Góp ý Góp ý về quản lý chợ trời

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi WESTLIFE, 2/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. WESTLIFE này post topic thì chỉ có chim đại bàng mới hiểu đc
    Mấy con chim sẻ ko biết thì kêu làm gì cho khan cổ nó ra

Mod là người am hiểu về Game và đã từng chơi game.
    Nếu đã lên làm Mod thì ngừng chơi và chỉ nên chơi nhẹ. Ko nên tranh hùng tranh bá.
    Chỉ vào game để hiểu nội tình gamethu.

Chứ nội dung ở đây ko phải là tuyển 1 thằng xe ôm lên quản lý kinh tế

Làm Mod là gì ?
    Là chia sẽ kinh nghiệm , góp ý nội dung , phân minh đúng sai , tìm tòi lỗi của game từ member để chia sẽ cho admin khắc phục lỗi.

Sau topic này nếu Mod gamethuvp mà vẫn còn tiếp tục chơi game hay tranh hùng tranh bá như trc đây. Thì sớm hay muộn mêmberr lâu năm họ cũng bỏ ra đi giống như vụ việc của Mod Saivado1 vậy

Họ sẽ nhìn vào bước chân cũ để xem mọi thứ kết thúc có tôt đẹp hơn hay ko thay đổi

Con người ta ai cũng giỏi ai cũng khôn. Và khôn ít hay khôn nhiều thôi.
    Chứ ko có 1 ai Ngu cả nhé.

Nhớ lấy lời tôi nói ........

Gamethuvp tham 1 miếng là bỏ cả mâm đó.

Thu Muộn, PolicePPAVăn Hải đã thích.
  2. Các Ae nên nhớ lấy lời thánh phán ^^!

PolicePPA thích bài này.
  3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến. Tôi rất muốn sớm chia sẻ quan điểm của BQT để các bạn yên tâm, nhưng giờ mới có thời gian để viết bài.

Theo tôi @gamemuvp thực ra không phải muốn can thiệp sâu vào giao dịch của các thành viên, là do trước đây smod tự đặt ra luật lệ trái với Tuyên bố ứng xử của cộng đồng rồi yêu cầu gamemuvp thực hiện, gamemuvp là cấp dưới nên phải tuân thủ.

Quy định cũ tại box Chợ không liên quan gì đến chính sách của BQT GamethuVN. BQT dù muốn cũng không bao giờ đưa ra những luật lệ ngây ngô, không thể định tính, định lượng như thế.

Tôi xin khẳng định box Chợ trời sẽ trở lại như cũ, anh em hoàn toàn tự do trao đổi, buôn bán và thể hiện tính cách cá nhân của mình.

Nhưng anh em lưu ý giúp, "tự do" không có nghĩa đây là cái box riêng, không cần tuân thủ quy định diễn đàn. Những bài viết xúc phạm nhau, vi phạm quy định về từ ngữ, đưa thông tin thất thiệt, đe dọa người mua/bán.v.v.. hiển nhiên phải bị xử lý. Còn việc ai muốn rao bán cái gì và bán với giá bao nhiêu, đó là quyền của mỗi người, kể cả thích khoe của cũng được, cái gì luật trong đời thực không cấm thì trên diễn đàn cũng sẽ không cấm. Mọi người tự nhìn nhau, tôn trọng nhau mà hoạt động.

Về vấn đề mod cũng chơi game thì có tốt hay không... thời gian tới khi sắp xếp lại nhân sự, các bạn sẽ biết được câu trả lời của tôi :D

BQT đã nêu rõ quan điểm nên tôi xin khóa chủ đề tại đây, một lần nữa cảm ơn các bạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi