Góp ý Góp ý về auto trên toàn cụm sever Gamethuvn.net

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi julyboy, 16/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đầu tiên mình xin phép gửi lời chào thân mật đến tất cả ACE trong Gamethuvn.net!!!
    Chúc mọi người sức khỏe dồi dào để có thể gắn bó lâu hơn được với MU ^^
    Như chúng ta đã biết, tựa game MU đã hình thành và phát triển trong hơn 11 năm nay
    Đã trải qua bao nhiêu sóng gió, thử thách cam go, hưng thịnh rồi suy thoái và giờ vẫn giữ được bền vững tới hôm nay là một sự cố gắng không ngừng của BQT gamethuvn.net cũng như cộng đồng game MU.
    Mình từng thấy khi vào game được nói chuyện, giao lưu, mua bán, trao đổi với ae rất vui cũng như là để giảm stress rất hay
    Nhưng hình như từ khi có auto TỰ ĐỘNG của ss8 ra đời, niềm vui đó đã giảm đi 1 nửa
    Dạo qua 1 vòng thấy ai ai cũng auto, nhắn tin k thấy trả lời. như kiểu vô hồn. chỉ có 1 cái xác char ở đó. Cứ thế train và train :((
    Thiết nghĩ nếu ai ai cũng auto, thì gamethu chơi với ai khi tính cộng đồng trong game đã bị giảm sút nghiêm trọng.
    Dẫu biết các gamethu trong Gamethuvn đều đã lớn tuổi, phải dành nhiều thời gian cho công việc nhưng vào game mà gặp ai cũng auto tự động như 1 cái máy thì thật chán.
    Vậy mình xin góp ý điều chỉnh về auto như sau, mong BQT và ae đóng góp cho ý kiến:
    +Auto tự động chỉ áp dụng vào thời gian từ 20h tối - 8h sáng, còn từ 8h sáng đến 19h tối ae phải tự train, k auto đc
    + Auto không dùng được vào t7, CN vì 2 ngày nghỉ mong muốn ae giao lưu với nhau được nhiều hơn. Còn các ngày khác vẫn sử dụng bình thường
    Trên đây là ý kiến đóng góp của em, nếu chưa thỏa đáng mong đc AE góp ý thêm để cộng đồng Gamethuvn ngày một phát triển.
    Mình hành văn hơi kém mong ae thông cảm.....
    âđáTr

SomeOnecu Bảo cu Bảo đã thích.
  2. mình chỉ mong FAN fix auto zen như nhặt ngọc với đồ ex thôi :)

3. Mong ae cùng vào thảo luận

4. nghe chừng ntn thánh rác kêu như vạc, mình ko thánh rác nhưng cũng ko ủng hộ, cứ để nvay đi

gjahao thích bài này.
  5. Chủ top rảnh wa' sinh nông nổi rồi? Người ta ko auto đc thì vẫn kẹp chuột phải cắm bãi như thường thôi

gjahaoConBuom đã thích.
  6. mình chỉ mong các game thủ nghỉ bớt đi 1 nửa cho đỡ lag sv thôi

7. Thôi chắc lsau có ý kiến gì giữ cho riêng mình thôi :)

8. mày mua acc ko? để tao nghỉ cái

9. cả ngày người ta đi làm còn ngày nghỉ phải dành time cho gia đình c. sống. haiz ai mà ngồi đấy chơi game với cậu.
    nói thật nhá,.
    mục đích cậu viết bài này là gì.
    vì nếu như cậu nói ( Dạo qua 1 vòng thấy ai ai cũng auto, nhắn tin k thấy trả lời. như kiểu vô hồn. chỉ có 1 cái xác char ở đó. Cứ thế train và train )
    đã là cắm thì cần đếch gì auto còn cậu thíc vui thì vào gui nào đấy tìm bạn ngồi cả ngày cày tay cũng có nhá
    nói thật nhá game giờ mục đích chủ yếu là để giải trí tý thôi. đam mê vẫn còn thì chơi. chứ k ai giải trí cả ngày đâu.

tungkute thích bài này.
  10. Cũng là một góp ý hay...

Nói chung a/e có thể giao lưu trên các máp chung như Arena chẳng hạn, còn các máp non-pk thì toàn câm với điếc:D

Vẫn như mấy topic trước nói về vấn đề auto thì ADM đã cho a.e bỏ phiếu... chờ xem! :)

11. ko autu chơi kiểu éo ji
    lúc nào cũng kè kè cái máy tính à
    cái ji cũng có 2 mặt của nó
    đồng tiền cũng thế
    có người thì công việc nhiều thì phải auto
    có người ăn ko ngồi rồi time là vô hạn thì ngồi liên tục

12. Đ/m mẹ mày . thăng lừa đảo . thằng ăn trộm đồ

cu Bảo cu Bảo thích bài này.
  13. mày bị điên à
    mày có vấn đề về não à

cu Bảo cu Bảo thích bài này.
  14. auto này nhiều vấn đề đáng quan tâm

15. +Auto tự động chỉ áp dụng vào thời gian từ 20h tối - 8h sáng, còn từ 8h sáng đến 19h tối ae phải tự train, k auto đc

Lực lượng chủ yếu nộp tiền cho MUHN > Ban ngày ngta đi làm kiếm tiền nuôi game , tối về rảnh 1 tý bắt auto thế thì giải tán sớm o:-)

Các đồng chí ở nhà chơi game 24/24 chủ yếu là mua xong bán kiếm lời , lấy tiền game nuôi game , chứ cày cuốc gì

Mà công nhận MUHN mình ai cũng muốn mua 100 , chơi chán bán phải đc 101 ko để xài :D

16. thím này nói vớ vẩn quá...
    thứ nhất : người ta không auto và bấm end rồi đi làm thím làm sao gọi đc người ta.
    thứ 2 : auto chủ yếu dành cho ef + quyền binh + soul cave để buff hỗ trợ và buf kinh nghiệm. còn các char chính họ vẫn kẹp end. => thím cũng không gọi đc
    thứ 3 :auto dành cho các thánh rác thì dù có ol thì người ta cũng không giao thông với bạn
    vậy bạn đã thấy top của bạn nhàm chưa

17. Thiết nghĩ bác chủ thớt muốn góp ý kiến để phát triển cộng đồng MU mà. Mọi người cứ nêu ý kiến đi

18. nhiều acc quá chơi còn không hết :đây này :(

19. tôi chỉ cần 1 acc log 3 em là ok rồi.Còn auto vẫn phải để.Ví dụ như tôi sum vs qb,sum thuộc ks hẹp k có qb auto thì bị quái nó đứng ngoài vả chết tm ngay.Còn việc bạn đưa khung giờ giới hạn auto như thế vào các giờ auto đc chắc full ng auto ks zen rác của nhau

20. chẳng khác gì cước vợ mà để vợ ở nhà bố vợ còn mình thì ở nhà mình :))

Last edited: 16/8/15
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi