Góp ý HELP- NHỜ ADMIN GIÚP ĐỠ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zDORAEMONz, 31/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. biết là khó nhưng năm mới biết đâu bất ngờ .

2. làm gì có cái chuyện " bất ngờ " với cái top như trên.

3. ồ các bạn ko mất bao h à các bạn chỉ biết nghĩ các bạn khôn hơn người à . chỉ muốn người ta được giúp thôi bạn à . ko cần nói kiểu như vậy đâu .

zDORAEMONz thích bài này.
  4. oảng to nhất k3 bị mg cuì của bố cho sm , coi như cũng do cái mồm và do mày ăn ở cả thôi ở đấy mà kêu

HANOI2018, JohnChiangVnthomoc đã thích.
  5. khôn thế thì bất tử rồi

ngockhanh8 thích bài này.
  6. Best topic chưa bao giờ có 1 cái topic như thế này

7. bạn nên nhớ những cái bạn mất chưa = 1 phần của người khác ? , tôi mất gì tôi phải trình báo với bạn hay sao... ai chẳng muốn giúp chẳng muốn hỗ trợ, nhưng k phải ai cũng có "thẩm quyền " mà giải quyết được , còn khi nói ra những từ trên mình đã đủ hiểu bạn như thế nào mới nói ra đucợ những lời như vậy,tự làm thì tự chịu,ví dụ như bạn là 1 chủ salon oto đi - nhân viên của bạn lỡ đánh mất 1 chiếc oto ?chău đụng chạm tới giá trị nhé) rồi khi phải chịu hậu quả nhân viên của bạn nói họ "chẳng may " làm mất cái oto ==> vào bạn bạn có chấp nhận được k ? trước khi nói hãy suy nghĩ nhé thanh niên.

8. kinh chắc kinh doanh cả ô tô cơ mà . đây là game cái gì cũng có thể và không thể đừng dạy đời ai nhé. ngoài xã hội thì đừng có vác vào game

9. đã cho vào máy quay chao là phải chịu hậu quả .. ông này mà fan cho lấy lại cánh t đi đầu xuống đất

10. thì mình cũng chỉ úp các bạn ko chơi cùng bạn ấy thì chỉ úp thôi. nói làm cái *** gì nhiều vậy

11. Ko yêu thì đừng nói lời cay đắng :D. Biết là khó lấy lại nhưng đâu cần nói những lời không cần thiết!!

zDORAEMONzkhanhmatro đã thích.
  12. cảm ơn bạn hiểu bạn tôi heheehe

zDORAEMONz thích bài này.
  13. chắc chủ top với ông này là 1.

14. nó là bạn tao doremon tao là SuperBlade thích vào game gặp tao nhé

15. khiếp hổ báo thế đúng là khánh mát rồ.=))

Sun.Sun thích bài này.
  16. để time mà gãi chân đi cậu, con người hơn nhau ở cái tiếp thu mà, 1 2 câu là đủ hiểu

thomoc thích bài này.
  17. Kính thưa các bạn, tôi chỉ " mong " admin có hỗ trợ đc thì hỗ trợ, chứ tôi có " xin " hay nhờ gì các bạn đâu mà phải vào đây lo hộ người khác thế ^^

18. loại như mày chưa đủ tuổi. thế cho vuông.
    chào bạn, mình đính chính lại là mình chỉ " mong " admin hỗ trợ được thì hỗ trợ chứ mình có xin gì các bạn hay xin gì admin đâu nhỉ? tất nhiên là mình làm mình chịu tiền của mình mình chơi, lỡ tay mình chịu, thì mình chỉ hỏi xem admin có tạo điều kiện giúp đc ko chứ có tả cảnh hay xin xỏ nhiều đâu nhỉ. lỗi của mình chứ có bảo lỗi của ai đâu :)))
    mình cũng nói cho bạn biết, việc bạn nhiều tiền thế này tiền thế kia, mất cái oto hay bán oto hay bán cái mẹ gì ở đây ko ai quan tâm. bạn là chủ 1 salon oto còn mình thì cổ phần rất nhiều showroom oto. bạn có tiền ok, nhưng trong mắt mình bạn có "1 nhúm" tiền, mình có rất nhiều tiền cơ bạn ah :)))) game là game thôi đừng có ảo.
    mình nhờ hỗ trợ chứ mình ko xin ai, ko đc thì thôi chứ mình có cần gạch đá của các bạn có vào lo hộ ng khác đâu. cái wing 3 củ với mình chả là gì, thích thì tôi mua cái khác trong 2 nốt nhạc, chỉ có điều tôi thấy nó hơi lãng xẹt và tôi biết quý trọng đồng tiền nên tôi nhờ trợ giúp, biết đâu số tiền vứt vào game đó tôi đi làm thêm việc tốt khác, đã game thì phải vui sao các bạn căng thẳng thế ;))))

Mr.Nôbita thích bài này.
  19. Thằng chủ tốpnick đúng là quả báo. Chì giỏi pk ng rs 150 lần thôi

Thiên Tôntungjn113 đã thích.
  20. đủ hay ko tao cần biết ak,tưẹ làm éo muốn tự chịu lại đi xin xỏ thì bố đủ biết loại mày tn rồi , vào oảng tiếp đi con

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi