Góp ý Khó tin nhưng có thật

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhmquang, 28/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thân gửi BQT
    Thật sự là tôi chả mún reset nhân vật một tẹo nào . Nhưng bây giờ thì hãy xem BQT đã và đang làm những gì trong Game . Đã lâu ai không reset thì đánh không rớt zen ? Tôi chả hiểu BQT đang nghĩ gì khi mà chỉ vì một vài con sâu mà BQT mạnh tay ko cho rớt zen những nhân vật lâu không reset ? Thật không thể tin nổi . Chỉ vì một vài con sâu chuyên ks zen , hay MU đang bị lạm phát zen mà BQT mạnh tay chuyện rớt zen thế ? Có chăng một vài nguyên nhân nào khác mà BQT đành phải không quản đc thì cấm ? Nói thật thì dù sao đi nữa thì BQT cũng không thể thay đổi cấu trúc của Game như vậy , mất hay . Cấu trúc của Game mới quyết định chứ không phải tính năng ...
    Có vài lời thân gửi đến BQT như vậy thôi .

2. chắc là có lý do thôi bác ah.chấp nhận vậy.

3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Mình thấy Fan làm như thế là hợp lý mà . Chơi game là phải rs không rs sẽ mất quền lợi

ducbauThanBang đã thích.
  4. =)) có hợp lí nhưng cũng có bất hợp lí là nhiều cave như mg chỉ để ở ttd để cày kéo + nhặt zen bh rs nhiều se mất ttd gây bất lợi lắm chứ

5. Có lẽ chủ top lập top này quá muộn rồi. Sự việc đã an bài rồi

Tuan Chua thích bài này.
  6. cả năm nay k rs rồi rs để mất ttd ak ;((

7. muốn có TDD cày kéo thì ko có zen, mình thấy cũng hợp lý thôi

8. Chính sách hợp lý mà. Giảm clone. Giảm acc rác

9. Rs ngày 6 lần . Mỗi lần vip2 = 40 bạc . Tổng 240 bạc . Mất toi hơn 20 ngàn / ngày . Nghĩ đến cảnh vk nó bảo em ăn sáng 5k / hộp xôi mà thấy rớt nc mắt .
    Nghĩ lại trc kia train vớ vẩn cũng đủ ngọc , zen rs . Vậy mà h đây đắng quá .

10. sự kiện quay số vui chào đón các bạn. 1 cách kiếm zen nhanh nhất.
    sự kiện vé số may mắn chào đón các bạn. 1 cách kiếm bạc, zen , ngọc rs cực nhanh

hoanhlong thích bài này.
  11. đại ka này lại làm giàu bằng con đường nhanh rồi. nhưng xuống dốc cũng nhanh lắm =))

12. phạm vi khác mình ko nói. mình so sánh mình luôn điều này.
    1-nv mình rsol mất 46 bạc đc rơi zen, ngon.
    2-nv mình ko rs mất 210 bạc đều như vắt chanh mua cs tất nhiên cày skill mình sẽ không rs, vậy mất tận 210 bạc đều như vắt chanh mà ko đc quyền lợi rơi zen.
    :-w:-w:-w

dautrochaimai thích bài này.
  13. bác FAN cho như thời ss6 ko cần auto cũng đc

GamethuQN thích bài này.
  14. Dẫn chứng là lên ss8 mọi người đều kêu trời vì cái auto nó không làm cho game thật nữa mà là 1 cái máy .
    Sự việc đi đến như ngày hôm nay cũng bởi vì cái auto và Fan quản lý không chặt việc 5 acc / IP . Hiện tượng 1 PC có vài máy chủ ảo log thêm cả vài chục thậm chí hàng trăm acc vẫn xảy ra dẫn đến ảo hóa máy chủ / mọi người cứ tưởng nhiều người chơi nhưng hóa ra là người ta log hàng tá acc / máy để nhặt zen , rác vv..
    Hệ lụy này đến bao giờ mới đc giải quyết ..

15. em nghĩ bỏ cái auto đi thì ae sẽ chăm cày hơn mà nhặt đồ. tỷ lệ đồ rớt ra nhiều hơn nhưng k auto nó có nhặt đâu. như thời ss6. chứ h cứ phải rs. em đi cả tuần công tác trên sơn la lai châu về thấy cái thông báo k nhặt đc zen do lâu k rs. chán quá trời. auto thì vẫn trừ zen đều

16. Tâm sự của 1 thanh niên có vài con mg ttd chuẩn bị trên 150 lần

Bảo Vyducbau đã thích.
  17. thì 35% cave mấy ai rs đâu. h cứ phải rs thì còn gì là 35

18. Đa chơi là phai rs. Ai Lai cày chay

ducbau thích bài này.
  19. như lời chủ top thì bây giờ ko phải 1 số con sâu mà là đa số con sâu đấy.ở đâu cũng có người nhặt rác. nên adm làm như vậy để giảm thiểu số lượng acc ăn theo mà chả cần làm gì. còn những người ko cần nhặt zen thì ko cần rs cũng vẫn cày bình thường

ducbau thích bài này.
  20. fan làm dâu trăm họ nên cũng khó.
    ae chơi game thì bố trí cho hợp lý chứ còn theo ý từng người cũng khó.
    Mình thay đổi cách chơi theo game thôi .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi