Góp ý Góp ý nhỏ cho vấn đề lớn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dlquan, 29/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ^^. Mình biết bên đó MG khủng, nhưng nếu biết cộng poin DK thì MG cũng khóc nhè bạn nhé!

2. Co

3. =)) tui biết mà. nhưng cái dở là cày dk đã mệt. ăn được mg nhưng lại đứng ngắm con boss nên chẳng ai chơi =))

4. Có cả chuyện đó cơ à. Tham gia sự kiện này lâu không nhỉ?

5. 1 tháng 1 lần mà bác. qua đó người ít mà ... thì đông :)) kiếm tiền dễ mà khó. nói chung cũng có cái hay nhưng chuyện ngược đời và chửi nhau nhiều hơn ^^

6. thứ 1: tớ chả thù oán gì với cậu mà cậu phải nói kiểu hằn học như vậy
    thứ 2: tớ chơi tất cả các tộc mu trừ mg acc thấp nhất cũng 20k dư rồi bạn ah
    thứ 3: tớ nói ở đây mang tính chất góp ý chia sẻ tất nhiên sẽ có ngưới đồng và bất đồng quan điểm nhưng thảo luận ko có nghĩa la nói xéo nhau
    thư 4: ss8 dk độc quyền ve pk la quá rõ ai cũng thấy, 1 số acc top dl chưa chuyển dk bởi vì bỏ 1 đống tiền sắm đồ dl giờ chưa thanh lý đc thôi; tớ đảm bảo tình trạng này kéo dài hơn 1 năm bảng top muhn chỉ còn toàn dk nhé
    thứ 5: chốt lại bạn mặc sức góp ý chủ quan của mình để thảo luận nhưng đừng xéo xó mất quan điểm
    thanks

congchiend11 thích bài này.
  7. ca này kho đây thớt
    Đó là 1 biến động quá lớn CHo Mu =))
    Hóng Xem Fan nói gi ;))

8. thực ra so với dl trước kia tức bản s6 thì s8 này dk được 2 ưu tiên: 1 là x4 HP, hai là sdung được rc, còn dl thì không. nếu sd phải bỏ ngựa. nếudl mà được 2 ưu tiên như dk s8 thì không kkéo Dk lại chuyển sang dl hết. chính điều này đã mất sự cân bằng giữa các chủng tộc. thời gian vừa qua fan đã có ưu tiên cho qb nhưng chỉ được mỗi dame, còn đồ thì sao vẫn rất hiếm và quý, do vậy sự mất cân bằng giữa các ct ngày càng lớn.

9. nếu acc chính mà khủng thì acc cave chỉ là cái móng tay thuii,

tuandatym thích bài này.
  10. Bài viết cũng khá rõ ràng , nói lên nhiều quan điểm của member , Cũng mong sao Fan fixx làm sao cho các chủng tộc có sự đồng đều . bây giờ bảo mà cày lại chắc cũng ít người chọn QB mà cày , khổ thì thôi rồi :)

11. Mong tay thì người ta cũng phải có công đầu tư. mà nói về đầu tư thì Char nào đầu tư vào cũng VIP nhé.

12. DK thì có gì mà cày vất, giờ toàn chạy theo cave và đứng arena chứ có phải cày 1 mình đâu mà vất, DK như vậy là chênh lệch quá lớn so với phần còn lại rồi.

tuandatym thích bài này.
  13. Thế jo bắt fan fixx dame dk bé lại ah hay bỏ x4 dame kakka dl khắc dk. dl chêt qb khắc dl . Qb one hít. Kể cả dl đồ ngon và hơn tầm 20 30k poi kaka

14. có đồ ngon là chả phải lo cái gì

15. Nói như vậy thì DL cứ GM với cả MNS thì sợ gì bố con thằng nào =)). TOP than thở làm gì. =))

16. tất cả cứ về như Wedzen :) lại vui

17. Chuẩn dl có mns va x3 thì sợ gì.

18. dung roi fan xem lai di,,chu nhu nay dk lam trum a

tuandatym thích bài này.
  19. chuẩn rồi đấy DK chỉ việc đứng nhận LV chứ có phải cày kéo gì đâu nhỉ

20. nói như thế này ở bản ss6 dl lại quá bá bạo sao mấy vị dl k kêu ca đi giờ lại khóc lóc với dk mỗi chủng tộc đều có thế mạnh của nó ta phải biết thế mạnh của từng chủng tộc mà phát huy nó chứ đừng kêu khóc than như thế quá thất vọng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi