Thắc mắc GT xem giùm mình đồ của HuyBaBy

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi untilyou, 29/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) vô học vãi. mày cười người khác nhưng k biết suy nghĩ đâu con ạ. muốn tim tao thì vào post kênh gọi zHoangKuTe nhé tao sẽ trả lời cho.

2. cái này sẽ sáng tỏ thôi. :))

3. untilyou

untilyou Chiến Binh

tớ cung ko muốn nói nữa cứ để GT vào xem sẽ rõ nhé bạn

4. Không biết gì nhưng theo dự đoán của cao tiên sinh thì thế này.
    Tình cảm anh em chơi với nhau lâu ngày, thân đến lỗi cái quần xịt cũng cho nhau mượn, nhưng đến khi được trả lại có khi cái quần xịt gốc đã bị tráo cmn thành cái quần made in china, và cái quần xịt thật thì được cất ở một nơi bí cực kỳ là mật luôn :D

oOoBomKuTeBVoOo thích bài này.
  5. đây là nguyên văn từ DiaGioii

6. cậu vs tôi đã từng nói chuyện vs nhau và cũng chưa bao giờ chê track nhau điều j cả. cậu vào chơi MU này cũng rất lâu rùi thấy rất nhiều biến đổi của MU này, đúng ko ? . nhưng MU bá Vuong từ sưa đến nay làm j có chuyện đúp dc đồ. chỉ vì GT vs a đê Min dùng sai phương pháp nên mới có chuyện này sảy ra. cũng đơn giản mà lại phức tạp như vụ Bung B của HuanNgan. nếu ông chủ mà ko sai chuyển 1 số lượng lớn bạc cho mem thì bố mem cũng chịu chết. nhung ngược lại ông chủ như thế. nếu bỏ dc chữ Tham thì con người thành phật hết rùi đúng ko. thằng nào nói ko tham ở đây nào.
    nhưng ngược lại như Cộng hoà xa hội chủ nghĩa việt Nam cảu chúng ta. nhân dân việt nam cảu chúng ta dã nói. " khong có lửa thì làm sao có khói"
    kai lỗi cho dù năng thế nào cũng có thể moi ra mà. lỗi gần 1 năm mà GT bjo cũng biết. nói j kais lỗi của GT để cho AE biết. tất cả chỉ là lời nói thui.
    tớ thề 1 câu chứ nếu bọn cù nhầy ở kais MU này mà biêts dc lỗi này chắc MU ko phải là 10 bộ đồ giống nhau hay giao bán đồ Vĩnh viễn. mà có thể đến 100. 1000 acc như thế.
    cậu là 1 người từng chơi từng hi sinh nên cậu biết.

7. A vs E ở kai MU này từ Lúc Open đến bjo nhưng chưa bjo thấy vụ Bung nào mà Mem ko Bung cả đúng ko. nhưng E khẳng định vụ Bung này là lâu nhất mà GT phát hiện ra. nhưng GT phát hiện ra cũng chỉ là do Mem báo cáo cũng như mem chuộc lợi về bản thân mình. còn nếu mấy thằng danh con ko Tham kai lợi trc mắt chắc 1 năm nữa GT ko bjo biết đến dc kais vụ Bung này.

nói thật vs AE là vụ Bung này là do DiaGioii biết đến đầu tiên gần 1 năm nay rùi. chỉ vì cho AE mà lại bị AE phản thui. minhf ko dám nói là (cho) nhưng ae hiểu nó là j khi bạn tốt vs mình.
    còn 1 số thành phần Ngu xi ko biết j đừng vào đây mà hô hào linh tinh. 1 câu khi ta nói ngu là sao ( vì ko = dc bọn ta ) khi thấy bung ra rùi vào comment vớ vẩn tỏ ra nguy hiểm nhằm dìm hàng. nói thế chắc ngu thì sẽ ko hiểu AE thông cảm nhé.

8. tớ cũng nghe mạnh ns sơ qua rồi. tốt cho ae, bạn bè , mà cuối cùng bn nó quay lại thôi. :)) dù sao cũng biết mình sai. chấp nhận. nhưng do chính ae mình mà mình nên tội này, có lẽ đau đớn lắm. tớ hiểu cảm giác lão mạnh lúc này. :-<

9. Giốg kiểu cái sw kia mua về xog đóng đinh cho nó thành đồ vv ý nhờ :))
    Đồ lỗi hay ko đợi GT check là biết hết!
    P/s: nhưg CTC xog thấy tên này cởi trần rồi :))

10. chưa thấy TG nói và chưa có câu trả lời mà các thánh đã om xiên lên
    bây giờ tất cả sẽ im nặng và đợi TG sẽ nói gì

11. del đồ rồi con gà nó ngu gì để lại khi bị lộ nữa

12. bố mày tìm mày ăn **** ak con chó ngu lắm con ak :D *** cái con mẹ với con bà mà :P

13. vẫn chưa thấy GT vào cuộc

14. cách ăn nói đã thấy biết rồi. trẻ trâu thế nhỉ.

15. vay e k xem a da dua ra roi day ah con ca Dino chu G Daousu lua a phuong la muon do de ctc roi duc ra a phuong k he hay biet den khi to bao a cho no muon do ah a day bao cho no muon ctc cach day 1 thang nhung ma no lai duc cua a phuong cau bao vay ae vay sao con noi gi di nua bay ng sai dau tien la toi da nhi nham ng
    khi cường HuyBaBy bạn ác với đồ để đi làm bên nc ngoài thì sang đây chơi lại k có đó tôi đã nghĩ thôi thì ae muốn kéo lại chơi cho vui lên đã tạo ra bằng chính set đồ của tôi mà tôi đã bán cho nv Tockool sai của tôi ở đây là đã tin nhầm ng nv thiengioi và chymto là cùng 1 set to dục chó và 1 Tg sau thiện có mượn của ng bạn nào đc đc kai kai khiển và 2 môn nữa bảo tôi chào đời cho đó giống nhau và vì sai sót của tổ đã để cho bọn hắn biết đc cách làm của tổ và tự do hơn đã k pm tớ làm cho nữa mà tự làm lấy luôn từ đó tớ k còn làm cho hắn 1 món nào nữa nhưng tớ thấy hắn gioa ban 2 ac mg ác +đó Vv tổ thấy vậy và đã pm hỏi tại sao lại làm vậy tớ bắt dừng lại ngày họ k nghe và tuyệt tình với tớ luôn tỏ tức wá tách ra ctc giếng thì ai ngờ trc ngày ctc hắn có gọi cho tớ sao a lại cùng ctc tớ bảo bọn e đứng vào vị trí của a xem ai có ức k trc khi a làm cho đã nói rõ chỉ để chơi k đc chuộc lỗi vậy song hắn nói
    vay thi dc roi a se biet va su viec la the day toi da bi block bay gio moi ng thu dat vao vi tri cua toi xem se ra sao wa chuyen nay cung mong moi ng rut ra 1 bai hoc trc khi coi ng khac la ae ban be va nhat la thang e toan cua a ah e cung dung vao vi tri cua a di e thang trc dua top a da uc che k o trong map vi chuyen nay va ra ngoai dua thi da dua o ngoai ma k nho moi ng ae di sang cac sv khac pk va ks pha ng khac thi chac dua dc chac to khang dinh 100ng dua thi 99 ng cung phai tim cach di pa di ks de minh dua chu côn cu the ma dua thi toi do ai dua dc vay ma thang e co map roi va bo bon khac pha map lai len icaus gap may thang e toi no pk tren day lai di quay ra trach toi la ngoai mat thi ae trong thi choi dieu ram hoi tat ca moi nhu vay toi choi dieu cho nao khi may thang e no k choi game bao gio va toi da mat 1 buoi chi no cach pk roi cu the toi no vao pk thi no biet nv nao cua ai vao ai cu gap la no phang gap la no phang va roi thang e quay sang trach a vay khac gi e bao a nghi di k dua nua de e dua 1 minh moi nghi to sai cho nao

16. Đau hơn hoạn thím nhỉ :)

17. tolaihd

tolaihd Hiệp Sĩ

văn dài như dây co ^__________^

18. uh dài vậy cũng có sai đâu thằng e mà tôi đã tin tưởng giờ đây lại cho tôi 1 vợ trắng tay
    giờ bọn e vui chứ sướng chứ sống như thế có thích k e rù sao cũng chúc mừng bọn e đã thành công trong việc này
    vần a mày dài nhưng cũng k khéo bằng bọn e đâu
    lực là ae thì a ơi có zen k vất e ít lúc thì có b k vật e đánh con lô e mua kái ac
    lúc đó sao mà ae ngọt thế mình nghe sướng cả tai

19. mà sin chia buồn với những ai đã mua ác + đồ VV của nick Fb tên là NgongCuong nhmuon hoi cho ro rang thi tim gap trong game HuyBaBy va lllDiNolll .ThienGioi .Chymto nhe

20. Nhưng hôm qua a thấy W của LKV vẫn còn mà ^^! hàng hịn luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi