Góp ý Góp ý cũng là thông báo tới BQT Và AE

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dungnqhn, 11/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dungnqhn

dungnqhn Chiến Binh

Acc: ReBorn2011
    Char: mwHADESwm
    Xin thông báo với BQT và toàn AE là tôi phát hiện ra hòm đồ ảo sau một thời gian sử dụng bị mất đồ. tôi có chứa nhiều đồ thần ,ex hiếm và đồ nhóm 3 sưu tầm được. cứ nghĩ hòm đồ ảo là kho lưu ko giới hạn. giờ mới thấy ko còn nữa.
    Xin thông báo đến BQT để fix lỗi. hy vọng tìm lại được số đồ đã mất. với mọi người có thể ko đáng giá gì, mình thích sưu tầm đồ hiếm, mất thì cũng tiếc quá

2. 100% tất cả acc nào có trên 100 món đều mất , ai cũng bị dính vụ này nhé :)
    Acc : quachsan75

3. Gải thích rõ hơn được không bạn sao lại >100 đồ lạ bị mất t

4. A fan thông bào rồi mà cậu những món đồ >100 đều ko hiển thị nữa. Nếu cậu muốn hiển thị thì phải rút bớt đồ về!

5. Hoa Ban Trắng

Hoa Ban Trắng Chiến Binh

trước mình cũng sưu tầm nhưng toàn rút vào nhân vật phụ để chứ không để ở hòm đồ cũng như hòm đồ ảo, nhiều khi đổi ngọc nhầm thì tèo :D

6. Úi giờ ơi lại còn sưu tầm đồ nữa cớ à ;;)

7. dungnqhn

dungnqhn Chiến Binh

sưu tầm, chế đồ cũng là thú vui mà. có bộ thần, socket, full, thỉnh thoảng tắm rửa thay quần áo chứ(đôi khi máu me be bét (>;<). ko nhẽ mấy ông quanh năm 1 bộ. tắm ko thèm thay(kém tắm thế à).Đùa thôi chứ đã bao giờ lên đến 100 món đâu. săn boss đổi ngọc ném vào giỏi lên đến 50 món.

8. Hòm đồ ảo chỉ view được 100 món, bạn rút bớt về xem sao, mình có vài chục món ném trên ảo cả nữa năm có mất món nào đâu ?

9. vứt vào thu gom đồ cũ bớt đi, :D

10. ac thê đô ngon đẻ đó cũng mât dc a

11. Hơn 100 đồ, bạn nhiều cho m xin ít để đổi ngọc đập TM

12. mình chắc ko bjo có dc đến 50 món mất

13. yến điệu đã bị như trên :3

14. trước mình chơi bên bá vương săn nhện pro có lúc trên 120 món mà coa bị gi đâu

15. BQT vào giúp đỡ người ta đi kìa

16. Hic chủ top có thú vui suu tập đồ cổ à, mình mấy lần có đồ độc để trong hòm đồ ảo và kết quả là em nó thành ngọc hết :D.
    Bạn thử rút bớt đồ về, để lại < 100 thôi xem có hiển thị mấy món kia ko?

17. dendono90

dendono90 Chiến Binh

Bạn nhiều đồ vậy đem tặng bớt đi cho ae mới chơi có đồ mặc hehe;))

18. Ko mất đâu.
    Rút về là hiẹn ra

19. Rút về gần hết rồi vẫn ko hiện ra ae ơi +_+

20. Đổi ngọc bớt đi chứ tàng trữ làm gì nhiều ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi