Góp ý Góp ý với BQT về rs online

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tekybl, 26/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Góp ý với BQT là giảm thời gian rs ol từ 30p xuống còn 150 cho anh em thoải mái cày cho nhanh. Chứ khi max lv rồi đợi 30p nữa mới lên đc tầm 260lv thì quá lâu. Mà giảm thời gian từ 30p xuống còn 15 để còn hợp lí về mặt thời gian cho anh em không có thời gian.
    Ý kiến của em như vậy mong bqt xem xét.

tên gì nhỉ thích bài này.
  2. nói chung vấn đề này cũng nhiều ng ca thán rồi bạn ak . cũng khó nhưng dù sao cũng like để fan xem xét

3. Các bạn có team cày nhanh chứ. Mình cứ một mình chày bừa mãi mới đc một lần. Nên cái này cũng k để ý lắm

4. rs online giờ đang bị lỗi thì phải, nhân vật 400lv mà vào quản lý cứ báo 399, haizz

lovegirltb thích bài này.
  5. trong game là 400
    nhưng mà ngoài web thỳ phải tầm 5 hay 10' sau mới hiện là 400

HeroLP thích bài này.
  6. Hình như cứ 15p cập nhật số lần rs 1 lần thì phải. Có lúc lên 400 cái được cập nhật luôn :D

7. Cái rs online này là bác Fan làm ra dành cho những người bận rộn đi làm cả ngày ko có time chơi cắm acc ở nhà. nên khi đi làm lúc nào rảnh họ dùng điện thoại để rs (tối về có time pk) chứ ko phải làm để ae cày game rảnh tay ko muốn out game rs hay giữ bãi .... nên bác ấy đặt 30p là vì thế . cái này nhiều người hỏi và giải thích nhiều rồi nên sẽ ko có fix lại đâu bạn ak .

bxtrieux5 thích bài này.
  8. Ủng hộ 1phiếu.

Bianconeri thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi