Góp ý Góp ý về SS11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oanhonpk, 8/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đi đươc rồi gặp ngay em soul suotquan 2 thăng bem nhau chan hết cả giờ ko ai win no bảo lại gặp ngocha mới hài mà minh đâu phải ngọc hà no lại bảo anh em voi NH mà đâu phải ac cùi thôi mà cứ ti lại telte chạy co mà đánh cả ngày ý bạn nhỉ

2. Nghe chủ top nơi cũng đã thấy vui rồi ấy chứ

Cái gì cũng hạn chế :)) cờ lo se top pic đi ha ha

Last edited by a moderator: 9/5/16
    đặng viết huy thích bài này.
  3. Anh @fantasymc ạ. Trước khi trình bầy mấy cái điều vớ vẩn. E xin nói trước là e ko nói cho e. Vì ss này với ss trước thì e cũng không thua ai.e chơi game vui thôi ạ, đủ vào game, đủ chơi. Nhưng vào game nhàm thì ko ai muốn vào. A có từng vào game lâu lâu tại thời điểm này ko. Anh thấy game bây giờ có những ai. Người tâm huyết hay đội thấy ss mới vào test cho biết. Anh nói rằng a phục vụ số đông, ko phục vụ nhóm lợi ích. Ok, nhưng a đưa số đông, a đưa nhóm lợi ích từ ss8 lên đây. Giờ a nói thế, e nghĩ ko hẳn đúng. Tụi e chơi game, có ng lợi ích, có ng ko hẳn. Chơi game đông, chơi game đồng lòng mới là cốt. A có ghé qua chợ trời ko, a thấy gì ko. Đành rằng biết các a là nhà phát hành, các a cần phải có lợi ích. Ss mới ra nhằm mục đích gì thì những người đam mê game này đều hiểu. Nhưng không mong rằng " anh đi xa quá, anh đi xa ae quá.. "

Các thanh niên đã đủ lợi ích và các thanh niên thích chơi game 1 mình xin đừng nói ở đây. Thank....

Last edited by a moderator: 9/5/16
    bé trang, DaiPhapSulovegirltb đã thích.
  4. Kêu nhiều cũng chẳng giải quyết được gì đâu chủ top

bada0pk thích bài này.
  5. Chẳng thì đừng thôi. Ss mới ra để cải thiện thu nhập cho hệ thống là chấp nhận. Nhưng bỏ cũ lấy mới trong hoàn cảnh này thì nản

lovegirltb thích bài này.
  6. bác cứ bình tĩnh s11 mới lên chứ đã đi vào ổn định đâu. ss trước cũng thế phải có time thì nó mới hoàn hảo được.

7. Theo như lời các ae mong muốn, và bản thân em cũng mong muốn.
    1. Được train như ss8 (cho dù có skill mới, nhưng mà nên cho train như ss8 bởi vì ko có ai cũng nhiều thời gian mà ngồi khám phá tính năng của các ông đc. game của các ông không quá nhiều như sách vở hàng nghìn trang. lúc nào rảnh rỗi và có điều kiện kinh tế nhất định sẽ khám phá)
    2. tỉ lệ rớt bớt thảm hại (những ng chơi muốn có game nuôi game)
    3. tính năng, sự kiện, đồ như ae nói là tốn nhiều thời gian.... admin có thể giữ nguyên. (vì những ai mà đầu tư cả ngày cho việc chơi game thì kệ họ đi. ai train cứ train. còn lo họ kiếm nhiều tiền từ game của các ông thì những đại gia lười biếng cũng bỏ tiền ra để nuôi họ chứ đâu mà lo.)
    5. cái giá đồ đạc chẳng hạn như những sét đồ nó thường thường 1 tí thì giá rổ nó nhẹ nhõm bớt 1 chút đi. đằng này set full nào cũng như set full nào nó ko chênh nhau quá nhiều hẳn như đồ 380 mà giá vẫn vài trăm trên củ
    4. các skill nên train như ss8 tức là:
    MG BASS
    SUM BÃO ĐỎ
    SOUL QUẨY RỒNG
    các chủng tộc khác ko có skill rộng hoặc skill mới là skill rộng. thì theo e ai ai cũng có thể có sp. nhân vật nào cũng có thể có sp, cứ có sp là đc chạm vào quái trước và chạm vào quái trước thì cứ 1 dame chết quái là có bãi. (câu này em không biết e nói có đúng ko vì hình như quẩy rồng có sp cũng ko ks đc BASS thì phải nếu a fan có thể làm đc n vậy thì hay)
    ae ai cũng có thể chơi game của fan. tiền ít tiền nhiều cũng có thể chơi game của fan. thời gian ít thời gian nhiều cũng có thể chơi game của fan.
    VÌ NIỀM ĐAM MÊ MU :D

Xuân Thỏ thích bài này.
  8. Bỏ theo phong trào là chính. Chờ ổn định xem lại đông ầm ầm ngay

9. Giờ bỏ mu rồi. ang bên nước ngoài cày tiền. Rồi sẽ chơi lại mu

10. tưởng bên nước ngoài vẫn chơi được mà

11. Bỏ từ hồi cuối năm ngoái bị thằng cùng quán nét lừa 14k . Nản nên nghỉ.

giờ mún chơi lại tìm acc tầm 10 15m cha ai ban

12. :D đúng là lắm bạn thỳ nhiều tai nạn bác nhỷ

13. game gì cũng thế thôi càng lâu nó càng mất chất....như cf thì báu vật bừa khứa đâm ra nó rẻ bèo ... võ lâm chi mộng thì free đến 80% thằng lạp 100m bằng thằng lạp 500k
    còn MU đc 13 năm rồi k biết đến bao giờ...

renlynguyet thích bài này.
  14. cứ chơi đi vì cuộc đời cho phép :D

bé trang thích bài này.
  15. Bé trang là gái à bác

16. cái này bác nên inbox hỏi riêng chứ ko mai e lại bị săn :D

17. Sao bác lại bị săn ???

18. Kết câu cuối

19. bé trang săn hehe :))

20. Vậy là gái thật à bác :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi