Góp ý góp ý kiến adm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GjaHamChoj, 7/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hic ai bảo chú a cắm vài chục acc, a chỉ tư vấn cho a e lắp máy vài chục acc thôi nhé.
    Còn nhà a lúc nào cũng kẹp 5 acc 24\24 máy của anh

2. Tớ chả đồng ý tại sao tại vì chẳng phải ai cũng có máy mạnh để cắm 5 acc máy t chỉ cắm được 2 acc và lại khi pt vào thì nói cắm lâu nhưng thực chất thì 1 lúc là đi mình lại tèo cách duy nhất là adm fix ai đánh rớt zen người đó nhặt trong pt nhặt như ex là hết tình trạng ks zen là thoáng ngay

3. bỏ auto là đẹp. đỡ phải rác với rưởi

4. cắm nhiều acc diss thì buồn nhỉ .nhiều quán mà nhiều người chơi thì mất hết khách

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

đơn giản nhất là bỏ au to

6. Auto hay ko ko quan trọng. Ma là Cho PK thoai mái tẹt ga ko giới hạn.
    Rs xong xoá tội như ss6 cũ lại vui ngay. Như thế thì ae ko cân phai suy nghĩ đến Auto Lam j nữa

chienchoe thích bài này.
  7. Có người bây giờ vẫn cảm được cả 10 acc trên 10acc 1pc nhé ! Nhưng mình cũng ủng hộ việc cho phe chơi 2 3 acc gì đó là tốt mà đã 5 acc là 5 acc sao có người vẫn được 10acc trên 10acc !

8. Bạn có phải dl gjahamchoi ngày xưa chơi x5 với tớ ko? Dl Renfield đây

9. Tớ bỏ game lâu lắm rồi .thấy game ngày càng bớt hấp dẫn .muốn tại nghiện mà không có người rủ rê

10. Thừa hơi dỗi việc, máy tính của ai cắm dc bao nhiêu cứ cắm

11. 5acc/1may' soi theo ip vs seri máy. chứ ko phai tinh theo ip mạng

12. 5acc/máy nhưng chỉ dc 6acc/ip mạng thôi c

nói chung chưa thấy game nào ntn càng ngày càng giới hạn người chơi :-ss

13. Vớ vẩn tôi có 4 máy arena vừa rồi cả buff cả acc và cả mg ở bãi là 10 acc chả sao cả.

14. "..Vậy là của cậu bị gì rồi, Fan chỉ cấm tối đa 5 acc một máy chứ 10 máy vẫn chơi được 50 acc bt.."
    Cái này thì không hiểu bị sao nhưng 1 đường truyền ( tren 1 ip ) chỉ cắm được 10 acc
    .." Thực ra trc ngày hnay trở về trước 1 máy t vẫn cắm >10acc chứ có phải 5acc 1 máy đâu.."
    Cái này thì giờ mới nghe này trên một máy tôi cắm tối đa được 5acc
    ..." Vãi bác đuổi cả khách để tự cắm acc =)) bác kinh doanh vãi thật =))).. "
    Vì niềm đam ngày còn trẻ nên cố thế thôi bạn à còn khách họ ko chơi game này thì họ chơi game khác tóm lại cho nó vuông là thiệt cho Fan thôi

15. Face ip đê các bác ơi @@

16. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

fake thế nào thế :D

17. Cài hotspot shield, là nhanh nhất,

18. Mình cũng ủng hộ ý kiến chủ top.Vì nhiều lúc full phòng khi có sự kiện x2 skill diễn ra nhưng đó chỉ là con số ảo,lập ra để lấy ttd 35% chứ không phải là đông người chơi thật sự.Như vậy tài nguyên acc và NV rất lãng phí.Mong là 1 máy cắm 3 acc.giới hạn như thế là quá đẹp cho 1 đội hình.Mình login đc 3 acc 1team vẫn còn 2 slot,vậy 2 slot đó có thể pt ae khác giúp đỡ ae khác cần cày kéo

19. Phoenix™

Phoenix™ Guest

tân thủ vào train xin pt lên các bãi toàn thánh afk
    tân thủ từ đó mà chán --- từ bỏ :D

20. khó của nam cường

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi