Góp ý GÓP Ý ADMIN CHO 1>>2K ĐUA TOP THÁNG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dlquan, 31/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tiêu đề mình có rất nhiều acc tầm 1k lần reset; nhiều khi muốn set lắm nhưng lại quá tốn kém mà lại chẳng có tí thu nhập nào nên không muốn set; mình nghĩ cũng rất nhiều người đồng quan điểm với mình đề nghị admin cho đua tóp tháng để kiếm thêm tí thu nhập; điều này theo mình chắc chắn admin co lợi trong việc thu hồi bạc vì số lượng bạc reset sẽ tăng lên đáng kể
    nếu vì lý do hạn chế reset liên tục trong ngày cuối cùng của những acc khủng thì mình nghĩ đây không phải vấn đề vi 1 thang chi dc 1 ngày ma bây giờ ss8 cao lắm thì cũng hơn dc 30 lần chứ không phải 99 lần như ss6; những nếu admin vẫn còn chút lăn tăn về cái 30 lần này thì vẫn còn 1 cách là cho set theo kiểu giống đua gui tức là cho ghi điểm mà không tăng lần reset nữa
    rất mong admin xem xet cho anh em
    thanks

tung0707moon1994 đã thích.
  2. upppppppppppp nếu được vậy thì mình đua ngay \:D/

3. Cũng dc đấy vì bgio rs có nhanh như ss6 đâu. Cày vật vã mới rs dc 1 lần

4. Cũng đồng ý với chủ top. Giờ ngày cày đc >10l lâu vật vã

5. trên 1k mà cũng đua top đc thì dưới 1k sao đuổi kịp đc =))

6. bị hâm ah trên 1k là 100% tan thủ đên dưới 1k có tân thủ 35% bảo ko đua đc là thế nào

7. trên 1k pt cùng 4 TTD thì sao =)). Với lại chơi trên 1k bãi ổn định cả rồi, tân thủ đua kiểu gì được

8. da thưa anh
    cai 4 ttd 1 tt đen ai chả biết nhưng liêu có bang 5ttd với 1 bảo kê không; cái vấn đề anh nói bãi ổn đinh chả liên quan gì đến ttd hay tt đen gi cả, đơn giản càng nhiều ttd thi exp càng cao cày cang nhanh; còn vấn đề bến bãi là do kinh nghiệm người cầm acc (có nhiều thằng chơi 10 năm văn tạo acc ttd để cày hoặc đua top nhé)
    mấy anh mấy chi nói chả sai nhưng mấy anh mấy chị mới nhìn được 1 góc cạnh của sự việc ma cứ phán như thánh phán

9. Vâng, ông nhìn hết mọi khía cạnh, còn Fan thì ko, nên Fan ko cho đua =))

10. Một ý kiến rất mang tính chất đột phá, nhưng mình nghĩ điều này khó thực hiện đc.

dlquan thích bài này.
  11. thanks bạn
    nhưng mình nghĩ vấn đề cũng không khó khăn lắm đâu, trước đây trên 1k vẫn đc đua top mà

12. Bác Fan kìm hãm sự phát triển của các hùng khủng. VÌ phát triển nhanh quá sẽ dễ dẫn đến khủng hoảng.
    Cứ bước từ từ nhưng chắc chắn......

13. Tốp tháng 4 lần / 1 ngày, vậy >1k lần vẫn đua đc, ngày cuối của tháng như hôm nay thì tính sao đây khi phải rs 10l mới đủ đk để đua "thần tốc" tiếp theo trong khi rs >1k bị giới hạn 6l/1 ngày.
    Vậy cũng mong ADM xem xét có thể gia hạn thêm ngày cuối tháng của những nv trong bảng top tháng thêm n "en nờ" lần rs.:)

14. bác nào không đồng tình cho ý kiến nhé nhớ giải thích lý do

15. ko đc đâu chủ tốp ah. Nhu thế tốp 1 dư và các tốp dư mấy mà chẳng mắc chỉ số điểm hết các cột
    Phai hạn chế rs nữa xuống ý. Trước đây có cho chạy tốp rs tháng fan thấy đổi điểm dư quá nhanh nên. Đóng của ko cho rs đaya

16. như trên mình đã nói 1 thang dc 1 ngay hung lắm thi thêm đc co 30 lần mà nếu ko thi cho set giong đua gui tức la ghi điểm ma khong tăng số lan sét

17. Rs lien tục có mà trên tầm 70 lần bạn ah. 4 ttd bai vip full cs tm tam 20 fut rs

18. nói chung là adim nên cho trên 1k đua tóp tháng vì như vậy rất thu hút bạc reset; còn về vấn đề hạn chế hang khùng có rất nhiều cách ace ko can lăn tăn về vấn đề này; ngày xưa mu giới han điểm cho mỗi chỉ số la 32k poi bây giờ la 65k; nếu ma sợ ae can đích các chỉ số đều mac 65k thi fix lai cho lên 100k moi71i max thì ace nhà mình có ma cày mút chỉ nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi