ăn tốp sum về ks arena nhưng mà đề mô con QB xong e lặn luôn a ak :((

11. đúng là fan làm thế mà những người lập team đi săn . săn được it vốn là sãn sàng đầu tư pk tât cả kê cả ae cũ . nhiều khi ko có p10 thì chả sao ...

12. Quá đắng lòng ,ngày thứ4 cuả even mà chỉ duy nhất 1 nv bán tháo đồ tại mk ,chưa khi nào sv tân thủ lại buồn như thế này .
    Ss6 QB max 400lv đame box còn đc 1xk máu mà bây giờ ngày thứ5 2x skill dame box icarus 62 tiết :P
    Có lẽ tháng8 đóng cưả x10 đc rồi đó bác Fan

13. thế này là vui rồi chác bây giờ còn sót ae mới choi thôi =))

14. Em ko bán B S nữa tại ko có chỗ để zen :)) em train 3-4 ngày ko max đc acc nào bắt đầu chán ^^

15. a vẫn chưa hiểu được ý định fix của Fan,quái khoẻ thì phải có đồ,hạn chế zen mang từ p10 thì box sẽ rớt ít zen.....
    Vậy mà ăn 2 con rt,đồ thì đồ cùi,mà zen thì rớt như mưa,nếu ăn dc rt trung bình 1 con từ 750m đến 1 tỷ.
    Xoay w2.5 thì tỉ lệ ảo rất vkl,a đã xịt 2 cái 2.5 và coi đây là 1 nỗi nhục....
    Cry thì ko nói đến,tối hôm qua mang w2.5 luck +9,cs máu lên quái nhỏ vả cái chết.
    Nếu quay về thời nguyên thuỷ,thì nên bỏ cry,k3,rakiol,swam luôn=))) cày như vậy mới đã :D

xzaixzai92 thích bài này.
  16. 5 ngày vaf đã có ngựa :D

17. Thì như trên em đã nói nếu fix thì fĩx hẳn về như thời kỳ đồ đá SS6 lại hay ,nửa nạc nửa mỡ kiểu này nuốt ko nổi .
    Kính và Mong @fantasymc quan tâm đến ý kiến của ae game thủ 1tý

18. Đinh học theo HeroPT cuả t even trứơc hay sao mà xoay ngưạ sớm thế .even này nhiều qb lắm DL chỉ có khóc thôi

19. Nói chung bác fan là muốn đóng cửa sv lâu lắm rồi..bio làm kho cho ae để ae chán => đóng cửa sv.

20. đâuu, tìm mỏi mắt mới có đấy, đổi chủng tộc chơi cho khí thế, cứ 1 nv mãi chán

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi