Hình ảnh đi Off của anh em TeamEven tại Thanh Hoá.

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi gianphu@, 16/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. emmama

emmama Guest

2. Thằng Sơn mày ăn nhện với rắn kun thì nhanh thế sao post anh ngu zậy ko chú thích ai với ai thì anh em biết sao đc

3. Rất tiếc lần này không có sự góp mặt của Tích Đô La(NamQuaiAc),Tuấn Anh Hoạ Sỹ(NgocTrinh),Phượng Nghệ sỹ múa cột(Dapchim), Lâm Xe Ga(Vespa). Tuy số lượng anh em không được đông nhưng chất lượng của lần off này không anh em nào phải phàn nàn cả.

Sapa thích bài này.
  4. Thiếu Zin thuốc chánh thai nữa >:)

gianphu@ thích bài này.
  5. Khong đến em ơi! Nó chỉ tầm 45k theo giá chợ trời thôi!

6. emmama

emmama Guest

hoa ra chu may xoan cai vụ này à :)

gianphu@ thích bài này.
  7. Mịa thằng Tần nó đi vào sàN Đờ Ra Gông nó bo cho mấy e nhảy múa phụ hoạ và yểm trợ 3m + thành 1m Thạch 500k và 5m3 tiền rượu vs Shisa =))

gianphu@ thích bài này.
  8. vai cut ong ny no minh 300 bac den gan 1 tháng ko tra vác 45k cho gaí=))=))=)) buon cuoi quá

gianphu@ thích bài này.
  9. Anh Vân kể thế em lại tưởng tượng ra thằng Tần là Trai bản mới đc đền bù đất >:)

gianphu@Hải Đăng đã thích.
  10. Tần đại gia mà lại =))

11. ông anh mặc áo xanh chứng sáo kia chắc là anh toàn hả. nhìn răng đen đen nhận ngay ra nghiện thuốc lào ( Thanh Hóa đất thuốc lào )

gianphu@ thích bài này.
  12. Phải nói thẳng và thật rằng đó thực sự là những Dân Chơi vì thế nên cứ có DJ và đèn màu là cứ ngỡ ở đâu nó cung như thế. Còn đã máu đã chơi sao phai nghĩ. Dân chơi không tiếc mình sao phải tiếc? Anh em vẫn vui vẫn tăng ca bình thường mà !

13. anh biết ko bọn anh em ko nói làm gì. thằng tần ngày nào cũng bán hàng cho vợ khách mua hàng vợ ko để ý là cho vào túi quần bên trái. lúc vợ hỏi nó chỉ đưa bên túi phải thôi >:)

14. Thằng này chỉ được cái nhìn mặt mà bắt hình dong. Toàn nó có hút thuốc lào đâu em. Nhưng lại rất rõ chỗ bán thuốc lào ở TP Thanh Hoá.

SapaZin Father đã thích.
  15. em là em cứ đoán bừa chúng ai thì chúng ấy mà >:)

gianphu@ thích bài này.
  16. Ơ thế là hội kia mệt quá ngủ hết rồi à? Lúc nào tỉnh thì có ảnh post lên nhé!

Em ơi em không nghe câu : "To thì dễ trúng" à?

Còn thằng này nữa. Thích nói leo rồi ý kiến ý cò không? B-(

17. về đến nhà sờ đến cái USB để lấy ành ra post thì thấy hỏng bố nó USB hjx. nản vãi

gianphu@ thích bài này.
  18. Nhưng mà thẻ nhớ thì không sao chứ gì? Hỏng đầu đọc thẻ hay hỏng thẻ nhớ? DT thì phải là thẻ nhớ chứ nhỉ?

19. mai đi mua cái đầu đọc thẻ để post ảnh len ^^

mai đi mua cái đầu đọc thẻ để post ảnh len ^^

gianphu@ thích bài này.
  20. Làm mình bắt đầu thấy tiếc vì nó chụp ảnh khá nhiều. Mai post càng sớm càng tốt em nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi