Thắc mắc Kẹt acc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi cupa1102, 10/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay 10/7 lúc 10h05' khi train xong arena thì e move về k4 nhưng bị dừng (nhân vật biến mất ko move được) chờ mãi ko thấy nên tắt đi vào lại thì thông báo tk này đang sử dụng.
    Mong adm vào thả kẹt cho e với ạ
    thank'sssssssssssssss

tk: batuoc

2. Bạn login 3 -4 lần cho acc đang dính vị văng ra là vào được!

3. tai khoan woraifnirV cũng bị kẹt, cũng trong giờ arena luc 9h45, mong adm fix giùm với. Làm nv 15 cung ko thay nhan dc xp :D

4. đã log cả chục lần ko đc, bên FB có người mách rs lại máy cũng ko đc híc
    :-?:-?:-?:-?:-?

5. lấy acc khác tới hốt xác nó =))

6. mINH CŨNG VẬY Kẹt acc trong MV giờ vào TK Dang dc su dung

7. Mình đang cắm tại sv 4 tự dưng sv 4 bị mất giờ vào lại sv khác toàn báo acc đang đc sử dụng. ADMIN xem fix hộ cái . Cảm ơn

8. kiểu gì thế ko biết, có train thôi mà cũng ko đc yên nữa. MU dạo này chán ơi là chán

9. mình cũng vậy đang train tại sv 4 giờ sv 4 mất thế là bị kẹt acc, đặng nhập cả chục lần mà ko được

10. buihau1990

buihau1990 Cư Dân

minh cung bi vay mong adm giup de con trian id: bui1990hau

11. Sáng Nay Đang chạy Rs tự nhiên bị DIS Out ra vào Lại: tài Khoản đang được Sử dụng SUốt từ sáng nay

@GangterMU @fantasymc vào Kiểm Tra CHo EM Nhé

ID be0yb105

12. PhuongPuPu

PhuongPuPu Chiến Binh

Vào khoảng trưa sever 4 bị biến mất , tài khoản bị mất kết nối , sau đó vào lại nhưng lại bảo tại khoản hiện đang online. Hôm nay là ngày đua TOP
    Mong BQT nhanh có chỉnh sửa kịp thời để cho mọi người có 1 ngày cuối tuần thật vui
    Thân gửi

JackNo1 thích bài này.
  13. dinh acc dang nhap hoai k dc chan

14. chán thế đến giờ vẫn chưa thấy 1 ADM nào vào giải quyết hộ. nản kinh khủng

15. được ngày cuối tuần train mà ức chế ko tài nào chịu nổi. Đúng là cái sv 4 số tử vào là đen vãi ***

16. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bạn hãy vào thử lại nhé

cupa1102 thích bài này.
  17. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Đã sửa bạn hãy kết nối lại

cupa1102 thích bài này.
  18. mà ko biết sao bây giờ ADM làm cái gì mãi mà ko giải quyết cho a e thế nhỉ. 2 tiếng đồng hồ rồi mà ko tháy 1 adm nào giải quyết. Nói thì dọa blog ko nói thì ức chế. càng ngày càng thiếu chuyên nghiệp

19. @GangterMU xem lại giúp mình vụ lỗi mt cái Gangter ơi, mình acc ZzGameOver bị âm 167 mt, admin xem xét giúp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi