8 về game Hỏi - Đáp các thắc mắc về game, diễn đàn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 16/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. zSprite

zSprite Tân Thủ

Last edited: 17/8/16
  2. Cho em hỏi cách auto các loại sach thuộc tính mới và auto chổ nào vậy

3. A ơi, tính năng dung hợp bao giờ mở lại vậy a? Cảm ơn a

4. saivado1

saivado1 SuperMan

@tenkhongnho: Bạn đã biết auto cho các đồ khác ngoài: Zen, ngọc, đồ hoàn hảo... chưa?
    @CapDomos: Tính năng dung hợp đồ vẫn hoạt động bình thường bạn nhé!

5. Mod trả lời giúp e cũng đang cần

6. saivado1

saivado1 SuperMan

@KeChienBai:
    Bạn có thể đăng ký và tải Telegram theo các cách sau:
    1. Đối với điện thoại, máy tính bảng, PC... có thể tải ứng dụng Telegram về máy: Bạn làm theo link topic của admin fantasymc: Thử nghiệm hỗ trợ trực tuyến

2. Hoặc thực hiện đăng nhập và đăng ký Telegram trực tiếp trên trình duyệt Website: https://web.telegram.org (các bạn không tải được ứng dụng Telegram về điện thoại, máy tính bảng, PC... có thể làm cách này).

0988796893Nhật Thăng đã thích.
  7. A cho e hỏi là gậy rồng và kundun cùng cấp độ mọi thứ thì gậy nào to hơn? E tìm mấy topic thì có nói gậy rồng tuy % cao nhưng chỉ là dame ảo. Vậy hiện nay điều đó còn đúng k hay là đã đc fix lại?

8. chỗ sửa lỗi dark eè ở chỗ nào vậy

9. Ae cho toi hoi voi thay nhieu nguoi mua ban acc ma ho noi gia cam fan vay gia cam fan tinh ra sao ve reset skill vs point du !

10. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Ngay trong bank có mà
    http://hn.gamethuvn.net/#auth/Vaybac.asp

11. DLbacninh

DLbacninh Chiến Binh

cho tớ hỏi Ngọc thánh Thể dùng như thế nào vậy???????

12. harrystan

harrystan Cư Dân

nhiều tính năng nhưng cũng nhiều cái vất

13. gamemuvp

ngọc thánh thể dùng để gia cường cho đồ thần

14. Mọi người cho mình hỏi là pen kĩ năng dùng cho chủng tộc nào thì phù hợp.
    Mình lấy vd: pen băng kháng băng pvp và kháng băng do quái gây ra. Thêm hiệu ứng sát thương tuyệt chiêu băng đc tăng cường
    Vậy: pen kĩ năng thì kháng gì và hiệu ứng kĩ năng sát thương tuyệt chiêu được tăng cường như thế nào?
    Vấn đề nữa là 1 pen bất kỳ full +0 và +15 dame có thay đổi ko mà mình thấy pen +15 luôn đắt x2 so với pen +0.
    Ai có thể xác thực, test thựctế thì trả lời giùm mình nhé. Tks!

15. saivado1

saivado1 SuperMan

@CapDomos: Nhiều bạn thường chỉ nhìn vào tỷ lệ % phép thuật để so sánh mà quên đi dòng rất quan trọng thậm chí là quan trọng hơn cả dòng hoàn hảo, socket và thần. Đó chính là dòng trắng của đồ. Với vũ khí nó là lực tấn công min và max.
    Với gậy Kundun tỷ lệ % phép thuật thấp hơn gậy rồng nhưng lực tấn công min và max cao hơn gậy rồng không ít, mà lực tấn công min và max là một trong yếu tố để tỷ lệ % phép thuật phụ thuộc vào.
    => Sát thương phép thuật của gậy Kundun lớn hơn gậy rồng là phải.

@luffy95: Tính năng sửa lỗi Dark Elf ở SS11 admin đã bỏ, tính năng này phần lớn anh em ít sử dụng và lỗi Dark Elf đã được sửa => bỏ để giảm hao phí tài nguyên QLACC máy chủ.

Những ai còn bị lỗi không vào được cổng người gác đền trước kia có thể pt với một nhân vật đã làm nhiệm vụ 3 để cùng vào; hoặc vào sự kiện Exp (phím S) hàng ngày (3 lần/ngày) để vào.

@Minh Quân 91 : Vui lòng bạn không đi qua các topic Spamer bài viết không dấu. Xin cám ơn!

@CrackBerry.com : Với pendant có thuộc tính nào thì kháng thuộc tính đó.
    Với pendant kỹ năng về damage cũng như các pendant tương ứng không có gì khác bạn nhé; về kháng thì pendant này không kháng các thuộc tính nào cả.

Pendant full +0 hay + 15 không khác nhau về damage khi tấn công nhưng nó khác nhau khá nhiều về độ kháng thuộc tính tương ứng, bạn có thể chỉ vào và nhìn vào độ kháng của chúng trên pendant. Tương tự với ring dòng kháng cũng vậy.

Last edited: 14/8/16
    Bảo Vy thích bài này.
  16. Duysp

Duysp Tân Thủ

Mình lâu không chơi. My hôm nay vào game thấy thông báo....cái gì mà zen cho lâu không reset ý xong bin đẩy ra luôn. Ai chỉ cách giúp mình với.

17. gamemuvp

bạn lâu không rs (từ 3 ngày trở lên) sẽ có thông báo lâu không rs và khi train sẽ không rơi zen.
    còn bạn bị out ra 1 là do vào phòng 7 (dành riêng cho tân thủ đỏ tổng poin <50k poin), 2 là vào phòng 18 (phòng vip phải trả bằng điểm PO)

18. zSprite

zSprite Tân Thủ

@saivado1 mod cho hỏi vấn đề của mình đã được BQT xem qua chưa mà sao không thấy khắc phục giúp mình vậy?

19. Ae cho hỏi :
    Nếu acc của bạn A đã vay bạc của fan mà mình muốn mua thì gd qua trung gian rồi đổi điện thoại sang điện thoại của mình kiểu gì
    Trừờng hợp nếu A ko còn bạc chuộc acc !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi