8 về game Hỏi - Đáp các thắc mắc về game, diễn đàn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 16/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em đã bảo rồi anh với @nghoandd còn cãi :))

2. ae cho hỏi mình mua rs ở web hay dồn rs thì điểm poit vợ chồng có dc tính k vậy ?

3. k đc tính nhé bạn

Gdragon36 thích bài này.
  4. Dạo này đi làm bận quá ko lắm rõ a e biết chỉ giúp Phong Ấn giờ phải 600 master kill mới mở được à !
    Và ngày mai x2 master ( acc có 3cs 2 tm 6 15 devil + 15 blood ) liệu chạy được nhiu tỷ ex !

5. saivado1

saivado1 SuperMan

@Minh Quân 91:
    - Bùa Phong Ấn chỉ bán cho nhân vật có trên 600 level Master
    - Không ai có thể trả lời giúp bạn sẽ được bao nhiêu tỷ kinh nghiệm bởi nó phụ thuộc vào bản thân bạn sẽ chạy bãi, chọn bãi và tỷ lệ ks quái ra sao? hay đi BC DV... PK như thế nào và rất nhiều yếu tố khách quan khác nữa.
    Bạn có thẻ test luôn và cố gắng nỗ lực nhất có thể để ks được nhiều quái nhất.
    nhưng tôi cũng có thể chia sẻ thêm cho bạn: Bạn ăn 3 cs tăng: dấu ấn sức mạnh + huy hiệu Master + bùa Master cấp 2 = 330% (tức tăng 3.3 lần)
    Ngày x2 tăng lên tới 3.3 * 2 = 6.6 lần.
    (Chưa kể 138% thần mã và % tăng thêm khi pt tân thủ).

Minh Quân 91 thích bài này.
  6. ủa bùa mates voi mates cấp 2 được ăn cùng ah

7. Tks anh @saivado1 về những thông tin hữu ích

8. sói về máu 0 có mất sói ko ae nhỉ

9. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

không mất nhé

chienvodoi. thích bài này.
  10. chả là lần đầu RL nên muốn hỏi a e nvp nó có 999 dư có dồn đc k nhỉ
    em nvc em nó lại 60k dư

YeuVoNgo thích bài này.
  11. vẫn dồn đc bt nhưng k đc tính poin dư từ nvp vì nvp đã quá 20k dư rồi nhé thím

YeuVoNgo thích bài này.
  12. MaxMa relife.
    nvp chính (đc cho số lần rs) > 20k dư thì chỉ tính số lần rs đc cho thôi.
    Ghớm, trả relife cho Ambu rồi còn hỏi.

oanhonpkvic1202 đã thích.
  13. ambu tay nào rl mà
    lúc mua xịt 47m về hắn rl rồi dồn lên 1k lần mới bán lại 53 kìa
    hóng
    may quá ngày mai rl rồi mà k xài đc thì chết
    đâu cần cái 999 dư đâu. sơ suất k để ý nó có dư nên thắc mắc

YeuVoNgo thích bài này.
  14. @gamemuvp anh cho em ? sói em BH 255hp h còn 100hp em huỷ bảo hiểm đập máu lên đc ko hay là hết máu chuộc lại

15. saivado1

saivado1 SuperMan

@chienvodoi: Sói đang bảo hiểm bạn vẫn có thể hồi máu mà không cần huỷ bảo hiểm bạn nhé!

16. Đồ cho thuê hết hạn r mà sao k thấy về nhỉ ? Cho em hỏi cái lần đầu làm chuyện ấy ( cho thuê đồ )

17. saivado1

saivado1 SuperMan

Ngày hạn chót cho thuê đồ, vui lòng chủ đồ cho thuê vui lòng chờ đến 0h15 ngày hôm sau lên Shop cho thuê đồ để nhận về (nếu muốn).

18. Ý của anh ấy là : phải đợi qua thời gian bao trì ấy . như cái kiểu các bạn res nhân vật lần cuối trong ngày mà không kịp thì phải đợi qua thời gian sever bảo trì ấy ...

Anh saivado1 và anh em Games thủ cho mình hỏi chút là bộ chiêm tình này có thể đập dòng gia cường 9% Giảm sát thương không ạ . và tiện thể cho em hỏi luôn là anh em nào có bảng skill max 800 của sum cho em sin 500 ảnh với ạ . em xin cảm ơn !

19. Ae và các Mod chỉ giáo e với sách thuộc tính vùng 1 với vùng 2 là sao và e thấy vùng 1 đeo lên được tại sao vùng 2 ko đeo được !

20. Mọi người cho hỏi mình muốn xoá nvp nó bắt nhap mk cấp 2. Mình nhập nó báo ID ko chính xác là sao ạ? Ko thể xoá đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi