Góp ý hạn chế acc rác ra khỏi sever và vấn nạn autupk ,.. autu nhặt rác zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzbaokezz, 13/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em xin góp ý mỗi sdt đăng ký tối đa 3 acc ...thay vì 4 acc như trước kia .. mỗi người chơi chân chính chỉ acc vk và acc ck nếu thêm thì acc con tức baby .. bản thân mình chỉ chơi 1 acc .. mặc dù máy chay đc cả 6 đến 7 acc .. nhưng
    ae hãy chung tay đẩy lùi acc rác .. mỗi sdt chỉ cho phép tối thiểu 2 acc tối đa 3 acc ,, thôi ạ
    ...kiến nghị góp ý thêm, mỗi 1 máy tính chỉ cho chạy 2 đến 3 acc .. những phần mềm bên ngoài cấy vào đều xử phạt khoá vĩnh viễn .. em tin mạnh tay như vậy .sẽ giảm đc khá nhiều acc rác game chạy mượt ko autupk và chạy bãi đc... để ae có nhiều thời gian dành cho gia đình các mối quan hệ ngoài đời .. hơn ... game chơi giải trí .. là đc ạ... những nhân vật ko cùng nhóm pt ko cho nhặt đồ zen vân vân .. acc ko chính chủ ko nhặt đc và pk đc .. từ đó sẽ hạn chế dân cày rác .. để cho những người mới chơi .. hoặc người đã từng chơi trở về 1 maí nhà Mu Game thủ trong lành .. an toàn tiết kiệm .. em xin hết
    ___ Tiến bảo kê góp ý kiến bé nhỏ

_vBaoNgoc thích bài này.
  2. Mở bát nhé thằng e dại :))

3. Vote Tiến Vẩu tập trung cho gia đình, ko lừa đảo

4. thằng tiến nó góp ý như cái đầu **** ấy

mày ko chơi để ae người khác nó chơi

đm mày đúng là con sâu làm rầu nồi canh

tao là fan tao cho đi cả dàn ipi cho bớt thành phần chỏ gẻ. sống day dẳng

lừa đảo rẻ rách cắn càn cắn cùn .. sống lay sống lắt éo đc tích sự gì cho đời =))

nghiahyEm Về Đi đã thích.
  5. =)) ae đánh giá cao cu tiến quá. Quả thực khi tiến lừa đc mấy vố tôi thật sự rất bất ngờ . Ai ngờ ng như tiến mà lại đi lừa đảo đc thì quả thực cũng còn phải xem lại mấy ng bị lừa. Nếu những ng kia ko dâng mã ưu tiên cho tiến mà dâng cho cả cái sổ đỏ hay bậy 1 tý là vợ họ thì sao ? Nghĩ thoáng 1 chút thì thằng đi lừa lại dạy cho ng bị lừa 1 bài học với chút ít học phí mà lại ngộ ra bài học quá giá trị của cuộc đời họ.
    Nói như vậy k phải mình cổ xúy cho hành động lừa đảo của tiến nói riêng và những kẻ lừa đảo khác nói chung mà là ở phương diện khác chúng ta lấy đó làm bài học giá trị và nh ng bị lừa cũng nên đánh giá lại hệ thống tư duy ... nó tốt cho thực tế

6. cái bọn cắm đầu vào game não ngắn ngủi là phải ... suốt ngày ăn bám game .. biết cái đầu B uồi gì ở ngoài xã hội ... rúc dán mắt vào game ở nhà . như trốn nợ .. ấy con ch.ó ak

7. *** Tiến Cóc vẩu:))

8. Tiến lừa đảo :)) vẫn mặt dầy lượn lờ diễn đàn

9. rúc vào games mày có cơ sở ngì phán như thần vậy cóc vẩu =))

nói thẳng 3 cái loại rẻ rách lừa đảo cắn càn cắn cùn như mày ko có tuổi phán người ta đâu nhé

cái bản mặt mày nó giày thiệt. chơi games cái củ lìn gì để cả cộng đồng bóc phốt

con người chứ phải con vật đâu. mà để ae nó chửi hoài ko rút đc kinh nguyệt gì vậy cóc vẩu =))

10. thằng này chắc fan cũng mò ip để cấm rồi, nhưng thằng rẻ rách này làm bòi gì có máy tính, toàn ngồi net nên fan mới ko cấm đc.

baotrung08 thích bài này.
  11. nó nói câu này đâu biết đụng chạm vô số người dân buôn đâu

nói chuyện như bố đời

làm như mình là con người đóng góp cả cái sv cho MU ấy :))

mày ngon mày đổ tiền vô cho fan tao xem

bày đặt mua acc mấy trăm triệu đm 1 hình thức lừa đảo trắng trợn lừa cả @gamemuvp rồi lừa 1 số ae trong guil nghe nói cũng kha khá

xong tạo 1 clon fb zalo lừa đảo tiếp, nói toẹt lừa đảo khắp mặt trận giờ quay ra hếch hoác =))

bây giờ kiểu sống ko có tiền sống lay sống lắt mì tôm ko có mà ăn :))

quay lại kiếm cách lừa thêm 1 số ae kiếm vài gói mỳ tôm qua ngày à. mày cũng là con người ăn bám games 9 thức đấy đừng nói người khác =))

12. ko Fan nào đỡ được sự ngu 1 cách thái quá do có luyện tập của mấy thằng bị thằng cờ hó này lừa. ừ thì biết là nó khốn nạn nó lừa. nhưng ngu đến cái mức đó thì nên bị lừa cho khôn ra =)). ngu kinh khủng

13. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

nếu admin có ra quy định này , acc ở trên chợ ảo bán cho ma , nhất là các dân buôn , chắc toàn bộ bỏ hểt game vì khoá vĩnh viễn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi