Góp ý Hiển thị thông tin của Pet trên chợ ảo.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ♣Ñgµyêñ¤Tµyền♣, 17/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình rất tò mò về Pet đc bán trên chợ ảo. Vì không có điều kiện mua để dùng, nên không biết thông tin cụ thể của nó ntnào? Vdụ như rồng tăng bao nhiêu % sát thương, rồng chiến tăng bao nhiêu % sát thương, và có được tăng exp hay không, tăng bao nhiêu %, shk tăng bao nhiêu % st và bao nhiêu % pt,..... Muốn mua con ngựa lv70 mà không biết mua con nào vì không ghi rõ, nhiều người sẽ lợi dụng điểm này để trá hàng ngựa lv1 bán giá cao hơn bt. Và đây là điểm thiếu sót của việc hiển thị thông tin trên chợ ảo. Mong @fantasymc chỉnh sửa lại việc này để hiển thị rõ thông tin cụ thể giống như Pet thần mã, nhằm giúp ACE có thể nắm rõ hơn.
    Thêm 1 điều nữa là việc đăng bán account có đồ nhóm 3 trên chợ ảo, @fantasymc cũng nên cho thêm 1 hàng hiển thị những đồ nhóm 3 để người mua có thể biết 1 cách chính xác là có những đồ gì, tránh trường hợp khai báo không thành thật.
    Xin chân thành cảm ơn...!

H.Q.H.Hùng thích bài này.
  2. nhấp chuột vào con ngựa đó. sau khi hiện lên mã 3 số để mua bạn chỉ chuột vào con ngựa đó là hiện lên cấp độ mà.như này này em nó cấp độ 65

Các file đính kèm:

Kích thước:
      106 KB
      Đọc:
      153
    Thu Hiền thích bài này.
  3. cảm ơn bác. e đã hiểu điều đó. nhưng còn mấy con pet khác thì sao? và việc mua acc có đồ nhóm 3 nữa

4. pet khác như rồng chiến, rồng v.v.. thì ko hiện thông tin chỉ số . đồ nhóm 3 là đồ theo acc, ko mua được.

5. bạn chưa hiểu ý của mình nói à?
    muốn là adm cho thêm 1 dòng hiển thị những đồ nhóm 3 trong acc để ae biết chính xác thôi.

6. đồ nhóm 3 vứt vào kho hoặc hòm đồ ảo nó sẽ ghi dòng đồ bảo hiểm vĩnh viễn thì phải

7. đấy hình như là đồ nhóm 4 thôi bạn à? chứ không phải nhóm 3

8. Nhóm 3 là đồ theo acc, nó ghi là đồ bảo hiểm vĩnh viễn .

9. Đấy là đồ nhóm 4 chứ. Nếu nhóm 3 thì mình chưa thấy có 1set rồng xanh hay triệu hồn nào cả. Còn đồ nhóm 4 là đồ như kiểu bị ăn cắp xong đc fan lấy lại và cho nó theo acc luôn nên đc bảo hiểm vĩnh viễn, đồ nhóm 3 kô thể bảo hiểm được và cũng không cho lên chợ ảo được, và khi rao bán acc kèm đồ nhóm 3 trên chợ ảo sẽ không hiển thị. Vậy mình mới xin fan cho thêm 1mục để hiển thị những đồ nhóm 3.

10. Mình cứ nghĩ là đồ nhóm 3 là đồ dupe từ thời 1.0L nên theo acc luôn .

11. Đúng như bạn nghĩ. Nhưng khi đăng bán acc thì nó sẽ không hiển thị nó.
    Cụ thể là ntnày.
    ‎diendan.gamethuvn.net/threads/hi-dap-cac-thac-mac-v-game-din-dan.906587/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi