Kỷ Băng hà có thể tái diễn trên trái đất

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi SH300ii, 18/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

VnExpress - Thứ sáu, 17/6/2011, 15:10 GMT+7

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Hờ, vậy là chỉ còn hơn 1 năm, không biết 21/12/2012 sẽ thế nào nhỉ.

3. _Tuổi Tí_

_Tuổi Tí_ Hiệp Sĩ

Cách đây chừng 6-7 năm gì đó cũng có hiện tượng này rùi, hình như người ta gọi là bão mặt trời.

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bão từ, nó được dự đoán sẽ gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến hệ thống điện tử của trái đất, xong cuối cùng chỉ có một vài ảnh hưởng nhỏ.
    Nhưng đây là hiện tượng khác, đọc bài viết thì có thể hiểu đó là việc ánh sáng + nhiệt năng mặt trời cung cấp cho trái đất sẽ giảm khiến trái đất trở nên lạnh hơn.

5. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

2012 thì em ko tin vì nó ko hợp với logic khoa học + vật lý

em ko tin ko tin cái lời tiên đoan vớ vẩn :"> => nhưng lại tin bói toán hehe

6. Khoa học dự đoán. Có cái lịch người Maya đó.

7. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Những vệt đen đó đã hình thành hàng trăng triệu năm trước, nó cũng chỉ đang hình thành, với cái lõi của mặt trời thì nó đủ để chiếu sáng đến đời chút chít chúng ta, còn băng hà thì ... có cho đỡ tốn điện dùng tủ lạnh :))

8. Hàng chục ngàn năm các hành tinh trong hệ mặt trời mới xếp thành 1 dãy thẳng.

9. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Ko tin cái quái gì , cách chỗ anh 600km đợt vừa rồi chẳng rơi 1 đống mảnh vụn của thiên thạch xuống , mấy thằng nhặt được bán đi được bao nhiêu tiền . Bọn nó nói những mảnh vụn đấy là của thiên thạch to đùng sẽ rơi vào đúng Châu Âu :(

10. Ôi thế à. Bán đc nhiu vậy ta.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi