GT nên nhiệt tình

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhânYêu88, 7/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thật sư SV Vương Quyền Open rất thu hút người chơi, anh em kéo nhau về, riêng mình vận động hết anh em bên các Mu khác về chơi mà cứ như thế này nản quá, rất nhiều lỗi mà chả thấy sủa cho anh em, chẳng lẽ cái gì cũng đi post, riêng 2 lỗi này mình rất ức chế:
    1. Mua luk+cash hoặc thue đồ thời hạn tự dưng giảm, VD có cái mình thuê 1 tháng 3 ngày hết, ức chế vô cùng, acc nào của mình cũng 4k bạc khóa, thuê gì tính kĩ mà giờ cạn hết, nản, toàn nạp cash thuê 1 ngày bất tiện vầ mắc, thuê 4 con bùa 1 ngày như nhau, mấy tiếng sau 2 con hết bùa.
    2. Hiện tượng dí game thường xuyên xảy ra, vần đề dc treo 3 hay 4 acc nữa, mình máy nhà lag, đi làm phải treo máy ở tiệm cả ngày, có ngày về bt, có ngày về dis 1 acc, 2 acc, thuong xuyên dí 1 acc
    Góp ý mong AD xem lại cho anh em.

Tín NgôHoaVoSac đã thích.
  2. HoaVoSac

HoaVoSac Tân Thủ

Admin không tl ae đâu

3. vấn đề cũng ức chế nữa là auto buff, hay bị lỗi, cũng auto như thế mà lúc nó buf lúc ko buff, đôi khi trong PT nó buf cho con này mà ko buf cho con kia, phải thoát ra thoát vào um xùm,

4. đang chơi BT, ra post bài cái dí luôn, may mà chưa đi làm

Các file đính kèm:

5. Lag dis này do mạng nhà bạn, còn nếu bị thì bị chung cả rồi, mình có sao đâu
    Bạn chỉnh về Optan IP address automatically xem sao ^^

6. Chắc do mạng bạn thôi

7. ko mạng được, dis thì dis hết, chung máy acc dis acc không, vào dc độ 1 chút là hay bị, có khi cắm cà ngày chả sao

8. cũng cùng cảnh ngộ :(

9. GT cái nào nói dc thấy vào nhanh lắm, cái cần quan tâm chà thấy đâu @GangterMU

10. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

1. Vấn đề mua bùa bạn hãy kiểm tra lại đã chọn thời gian chuẩn chưa? Đây là vấn đề quan trọng, nếu mua 1 tháng 3 ngày mất thì sẽ rất nhiều người báo.
    2. Vấn đề dis bạn hãy cắm 3 acc thôi nhé, nhiều bạn cố tình phá luật 4 acc sẽ bị giảm còn 3 acc.

11. đây là mấy chủ nhận diện bạn hack/Bug/hoặc phạm 1 luật nào đấy nên bị kích ra chứ không phải do diss mạng. mình như là bạn cắm 4acc/1PC lắm.

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Acc của bạn là ?
    Thời gian mua:
    Và giá mua:
    Để chúng tôi kiểm tra lại !

13. cái bạc khoá có hạn sử dụng maf.ko dùng cũng hết thôi nên bạn đừng tiếc. :D

14. cái mua bùa giờ nào thì thật là không nhớ dc, vì nghĩ là bạc khóa Gt cho nên mất cũng chả sao, của chùa, nhưng mất mấy lần nên ức, còn có trường hợp em mua rõ ráng cash 20% hoàn hảo, vào game trỡ thành 20% chí mạng. em chĩ góp ý, nếu ae ai đã bị cho tí lời bình

15. cái này em nghe nói máy nhà dc 4 acc , net 3 acc phải không a? vì em lúc cắm nhà lúc cắm net

16. manhneta

manhneta Cư Dân

Giảm vĩnh viễn hay sao anh? có cách nào trở về bt k ạ?

17. chắc nhầm thôi , làm gì mua 1 tháng mà còn 3 ngày @@

18. có đấy, toi trian 6 acc, bùa mua cùng lúc như nhau, acc còn acc mất

19. người nào train nhiều acc quá sẽ bị admin troll như vậy đó. Bạn phải dũng cảm đối mặt đi. Lúc mất cái bùa, lúc thì dis vài con. thế là bt mà

NhânYêu88 thích bài này.
  20. manhneta

manhneta Cư Dân

Bao h thì trở lại bình thường ạ . đáng lẽ phải thông báo trước cho người chơi là nếu vi phạm sẽ bị phạm chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi