Góp ý góp ý ban quản trị MUHN về việc các acc quá hạn trên bảng phong thần

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KAPERSKY, 12/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1/hiện tại sự trênh lệch của game thủ trong muhn là tương đối lớn do đó các meber mới khó lòng kiên trì mà cày ải từ đầu
    2/lượng acc quá hạn trên phong thần đài đã khá nhiều rồi để không cũng phí.
    3/để tạo điều kiện cho meber mới thì theo tôi trên quản lý acc nên mở thêm 1 mục mua acc bằng thẻ game của muhn(chỉ được phép nạp thẻ game mới thì mới mua được, tránh tình trạng mua bạc trôi nổi mua acc của ADM).
    4/giá trị acc nên rẻ hơn khoảng 30% so với bình thường thì nhà quản lý vừa có tiền , người chơi mới cũng có lợi đôi chút
    5/ai có ý kiến gì hay mời vào tiếp kkk

2. thế nếu chủ acc quay lại chuộc acc thì bạn nghĩ thế nào?
    lấy tk của ng khác ra bán k hỏi lý do là ăn cướp trắng trợn đấy bạn à!

Tiểu Tử thích bài này.
  3. Những acc quá hạn nhé , bạn đọc lại quy định vay bạc bằng tín chấp.

4. bạn nên hiểu khoá acc chỉ là lấy đi tự do chứ không phải lấy đi tất cả nhé!

cautru0168 thích bài này.
  5. Nếu không đọc kỹ quy định khi vay bạc trên qlac thì bạn đừng thắc mắc cái gì hiểu biết cặn kẽ hãy nói ,

6. cách này không áp dụng được đâu bạn ah,chủ cũ muốn chuộc lại thì lại tranh cháp

7. đúng là quá hạn thì có quyền thanh lý, nhưng đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh ng chạy lại? fan mà bán hết thì ae nghĩ fan như thế nào? làm vậy liệu có cứng rắn quá không?

8. Khó lòng mà thực hiện dc chủ top ah

9. khó lắm chủ Top ak. mình cũng từng nghĩ rồi. nhưng hãy đặt minh vào chủ acc thì chủ top mới hiểu hết đc

10. quá hạn k có nghĩa là mất. ng chơi vẫn có thể chuộc đuọc lại mà

11. nói ngu ngu con bò mang đồ đi cắm hết hạn ko trả lãi thằng chủ tiệm cầm đồ nó thanh lý giấy trắng mực đen lại đóng mộc = chữ ký mang ra phường cán bộ phường nó còn bảo về nhanh mất thời gian của taoo:-)

12. Vi phạm quyền sở hữu của người khác :))

13. ca này khó.cứ để nguyên như vậy bác oi

14. Cũng là một ý kiến hay, nhưng khó thực hiện đấy :)

15. nói thế mà nghe đc? thế tôi hỏi ông, ông cắm đồ thằng chủ tiệm có lãi không? còn đây cắm acc thì fan có lãi không?
    2 cái hoàn toàn khác nhau, ông nói cứ như bố đời vậy

16. hề hề, chủ tiệm có lãi, mà fan cho cắm acc cũng có lãi mà có phải cắm không đâu. chỉ có vay bạc khóa mới không có lãi thôi

17. Theo mình thì nên bán. Bởi ví như xe máy vi phạm luật khi quá hạn nhà nước vẫn cho bán đấu giá. Ở đây admin nên cho bán đấu giá những acc quá hạn. Nhưng theo mình số tiền đó nên cho vào quỹ Từ Thiện là hợp lý nhất.

18. Theo mình thì nên bán. Bởi ví như xe máy vi phạm luật khi quá hạn nhà nước vẫn cho bán đấu giá. Ở đây admin nên cho bán đấu giá những acc quá hạn. Nhưng theo mình số tiền đó nên cho vào quỹ Từ Thiện là hợp lý nhất.

19. bạn thử nghĩ xem xe phải vi phạm như thế nào thì mới giữ xe? còn chủ acc vi phạm như thế nào thì mới thu acc?
    mấu chốt vấn đề là cái ấy

20. Bạn vay tiền ngân hàng thế chấp bằng nhà đất. Nếu bạn không trả được ngân hàng có tịch thu nhà của bạn không???. tịch thu xong không bán thanh lý đi thì để đấy làm gi ghĩ xem bạn ơi???

21. Nói ng đã xác định cắm quá hạn là mất acc. Tuỳ fan xử lý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi