Góp ý khả năng thần mã bị giảm rõ mong bác Fan xrm xet 1 chút

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nam555, 28/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên SS8 có pet 2 là 1 niềm vui lớn auto các kiểu nhưng 1 tính năng của Thần Mã là vất đi hẳn so vơi ss6
    Là Thần Mã nhặt zen tự động nhưng từ ngày có auto nhặt zen TM hầu như 99% tính năng nhặt zen của TM vất đi vì các thím cắm char phụ hốt hết =auto
    Cũng chỉ mong vì thế bác Fan cho giảm tí phí BH khi chuộc TM vì tính một phần năng của nó bị auto đè nén hết rồi

2. có người auto TM k sơ hít dc cái j luôn :">

3. Chỉ mong TM trâu lên tý :)) Ko quái gõ nhanh die quá

4. chó cắn TM trên arena cũng nhiều nữa

5. ăn TM là cái niềm vui riêng và tư cách lối sống của chúng nó thôi chết thì mình cũng cố để mà chuộc thôi

6. bon ic kỹ bọn vô hoc y ma chap lam gi

7. Mình có cảm giác con TM của mình bị thiểu năng hay sao ý, train 1 mình mà nó cứ đơ dơ, zen rơi k thèm nhặt luôn :-w

8. từ ngày có auto tự động nhặt zen dường như TM ko còn có khả năng nhặt zen tinh xảo như ss6

9. ở bản ss8 này 1 tthằng bục mặt ra đánh quái 4 thằng còn lại auto nhặt zen,:)

Long Nguyễn thích bài này.
  10. mình đeo TM cả tháng cho mg mất chắc chưa đến 2/3 máu, trừ khi các bạn bị đớp TM mới tốn thế
    còn DK đứng cạnh cave thỳ cả tháng mất chắc 1/3 máu

11. mày cũng là đi đớp còn gì mà nói bị đớp bố tiên sư thằng RR ko biết là nhà mày thế nào fma cầm MrGiaHuy cho chúng nó thoi oai hơn con cóc

12. ủng hộ chủ tóp 1 phiếu để cho bac fan để ý

13. nó thiểu như thế từ ss6 rồi bạn ơi :D lúc nào bị thế thì thoát ra vào lại là lại bthg nhé :D

babycunpro thích bài này.
  14. theo mình admin nên có tỷ lên chuộc thần mã phụ thuộc vào số point dư và số lần rs của nhân vật trong acc :
    acc rs > 300 lần thì vẫn rút TM phí như hiện tại là 500m
    acc rs < 300 thì phí rút TM khoảng 300m

15. bản này bon cave nó auto nhặt zen thằng nào ngon 1 ngày cũng đc 800- 1ty? cùi cũng đc 300m

16. Anh cho 2 thằng đệ tử đánh quái bục mặt ra còn DL của chú thì thoải con gà mái nhặt zen còn kêu ca gì nữa :))

17. dạo này nhiều anh em sỡ hữu 1 lúc 5 , 6 acc chia thành nhóm nhỏ pt nhặt rác vs zen nghe rất kinh tế :)

18. ko phải đâu. do các char auto nhặt zen nên tm. chưa kịp nhìn thấy zen đã mất thành ra tm giờ cứ đơ đơ :">:">:">:">:">:">

babycunpro thích bài này.
  19. nói chung là quá lìu tìu

20. Cậu này có acc dưới 300 lần chắc nè :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi