Góp ý Khung chạy acc MU trên máy tính

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi _[OnlyLove]_, 24/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Số acc tối thiểu bác @fantasymc đề ra là 5acc/1 máy nhưng có 1 số cái bất cập là:
    - Khi Train sẽ có: 1 - 2 acc chính... 1 acc TTD... 1-2 acc lấy speed cắm giữ bãi nhưng khi đang vào 1 acc, hoặc đang dùng acc A nch log thêm vào acc B nó sẽ nổi phần login bên acc B lên... hoặc đag login A thì khung ở bên acc hiện lên => lộ pass khi chơi ở quán net (E đã bị)... khi TTD bị chết thì cái khung tại acc bị DIE đó nổi lên

- Khi PK: 1 acc chính... 1 - 3 acc buft... 1 acc kéo.. đa phần những chủng tộc BUFT hỗ trợ đều để ở chế độ AUTO nhưng khi bị DIE thì lại hiện cái khung ở acc đó lên là PK rất chi là bất tiện cứ như SS4 SS6.. DIE hay ko thì ko bị hiện cái khung ở acc đó lên

- Mong bác fan xem xét fix lại như trước kia hơn

2. Đang PK 1 acc 1 acc phụ bị PK bật lên acc chính đang PK cũng khá bất tiện , mong bác fix cho a/e cái này , vì cái này cũng không ảnh hưởng đến game , mong bác xem xét !

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tốt nhất là chơi như các game client khác : 1 acc / máy cho lành bạn ạ, đỡ rắc rối

4. có khi lại hay đấy Fan lãng tử nhỉ vừa thó được của vợ ít $ mua máy cắm có 2 tuần đi luôn cái ổ cứng :D

5. Game nào cũng chơi đc nhiều acc mà bác.

6. Mình thấy cứ mỗi máy tôi đa 2 acc là ok. Or 1 acc/máy cũng đc =)) tránh tình trạng đánh nhau toàn buff. Nếu full buff chắc là cả quán nét mở bật mu =))

7. Cái gì cũng muốn tiện muốn tốt . Trong khi đó ko chịu hiểu và cố khắc phục . :(

8. Nếu như bác nói tôi tin sẽ có 50% tất cả các phòng sẽ không con fuill phòng nữa , và adm cũng sẽ đc hưởng ít $ hơn từ thành viên !

9. cái này đang và đã tiện cho 99% người chơi rồi, khi có việc, khi tiêp bạn bè chém gió không thể kè kè máy tính đc, khi bị về làng máy tính kèm theo tiếng tít 1 cái rồi nổi lên là biết liền bị về làng.
    việc pk của chử thớt khắc phục bằng nhiều cách chứ trong các cách sau xem cách nào đc: Ctr+F8, hide inactive của windows, và rất nhiều chương trình ẩn quá trình chơi, nói chung phải tự sướng thôi.

10. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Muốn pk tmai không lo vướng khi acc phụ die hiện lên thì pm tao

11. Inbox cho mình với !

12. nói chung cái này cũng tiện mà cũng bất tiện.trong khi đang vào web hay làm 1 số công việc ngoài game khi đang cắm ở sv pk hay sv nonpk khi bị pk hay dis về lag nó hiện lên còn biết đc là bị pk hay dis

13. Hãy
    Hãy làm thế đi, tôi ủng hộ.

14. giờ cứ mỗi acc 1 máy lại ngon..

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi